SCAM Giao dịch Paypal với thaonguyen1012

thaiht

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm qua em có 2 giao dịch Paypal với bác @thaonguyen1012 . Hôm nay thấy PP báo Refund, bác @thaonguyen1012 vào giải thích hộ em cái ạ!

Attachments

95.5 KB · Views: 316
    99.4 KB · Views: 261
thêm log chat skype

Attachments

140 KB · Views: 171
    131 KB · Views: 166
    136.2 KB · Views: 168
    126.7 KB · Views: 165
    145.2 KB · Views: 163
thôi xong rồi kiểu này scam mất rồi !

Chia buồn cùng thớt, rate 20 thì khả năng scam cao. :(

@cuipap1984 bạn check giúp xem bạn này mình để ý khi online inbox giao dịch với mình nhưng không thấy sáng nick mmo với không xem được thời gian online lần cuối khi nào là sao nhỉ ?

@cuipap1984 bạn check giúp xem bạn này mình để ý khi online inbox giao dịch với mình nhưng không thấy sáng nick mmo với không xem được thời gian online lần cuối khi nào là sao nhỉ ?
bạn đó không cho phép người khác xem thì không xem được thôi.

cuipap mới diệt 1 clone vào nghe ngóng tình hình, 2 topic waiting ..

Bác @thaonguyen1012 (Skype: facebook:riq74161) đã block nick Skype của em. 99% là SCAM. Các bác cho em hỏi là trường hợp như thế này giải quyết với Paypal như nào nhỉ? Tại sao ng ta có thể dispute để refund dễ dàng vậy?

Ban nick thì cũng đã scam rồi bác ạ. Giờ tình hình là mình xử lý thế nào ấy. Tội 2 bác kia vl
Do bác ẩu thôi, không check kĩ làm người khác liên lụy, hóng quyết định từ mod thôi. Nhìn cách bác và @Chungti196 giao dịch ngứa mắt vãi, 1 người join 2012, 1 người BH $500 mà cứ như đùa.

Mình sẽ PM riêng cho mod. mình nghĩ là mình thiệt sự không nên public cái này.

Bác nào giải quyết chuyện này cho mình tên để mình pm với
pp bán rồi dispute dễ nhỉ, :rolleyes:
trong khi chơi ptc dispute chưa chắc thắng :oops:

Đúng là do lỗi của mình. Lúc đó mạng yếu, pin chỉ còn có 1%. Mình quýnh quáng không rà soát kỹ.
Nhưng bác cũng đừng nói vậy chứ :(
Nói chung bác không liên quan đến topic này, bên kia là bác ẩu, mà bác lấy tiền lại được, topic này là vấn đề khác. 2 topic không liên quan nhau. :D

bạn đó không cho phép người khác xem thì không xem được thôi.
mình cũng đoán là như vậy ! chắc cần bỏ cái chế độ này đi vì mmo đang đầy dẫy scammer !

@stunvn bạn inbox mình để kiểm tra teamview ! còn về việc bạn bị scam xong đi dispute bạn không mất tiền nhưng làm hại member khác mất tiền ! mình sẽ hỏi ý kiến các mod khác để xử lý !

Last edited:
sau khi contact @stunvn để teamview thì không còn log chat !

giao dịch này có xác nhận tại forum @Chungti196 xác nhận đang chat với id skype live:vohoanghac_1 trong khi @stunvn id skype là live:vohoanghac ! mà ban vẫn giao dịch

Vụ này cũng ko xác định được @stunvn thật sự là người bị hại hay không nên chờ thêm ý kiến từ BQT !

Oan ức quá. Nếu mình thiệt sự thông đồng với scammer thì mình núp luôn cho rồi chứ còn lên đây tố cáo làm gì cho rùm beng hết lên?

Nick mình không phải người nổi tiếng, lại chả có fame gì trong forum. Mình cũng chả có ý định vô showbiz nữa.

:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back