Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

hôm nay vào group kiểm tra pri thì thấy có dòng như này thấy lạ mà ko biết tại sao như này :(
liệu có ảnh hưởng gì không các bác nhỉ :(
Không sao, khi nào bạn gõ bằng tiền các id trên thì sẽ giống nhau thôi. ID mới của mình cũng hay bị vậy.

id bị bànd sao load ra code được bác , id chủ bị band mới id con load thì vẫn được
con id đầu tiên mình lm , hồi trc cũng lm đủ 3$ mà rút mãi k về, hỏi thằng adm thì nó nói bị ban, hôm wa log chơi thì thấy nó chạy ra code mà $ k tăng

code !media eror gõ sao vậy mn hnay ra quá trời
Mình thì gõ error :D:D....còn mấy bác khác gõ sao thì mình không biết.:)

Cho hỏi là tui được pixprofit nó ghi: payment done to Perfect Money U****** , tức là nó ghi gửi tiền rồi, mà sao không thấy tiền nhận dc ở PM, có vấn đề gì không mọi người. 2 lần thanh toán trước thì nhân bình thường lần này thì ko hiểu sao. Xin cám ơn

Cho hỏi là tui được pixprofit nó ghi: payment done to Perfect Money U****** , tức là nó ghi gửi tiền rồi, mà sao không thấy tiền nhận dc ở PM, có vấn đề gì không mọi người. 2 lần thanh toán trước thì nhân bình thường lần này thì ko hiểu sao. Xin cám ơn
cứ từ từ,nhìu lúc tiền chưa qua kịp thôi bạn

Mấy bác cho e hỏi trong hình là chữ i hay chữ lờ vậy

Mấy tháng rồi không các bạn cho mình hỏi chút xíu : mình có mấy group ngày trước reg IP Việt Nam giờ nghe đâu phải dùng Proxy Việt mới đánh được; mình muốn bán và lập group mới được ko nhỉ

Mấy tháng rồi không các bạn cho mình hỏi chút xíu : mình có mấy group ngày trước reg IP Việt Nam giờ nghe đâu phải dùng Proxy Việt mới đánh được; mình muốn bán và lập group mới được ko nhỉ
được bạn bán là quyền của bạn còn lập group mới thì vẫn như bình thường :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cho e hỏi nick chính ip việt nam còn mấy nick phụ mình làm ip nước ngoài được không ạ? Cho e hỏi có ai bán ác pix đã có group không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom