Hướng dẫn cách làm việc với dự án pix từ a -> z (update 5/4/2012)

Status
Not open for further replies.
Vấn đề bây giờ là không có ai bán ID hết . Có tiền cũng ko mua được :m020:

Rất là chính xác ...có ai bán cũng chỉ là những người chủ group lớn như Nguyen, 18...

Hình như nguồn id sắp cạn rồi, các bạn chờ thêm vài tháng nữa sẽ cho reg lại thôi, giờ đi reg mail sẵn trước là vừa :D

Rất là chính xác ...có ai bán cũng chỉ là những người chủ group lớn như Nguyen, 18...
Zay tui nằm ở đâu ong nội? :binhsua146:

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

Vấn đề bây giờ là không có ai bán ID hết . Có tiền cũng ko mua được :m020:
Tui bán cho ông cái group của tui giá! 1000$ mua ko? :binhsua146:

Zay tui nằm ở đâu ong nội? :binhsua146:

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

Tui bán cho ông cái group của tui giá! 1000$ mua ko? :binhsua146:

Ông nằm ở dấu .... đó . 1000$ mua cái này nè:m030:

Last edited by a moderator:
sao mình có mấy cái id chủ,có $ trong đó,vào phần group thì trắng trơn ko hiện cái chi là sao vậy các bạn nhỉ

Bạn ơi h tạo acc mới phải điền invi,vậy mình gõ bao nhiêu cũng tính vào acc của chủ invi à @@
Vậy thì mình gõ bao nhiêu ng ta lãnh hết sao :|

Bạn ơi h tạo acc mới phải điền invi,vậy mình gõ bao nhiêu cũng tính vào acc của chủ invi à @@
Vậy thì mình gõ bao nhiêu ng ta lãnh hết sao :|
Kiếm người wen hoặc người uy tính trên forum đó bạn, người ta không ăn hết đâu, bạn làm 10 ngàn thì người ta ăn 1 ngàn thôi :)

em lập id mới không có invi. Rồi đánh vẫn thấy được tăng tiền. Tiền đó đủ 3 dolar có rút được không ạ. Sao mấy page trước mọi người nhao nhao hỏi ID cũ để làm chủ group. Mình thấy có cần đâu mà vẫn kiếm được tiền đó thôi??

Em không hiểu mong mọi người giải thích giúp

em lập id mới không có invi. Rồi đánh vẫn thấy được tăng tiền. Tiền đó đủ 3 dolar có rút được không ạ. Sao mấy page trước mọi người nhao nhao hỏi ID cũ để làm chủ group. Mình thấy có cần đâu mà vẫn kiếm được tiền đó thôi??

Em không hiểu mong mọi người giải thích giúp

Pix nó mới mở cho đk lại bạn nhé, nhưng những id đó chỉ gõ solo đc thôi chứ ko add group đc & rate của nó thấp (hình như 0.5 hay 0.55$/1000code gì đó, mình chưa làm thử nên ko nhớ chính xác). Bạn gõ đủ thì tất nhiên vẫn pay đc nhưng có điều rate thấp như vậy lại gõ solo thì để dc đủ min pay 3$ sẽ khá lâu.

Bạn nào có code ko invite mình với

Bạn nào có code ko invite mình với. Mình xin làm mem cho các bạn. Thanks nhiều

Bạn nào có code ko invite mình với. Mình xin làm mem cho các bạn. Thanks nhiều

Qua tuyển mục tuyển ref kìa...invite mà xin thì bác là người làm thuê

có pro nào cho mình hỏi chút: server stand alone của pix tính rate thế nào ah>??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week