Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
KOLO rất dễ, mấy bác đánh chử thường hết, khỏi lo bị ban
Về vấn đề bi ban, cho dù bạn đánh sai hoàn toàn nó cung không ban ( vì nó thường hay bi lỗi code nên nó tưởng mình load sai code nên nó bị bỏ qua). mấy bác bi cảnh cáo khi mấy bác cố tình đánh sai vd: đánh 1234556 hay dksfjskladfj hoặc 2 chữ mà bác đánh 1 chữ. và bị cảnh cáo 5 lần mới bị ban

KOLO rất dễ, mấy bác đánh chử thường hết, khỏi lo bị ban
Về vấn đề bi ban, cho dù bạn đánh sai hoàn toàn nó cung không ban ( vì nó thường hay bi lỗi code nên nó tưởng mình load sai code nên nó bị bỏ qua). mấy bác bi cảnh cáo khi mấy bác cố tình đánh sai vd: đánh 1234556 hay dksfjskladfj hoặc 2 chữ mà bác đánh 1 chữ. và bị cảnh cáo 5 lần mới bị ban
thế à
thế thì ngon

cho mình hỏi là lập group kolo thì số code được tính vào group hay vào từng id

kolo lúc vào dc luc ko,jo chắc nó load còn 12/24 rồi,hic

Mình vẫn vào bình thường nha bạn. Vẫn load 24/24. Ban ngày thì load chậm hơn và số $/1k ít hơn thôi.

ax. Mình mới đặt lệnh đêm qua. Mới nhận lúc 4h chiều xong. 7.8$ :d

mình vào dc khoảng 20 phut là bị như thế này,mình xài mang viettel
có ai xài mang viettel mà bị như mình hem

Up dùm bác chứ mình không dùng Dcom :binhsua48:

mói gõ dc 300 code lại ko ket nối dc nữa nản gúm:binhsua144:

Last edited by a moderator:
có bạn nào thấy gõ các soft khác nhau mà tiền nó đc khác nhau không
m gõ soft free bản 1.5.5.3 thấy nó được nhiều tiền hơn các soft khác m nhân số code gõ được với số tiền ở giờ hiện tại gõ cộng boune nữa
không hiểu sao ấy nhỉ
gõ soft asia cũng thấy nó được ít luôn vào gõ 1h được hơn 1k code mà ra xem tiền được chưa đến 0.5$ mà boune 20% giờ m gõ là 0.4$ 1k code
không hiểu luôn
mà gõ các bản kia thì không hay bị loading mà gõ bản free này thấy thỉnh thoảng lại loading cứ 30' gõ lại nghỉ 30'
thấy nản quá

không mình sài FPT mà. nhưng đúng là lúc vào được lúc không hix chẳng hỉu sao nữa. mỗi ngày hum nay bị thế.mạng cùi cùi
mạng của mình kết nối bình thường có mỗi kolo là ko kết nối dc,ngày nào cũng bị như zay bực mình gúm,mai ta lại hỏi admin kolo thủ xem tại sao

mạng của mình kết nối bình thường có mỗi kolo là ko kết nối dc,ngày nào cũng bị như zay bực mình gúm,mai ta lại hỏi admin kolo thủ xem tại sao
Bạn có add ID đó vào group chưa? Dạo này những ID mình add vào group và làm đều bị như thế. Nên mình kích khỏi group hết. Làm. Khi nào tổng kết luơng thì add vào để tk sau đó kích ra làm tiếp.
có bạn nào thấy gõ các soft khác nhau mà tiền nó đc khác nhau không
m gõ soft free bản 1.5.5.3 thấy nó được nhiều tiền hơn các soft khác m nhân số code gõ được với số tiền ở giờ hiện tại gõ cộng boune nữa
không hiểu sao ấy nhỉ
gõ soft asia cũng thấy nó được ít luôn vào gõ 1h được hơn 1k code mà ra xem tiền được chưa đến 0.5$ mà boune 20% giờ m gõ là 0.4$ 1k code
không hiểu luôn
mà gõ các bản kia thì không hay bị loading mà gõ bản free này thấy thỉnh thoảng lại loading cứ 30' gõ lại nghỉ 30'
thấy nản quá
Mình thì chưa thấy vụ này bao giờ

Mình đang bị hiện tượng log vào web kolo thì chỉ hiển thị mỗi 2 tab Work và Sign out. Hoàn toàn không thấy các tab: Work 1, Work2. Workhoure, Payment.. như trước nữa (kể cả ID chủ group và các ID con).

Không hiểu vì sao như vậy?? MÌnh đã email hỏi Admin Kolo nhưng chưa thấy trả lời (gửi mấy hôm rồi)

Có bạn nào bị như vậy không? Giờ muốn pay cũng ko biết pay kiểu gì đây :( :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week