Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

http://www.upsieutoc.com/image/YGvHcác bro mình nhờ xíu hình này thì gõ thế nào thì đúng
YGvH
UCEVNWM

mn cho mình hỏi ngoài code xanh trắng k cần phân biệt hoa thường thì còn loại nào nữa hem:D

Code này gõ sao vậy mọi người

Giờ pix làm trên soft nào các bác
bao nhiêu ID là đủ dùng , sp 15
bỏ lâu rồi giờ e cạp kiếm $ tết

Giờ pix làm trên soft nào các bác
bao nhiêu ID là đủ dùng , sp 15
bỏ lâu rồi giờ e cạp kiếm $ tết
vậy cậu nhìn thử xem bây giờ bên Captcha ngoài dùng soft của anh Đức thì có thể dùng cái gì đây?
sp15? vậy thì còn tuỳ, sáng thì vẫn load rất chậm. Nếu ổn thì thủ tầm 1 gr khoảng 40id, còn làm đêm thì khoảng 10-20 là đủ. Nhưng cũng tuỳ cảm nhận thôi

mấy bạn gõ pix cho mình hỏi.
Phải gõ được 3$ mới tạo được group và kéo nhiều acc con vào chung.
Mà mình vào pix thử vài lần lúc nào cũng loading.... thì năm nào mới được 3$ ạ.
Định qua pix mà chưa biết làm sao, làm captchatypers gặp admin điếm thúi bị scam mất 8$.

Định qua pix mà chưa biết làm sao, làm captchatypers gặp admin điếm thúi bị scam mất 8$.
tiền đâu dễ kiếm đâu bạn, dân pix ai cũng phải chịu cảnh vậy thôi, solo chắt từng code 1 mới đủ min $3 để tạo group, ko có code load vèo vèo đâu, may ra gặp những lúc bão, còn bão lúc nào thì admin pix thay đổi như chong chóng, chả cố định lúc nào cả.

Chắc chắn đúng không bạn? mình tưởng gõ 2 vế, gõ cả số nữa
Nó là cái bảng tên đường mà hay chọn đấy :)
Pix thì cứ thấy gì gõ đó đi, mình cũng làm vậy đâu có thấy vấn đề gì?
---------
Hỏi 1 vấn đề, có ai dạo này dùng FPT mà thấy nó chập chờn wá ko? Mình còn fải fake sang IP VN khác để làm, để ip chính nhìu khi connect cả dàn

Bạn kiếm mua ID đã đủ 3$ đi, rồi tạo gr. hoặc tạo chừng chục ID lẻ đó, rồi gõ . Tui cũng mới bị band gr chính, hổm nay tạo mới 12 ID, gõ mấy hôm cũng tại lại đc 2 gr nhỏ .

mn cho mình hỏi ngoài code xanh trắng k cần phân biệt hoa thường thì còn loại nào nữa hem:D
code xanh trắng là code nào vậy mn? ai cho cái hình với

Bạn kiếm mua ID đã đủ 3$ đi, rồi tạo gr. hoặc tạo chừng chục ID lẻ đó, rồi gõ . Tui cũng mới bị band gr chính, hổm nay tạo mới 12 ID, gõ mấy hôm cũng tại lại đc 2 gr nhỏ .

code xanh trắng là code nào vậy mn? ai cho cái hình với
Mình không có sẵn hình đây, code xanh trắng là loại code Microsoft hay Outlook thường dùng, code này hoa thường lẫn lộn, nghiêng ngả rất khó nhìn, code này trưa nay lúc 11h có ra đó.

Chắc chắn đúng không bạn? mình tưởng gõ 2 vế, gõ cả số nữa
từ lúc nó ra đến giờ mình toàn gõ như vậy,cung ko có check lại, trước có đăng kí website mấy lần gõ thử 1 vế số cũng được mà thôi gõ 2 cái cho chắc

Last edited:
không hiểu do mạng hay do proxy mà mình hay bị connect error

không hiểu do mạng hay do proxy mà mình hay bị connect error
cậu dùng mạng gì? Nếu là FPT thì thường tầm 10h - 1h sáng nó hơi chậm chờn. Mình cũng bị, fake wa IP VN khác làm thì ổn hơn

thank ban nhe.minh dung fpt

thank ban nhe.minh dung fpt
VNPT cáp quang cũng chung cảnh ngộ, chắc do gần tết lên người dùng lên mạng tìm hiểu mua sắm
sáng 1 nháy, chiều 1 nháy hôm qua

thế này sao cạp được hic

hôm nay vào group kiểm tra pri thì thấy có dòng như này thấy lạ mà ko biết tại sao như này :(
liệu có ảnh hưởng gì không các bác nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,481
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back