Hướng dẫn cầy air dự án CARV, dự án về game, lead trend data to earn

sunchanly

Newbie
Reactions
0
MR
0.015
CARV là một dự án về game là chính, lead trend data to earn. Đã huy động vốn được 2 vòng, vòng 1 được 4M$, vòng 2 chưa công bố số liệu, nhưng đang được định giá 60M$.
Game là một thị trường cực kì tiềm năng, với cực nhiều tín đồ sẵn sàng hiến máu cho nó, đến mức tất cả các ông lớn như Microsoft, Google, Apple, Amazon ... đều đang tranh giành nhau thị phần.
Link telegram dự án cho anh em nào muốn tìm hiểu thêm:
https://t.me/+GDaJWb81e3NhMzA1

Và sau đây tôi sẽ hướng dẫn anh em chi tiết cách đào SOUL từ CARV.

Đầu tiên anh em truy cập https://carv.io/discovery và đăng nhập.
Hiện tại Carv hỗ trợ đăng nhập bằng rất nhiều cách, nên anh em có thể đăng nhập Carv bằng cách nào mà anh em thích. Tuy nhiên sau khi đăng nhập thì anh em nên liên kết hết tất cả các loại tài khoản vào để làm nhiệm vụ Carv pass.

Screenshot 2024-01-16 at 12.06.29.png

Sau đó anh em vào Carv Protocol ở phía trên của trang và đăng nhập.
Nếu anh em nào thấy bài viết có ích thì có thể dùng link này đăng kí cho mình xin 1 ref
https://protocol.carv.io/airdrop?invite_code=77LFFJ

Đăng nhập ở Carv Protocol thì anh em nên đăng nhập bằng chính ví Metamask liên kết với tài khoản Carv Play để thuận tiện cho việc đào sau này.
Đăng nhập xong thì việc anh em cần làm là mint Carv ID và .PNS(Play name service). Mint tên càng ngắn thì càng tốn tiền, nên nếu anh em nào muốn tiết kiệm hoặc muốn trải nghiệm trước, thì chỉ cần mint tên 12 kí tự trở lên là sẽ chỉ tốn phí gas. Mint cả 2 mất tầm trên dưới 1$.
Carv ID và .PNS sẽ được mint ở ví Carv protocol và mạng opBNB, chứ không phải ví Metamask của anh em, nên anh em cần chuyển 1 ít BNB từ Metamask qua đó nhé, chỉ chuyển đủ phí mint thôi chứ không cần chuyển nhiều. Anh em xem hình ở dưới để biết ví ở chỗ nào.

Screenshot 2024-01-16 at 12.13.48.png

Screenshot 2024-01-16 at 12.14.25.png

Screenshot 2024-01-16 at 13.52.59.png

Nếu khi mint mà lỗi thì anh em thoát tài khoản ra, xoá cache rồi đăng nhập lại.
Sau khi mint xong Carv ID và .PNS, anh em truy cập vào mục SOUL DROP và liên kết tất cả các loại tài khoản vào, tài khoản có giá trị càng cao thì số SOUL đào được mỗi ngày càng nhiều. (Với Metamask, giá trị tài khoản phụ thuộc vào tuổi của ví, số lượng giao dịch ...)

Screenshot 2024-01-16 at 12.20.20.png

Tới đây là anh em đã sẵn sàng để đào SOUL mỗi ngày.

Screenshot 2024-01-16 at 12.26.21.png

Hiện tại Carv cho đào ở 4 mạng (Ronin, opBNB, Zksync Era, and Linea), mạng Ronin anh em có thể đào free, nhưng các mạng khác thì anh em cần phải trả phí gas để đào. opBNB phí siêu rẻ, chỉ có con Zk và Linea là hơi mắc.

Tại sao Carv lại cho đào ở cả 4 mạng, và sau này có thể còn nhiều hơn nữa?
Vì Carv là một dự án kiếm tiền từ lịch sử dữ liệu, nên nếu các tài khoản của anh em tương tác càng nhiều, với càng nhiều mạng, thì không những anh em được nhận nhiều SOUL hơn từ CARV, mà có khả năng anh em sẽ nhận được thêm Airdrop từ các mạng mà anh em đã tương tác.
Thêm nữa nếu anh em tương tác với nhiều mạng thì Carv sẽ có cơ hội được colab với nhiều game hơn, và anh em có thể kiếm USDT trực tiếp bằng việc tham gia các event colab đó. Tôi tham gia vài event và cũng được 1.46$ rồi.

Screenshot 2024-01-16 at 13.25.19.png

Và cuối cùng, đào SOUL để làm gì?

Screenshot 2024-01-16 at 13.28.04.png

SOUL sau này sẽ được đổi sang $ARC, và đồng này chính là token chính của Carv, nên nếu dự án mà giữ được lượng người dùng như bây giờ và thành công thì sẽ rất có giá, vì thị trường game là một thị trường cực kì tiềm năng.

Mình đưa ra hướng dẫn như vậy, còn cầy hay không thì anh em tự nghiên cứu nhé. Nếu có gì không rõ thì hỏi mình mình sẽ giúp.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom