Hướng dẫn cách làm việc với dự án pix từ a -> z (update 5/4/2012)

Status
Not open for further replies.
'Vụ án" kẹp acc độ chính xác thế nào rùi mà chưa thấy update vào post #1 wing ?

Sr bác nhiều. Em mới bị đứt mạng 2 ngày nay. Mới có lại tối nay. Sáng mai em đc nghỉ sẽ cố gắng up lên lun. Mấy hnay trong phòng nhiều việc quá :(

mọi ng cho hỏi nhấn order payment xong có cần nhấn dzô payout chỗ mỗi id ko nhỉ , hay là chỉ cần nhấn order payment thôi:binhsua10:

mọi ng cho hỏi nhấn order payment xong có cần nhấn dzô payout chỗ mỗi id ko nhỉ , hay là chỉ cần nhấn order payment thôi:binhsua10:

Chỉ cần order xong tối nó sẽ reset bác à ! Còn payout chỉ để reset $ và số code các ID thôi! Mà ko nên payout vì đôi lúc nó điên điên nó banned các ID có 0$ đó bác!

Chỉ cần order xong tối nó sẽ reset bác à ! Còn payout chỉ để reset $ và số code các ID thôi! Mà ko nên payout vì đôi lúc nó điên điên nó banned các ID có 0$ đó bác!
lần đầu solo ko biết bao lâu có $ nhỉ :binhsua07: , mình làm bị quá thời gian nhỉu quá thấy lo lo :(

Dạo này mình toàn phải gõ acc mới kẹp thêm dc tối đa 3 acc cũ là chẳng bao giờ dính time out...mỗi tội log nhiều hơn 3acc cũ là die ngay...dù nhiều acc mới thế nào đi nữa...kể cả 15acc mới thì cũng chỉ kẹp dc 3acc cũ là tối đa..ko bít bà con thế nào :binhsua04:

Thường thì cứ đủ min pay thì tối reset sáng mai có tiền!:) Ngoại trừ những trường hợp delay
lần đầu solo ko biết bao lâu có $ nhỉ :binhsua07: , mình làm bị quá thời gian nhỉu quá thấy lo lo :(

Có bác nào làm ơn cho em xin invitation code với!!
Huhu muốn làm pix quá mà không tạo được tài khoản!! :binhsua12:

Phải có chủ group mới chiến đc bạn à! Ban add invitation code thì tiền bạn gõ đc thuộc về chủ group đó!

Kẹp cũng được, mà không kẹp cũng được, có điều Bao đại nhân và các bợn phải tích hợp sock change IP liên tục cho 2 phút, 100% ID > 1000 k vẫn load phà phà. Quy định (kinh nghiệm) 3 > chạy (ko tính ID chủ) cùng 3 <. Tỉ lệ 4 cũ > thì phải hơn 6 mới < --- >phà phà...............

Chú Đức đang tích hợp vào soft. Hy vọng tuần này úp, ráng chờ xíu pác nhé.

Last edited by a moderator:
Kẹp cũng được, mà không kẹp cũng được, có điều Bao đại nhân và các bợn phải tích hợp sock change IP liên tục cho 2 phút, 100% ID > 1000 k vẫn load phà phà. Quy định (kinh nghiệm) 3 > chạy (ko tính ID chủ) cùng 3 <. Tỉ lệ 4 cũ > thì phải hơn 6 mới < --- >phà phà...............

Chú Đức đang tích hợp vào soft. Hy vọng tuần này úp, ráng chờ xíu pác nhé.

Mình test thấy nếu có dùng ID lớn thì tối đa cũng chỉ đc 4. Nếu hơn thì dù có kẹp thêm 9-10 id <3k code vẫn bị time out. Cái này phải test thêm

các bác cho em hỏi em làm tren Soft asian , 1 lần 6 id làm được tí lại khựng lại như kiểu mất mạng ấy mà mạng ổn định lằm nó là do sever pix hay do lỗi gì các bác nhỉ ?

do pix đó ko load acc >3k ko load ban ngày đâu

mình làm trên soft asian có 1 hiện tượng quá lạ

mình add 1 số id vào đánh thì không nổi 2p tự động dis soft còn add các id khác vào thì ko sao hết ai từng bị như mình không

mình làm trên soft asian có 1 hiện tượng quá lạ

mình add 1 số id vào đánh thì không nổi 2p tự động dis soft còn add các id khác vào thì ko sao hết ai từng bị như mình không

uh! Hình như asian đang có vấn đề! Mình cũng thế nè!

Thế giờ mình muốn lấy[FONT=Verdana, Arial, Helvetica]invitation thì phải làm cách nào. Giờ đăng ký bằng invi của người ta liệu mình làm bao nhiêu tiền có về hết tài khoản chủ ko[/FONT]

Thế giờ mình muốn lấy[FONT=Verdana, Arial, Helvetica]invitation thì phải làm cách nào. Giờ đăng ký bằng invi của người ta liệu mình làm bao nhiêu tiền có về hết tài khoản chủ ko[/FONT]

um tất nhiên là làm không công cho người ta rồi.

Muốn có iv thì bạn phải có id cũ trước 14/2 , nếu không có bạn có thể mua , 1 id cũ là có 5 iv cho bạn tạo 5 id mới nữa , thế là có 1 gr roài :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,679
171,761
Latest member
link4m
Back
Top Bottom