Event HỚP BIA NIU DIA 2024 - XÔNG ĐẤT BOX EVENT - Niềm vui x3, x5 x20

Status
Not open for further replies.
events mới thui .. tháng nữa là tết ta rồi :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018:

events mới thui .. tháng nữa là tết ta rồi :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018:

Trong top xác định đến số 500 vừa rồi thì đồng chí đã bị loại rồi mà nhỉ :pepe_the_Frog_018:, nếu có event mới cũng sẽ dùng các số ở đó để làm cơ sở tìm ra người win. Đồng chí chỉ làm khán giả đc thôi :pepe_the_Frog_050:

Đùa chứ ăn được tiền của assmin hơi khó à nha. :ami_fat_cat_027:

Trong top xác định đến số 500 vừa rồi thì đồng chí đã bị loại rồi mà nhỉ :pepe_the_Frog_018:, nếu có event mới cũng sẽ dùng các số ở đó để làm cơ sở tìm ra người win. Đồng chí chỉ làm khán giả đc thôi :pepe_the_Frog_050:
bị loại là do ko đọc hết .. chứ tưởng giống ý như năm ngoái ... nhìn thóc thì giống rồi :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018: .. ai dè số lần bình luận ưu tiền cho nhóm thành viên lại đổi :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071:

Last edited:
bị loại là do ko đọc hết .. chứ tưởng giống ý như năm ngoái ... nhìn thóc thì giống rồi :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018: .. ai dè số lần bình luận ưu tiền cho nhóm thanh viên lại đổi :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071:

không đọc kỹ thể lệ thì tự chịu thôi, đâu phải có mỗi đồng chí ở nhóm đó, bài học cho tính cẩn thận :pepe_the_Frog_050:

Đùa chứ ăn được tiền của assmin hơi khó à nha. :ami_fat_cat_027:

Thể lệ luôn xác định đc người win, do các đồng chí win chê giải méo quan tâm đến ì ven và méo thèm nhận thì bà con khác cảm ơn vì còn cơ hội win chứ mình thì tốn time tổ chức lại chứ có được cái vẹo j :popo_burn_joss_stick:, làm như không ai win thì mình không phải tốn tiền trao giải nữa thì mình mới cảm ơn.

Kinh phí dự trù event đã có sẵn nên mình ko có khái niệm quịt trao giải bao giờ :popo_beat_brick:

Tổ chức event vừa tốn kinh phí, vừa tốn time mà đôi lúc có mấy cái cmt còn tạo thêm ác cảm nữa thì thử hỏi ai còn hứng thú tạo event nữa hay ko ?

Nhiều lần cũng có nhiều thành phần thả "NHIỀU PHẤN" (nhiều = đông, tự hiểu) vào các topic ì ven mình cũng đã nói sẽ không thèm tổ chức nữa nhưng rồi lại vì mấy cái ngẫu hứng lại tạo rồi lại nhận thêm những sự bực mình .... Có lẽ sau lần này mình sẽ phải kiên quyết hơn thôi. :popo_boss:

Đại đạo có 100 thì thiên diễn 99 còn con người dành dật lấy 1 phần. Cho dù tạch phần thưởng hay đủ điều kiện rồi nhận thưởng thì cũng mong các bác đã báo danh chấp nhận vì có lẽ đó chính là thiên ý, là số phận đã an bài :v

Lần này trúng nè

Chuẩn bị tinh thần tham gia ì - ven mới thôi ae :popo_big_smile:

không đọc kỹ thể lệ thì tự chịu thôi, đâu phải có mỗi đồng chí ở nhóm đó, bài học cho tính cẩn thận :pepe_the_Frog_050:

Thể lệ luôn xác định đc người win, do các đồng chí win chê giải méo quan tâm đến ì ven và méo thèm nhận thì bà con khác cảm ơn vì còn cơ hội win chứ mình thì tốn time tổ chức lại chứ có được cái vẹo j :popo_burn_joss_stick:, làm như không ai win thì mình không phải tốn tiền trao giải nữa thì mình mới cảm ơn.

Kinh phí dự trù event đã có sẵn nên mình ko có khái niệm quịt trao giải bao giờ :popo_beat_brick:

Tổ chức event vừa tốn kinh phí, vừa tốn time mà đôi lúc có mấy cái cmt còn tạo thêm ác cảm nữa thì thử hỏi ai còn hứng thú tạo event nữa hay ko ?

Nhiều lần cũng có nhiều thành phần thả "NHIỀU PHẤN" (nhiều = đông, tự hiểu) vào các topic ì ven mình cũng đã nói sẽ không thèm tổ chức nữa nhưng rồi lại vì mấy cái ngẫu hứng lại tạo rồi lại nhận thêm những sự bực mình .... Có lẽ sau lần này mình sẽ phải kiên quyết hơn thôi. :popo_boss:
Sân nhà của bác thì bác có quyền, đứa nào đi wc nhầm "đường" thì bác cứ nhốt vô chuồng chó thôi! Còn ace đàng hoàng thì bác cũng nên tạo cơ hội chào đón mn ghé thăm kiếm ly trà đá nhiều bọt chứ!!!

Nhảm j bạn ??? ,

Về việc đồng chí @phong3009 win có hạn báo danh rõ ràng từ thể lệ event cũ, nếu không báo danh mất quyền nhận giải đó là đương nhiên, và cũng đã gấp đôi thời hạn báo danh bình thường.

Event này lựa chọn thêm 3 người win dựa theo sự tiếp nối của event cũ để tạo cớ chuyển giao theo 1 câu chuyện có logic. (event này đã lựa chọn 3 người thay vì chỉ 1 người như mọi event thường thấy => báo danh hợp lệ phải đủ cả 3 người). Và để có event này là do lấy giá trị giải thưởng mà @phong3009 win làm cơ sở => @phong3009 phải nhận giải mới có tác dụng, không nhận giải thì 0 x 3 = 0 tức là sẽ không có ai WIN cả. Đây là event phát sinh thêm ngẫu hứng của mình chứ thực ra mình cũng chưa muốn sử dụng ngay vì tạo event liên tục sẽ hình thành "triết lý cục kẹo"

Thể lệ event nêu ngay từ đầu chứ ko phải khi có kqxs mình mới thay đổi nhằm quịt giải thưởng của bà con nhé :popo_burn_joss_stick: Mình có nói rõ ràng ko báo danh thì giải thưởng bảo lưu dùng cho event sau, chứ mình ko nói là không báo danh thì mình sẽ không phải tốn tiền trao giải nhé, mấy cái kinh phí tổ chức event này đối với mình chỉ như 1 lần đi RÙNG MÌNH mà thôi, chủ yếu muốn tạo không khí để 4r có cái xôm tụ

Hơn nữa nếu những người win ko báo danh mà mất quyền nhận giải thì những người còn lại còn mừng vì được tiếp tục còn cơ hội win.

xin phép bà con : @hainampross là người thứ 3 trong black list về sau của mọi event mà mình sẽ tổ chức.
Haha biết ngay mà , có tý tiền ra vẻ thượng đẳng
Chỗ cộng đồng tạo event nhưng mà ghét thằng nào ko cho thằng đó tham gia , làm như nhà mình vậy
Lũ ad cũng chả thấy nói gì , quá nát

Haha biết ngay mà , có tý tiền ra vẻ thượng đẳng
Chỗ cộng đồng tạo event nhưng mà ghét thằng nào ko cho thằng đó tham gia , làm như nhà mình vậy
Lũ ad cũng chả thấy nói gì , quá nát

Chỗ cộng đồng tạo event , ủa, thì đúng mà mình có cấm những người mà trong black list tham gia BOX EVENT đâu, đồng chí có vấn đề về đọc hiểu à ? Mình chỉ cấm event mà mình tổ chức nhé, tiền của mình mình có quyền, ok ? Chứ mình ko hề lạm quyền cấm tham gia event mà người khác tổ chức nha.

Đồng chí ra đường bị chó cắn mà còn dẫn nó về nhà đãi tiệc mời nó ăn không:popo_ah::popo_ah::popo_ah:. Túm lại tranh luận với những thành phần như đồng chí tốt nhất là mình MUTE, bà con toàn 4r tự đưa ra được nhận định. Miễn tốn time thêm .

tôi bị loại khỏi event cũng thấy bt đây này , chủ thớt event bạn ấy tạo ra bạn ấy ghét thì chịu thôi cãi làm gì ;))

tôi bị loại khỏi event cũng thấy bt đây này , chủ thớt event bạn ấy tạo ra bạn ấy ghét thì chịu thôi cãi làm gì ;))

bị LOẠI vì vi phạm thể lệ event khác hoàn toàn với bị CẤM tham gia nha. Trong bất cứ cuộc thi nào cũng đều có thể lệ, không chịu đọc kỹ hoặc phạm luật bị loại đó là điều hiển nhiên. Mọi cuộc đua đều có sự công bằng.

@shadowdemon2 report ở box event này mình có quyền để xử lý, nhưng mình không lạm quyền vì sẽ lại dễ bị vu vào tội dùng việc công trà thù riêng, cảm ơn bạn đã report :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week