Hướng dẫn người chạy thận làm MMO từ khảo sát, Tiktok

vudinh89

Senior
Pre-verified
Reactions
170
MR
4.587
Chào cả nhà. Mình thấy cộng đồng MMO4ME mỗi năm đều có những chuyến đi từ thiện rất ý nghĩa. Mình nghĩ nếu cộng đồng chúng ta có thể cho họ những cần câu cơm thì hay quá.

Bây giờ nếu các sếp lập nhóm đi hướng dẫn các bệnh nhân ở xóm chạy thận làm MMO từ chiếc điện thoại của họ, việc làm này như xây 7 tòa tháp. Mình nghĩ họ có thể làm các trang khảo sát, làm xây kênh vlog Tiktok để sau này bán hàng, làm Aff.

Mong Admin, các MOD và anh em Vip Pro cùng chung tay!

hahaha , chạy thận thì ít mà newbie hóng ké thì nhiều á

Hiện tại con nít lớp 6 đã biết sài tiktok rồi, còn nhiều đứa giỏi hơn thì cũng đã bán hàng trên tiktok rồi, khảo sát thì hên xui, người làm được, người thì không

Chào cả nhà. Mình thấy cộng đồng MMO4ME mỗi năm đều có những chuyến đi từ thiện rất ý nghĩa. Mình nghĩ nếu cộng đồng chúng ta có thể cho họ những cần câu cơm thì hay quá.

Bây giờ nếu các sếp lập nhóm đi hướng dẫn các bệnh nhân ở xóm chạy thận làm MMO từ chiếc điện thoại của họ, việc làm này như xây 7 tòa tháp. Mình nghĩ họ có thể làm các trang khảo sát, làm xây kênh vlog Tiktok để sau này bán hàng, làm Aff.

Hướng dẫn xong bán nốt thận lấy vốn làm ăn luôn bác ạ :D

chạy thận tốn kém lắm liệu mmo gánh nổi ko
Haiz, pro cố tình nói như ko hiểu để kiếm MR à. Chạy thận lâu năm họ có bảo hiểm chi trả, họ sống ở những xóm trọ vì nhà xa bệnh viện. Cơ thể họ khá yếu, chạy thận xong thì nghỉ ngơi ở phòng thôi. Họ mà có nghề làm ra tiền dù chỉ 1-2 triệu thì hạnh phúc cực kỳ luôn.

Mình ở tỉnh lẻ. Nhưng thấy ý bày của bác rất hay. Có thể góp 1 chút công sức không.

ủng hộ ý kiến của bác !!!

Haiz, pro cố tình nói như ko hiểu để kiếm MR à. Chạy thận lâu năm họ có bảo hiểm chi trả, họ sống ở những xóm trọ vì nhà xa bệnh viện. Cơ thể họ khá yếu, chạy thận xong thì nghỉ ngơi ở phòng thôi. Họ mà có nghề làm ra tiền dù chỉ 1-2 triệu thì hạnh phúc cực kỳ luôn.
cố làm j , thấy topix mơ hồ nên vào thảo luận thôi

Bạn nghĩ là mơ hồ thì nó là sẽ đúng mơ hồ sao. Không nói được gì hay thì bạn đừng chen ngang
1 tr 1 tháng thì ngày có vài chục k , mà chắc là cày sml luôn , tui thấy qua khó cho họ

Có hơn 0 fen ơi
nhưng ngồi lâu nó cũng rất mệt , nhất là người có bệnh , mình thấy nó không khả thi nên góp ý thôi , làm vài tiếng thôi , tháng ra, 1tr5-2 triệu . lo tiền phòng tiền điện nước thì cũng đc

Thôi bạn ko suy nghĩ được gì hay hơn thì đừng đi comment nữa
mình có toxic đâm chọt j đâu , nếu ko thích thì mình cũng lịch sự xin rút .. hết

Không hiểu sao ae trên có những comment chán quá. Mình nói như thế này, làm khảo sát trên điện thoại quá nhẹ nhàng, thích thì nằm hay ngồi vắt chân bấm bấm thôi, có gì mệt mỏi đâu. Chỉ là cần sự kiên trì, nhẫn nại, kiểu như nhặt nhạnh từng đồng lẻ ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom