Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

mình lệnh rút tiền được 1 ngày, Pix đã trừ tiền rùi, mà vẫn chưa thấy tiền về PM, mấy lần trước nhanh lắm, sao lần này chậm quá, có ai đã bị giống mình ko vậy?

xin chào mọi người , em hiện tại cũng ko Pix topic của Pix giải đáp cho thắc mắc người mới ở đâu nên tiện làm 1 gạch ở đây , có bác nào qua đây tốt bụng xin vui lòng hướng dẫn em vào việc được ko ạ ?

?1 : Em có thể gõ capt từ 0h ~ 8h sáng mà lại thấy bảo từ giờ này thì id pri mấy cũng là 1$/1k capt , vậy có cần mua group pri cao ko ? và có nên mua Group không hay tự tạo
?2 : Em nghe nói mỗi id của IP phải chạy trên 1 IP khác nhau , và cái người ta xài là SSH gì đó , vậy cho em ? cái đó mua ở đâu giá cả tham khảo thế nào ?
?3 : Soft hiện tại gõ Pixx mua ở đâu , đa số người dùng là soft nào , giá cả ra sao ???

Mong các bác gõ Pixx lâu có thể hướng dẫn cho mầm non này :D xin hậu tạ 1 card 50k cho bác nào chỉ dẫn em ^^ tks rất nhiều " xin vui lòng inbox " tránh dài Pix mod lại ? em lại khổ ạ zzzzzz

1. Gõ giờ nào cũng là 1$/1k code nha , ông bỏ kolo rồi à ,id tự tạo pix nó vẫn tính 1$/1k code luôn
2.Box Trade captcha ấy
3.XD :)

1. Gõ giờ nào cũng là 1$/1k code nha , ông bỏ kolo rồi à ,id tự tạo pix nó vẫn tính 1$/1k code luôn
2.Box Trade captcha ấy
3.XD :)
bác ơi mình inbox rồi nha :D em bõ kolo sau 2 tuần làm việc rồi :)) qua qlink rồi qua GGS 2 năm nay rồi :D

Gõ bị Block thì sao nhỉ id đó bị band à @@

tình hình tạo acc mới dùng invi mà pix nó không gửi mail active.hix có bạn nào biết cách khắc phục hiện tượng này không?

Thế hiện tại có invite cũng k được bị band hết thì mua group mới :))

Có bác nào dùng SOFT TEST PIX SOCK -SSH khi đăng nhập vào làm việc thì ra như này không ! help me

Attachments

353.2 KB · Views: 78
Có bác nào dùng SOFT TEST PIX SOCK -SSH khi đăng nhập vào làm việc thì ra như này không ! help me
Bạn cài thêm Microsoft Visual ++2010 vào, nếu không thích cài thì dùng bản pix test sẽ ko bị như vậy!

Cho mình hỏi về dự án pixandprofit nó có khác j pixprofit ko ạ?
Với lại làm nhiều acc để làm j ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back