Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,406
MR
6.299
Chào !

Dạo này mình thấy có nhiều bạn quay lại captcha và đặc biệt là dự án PIX có quá nhiều thắc mắc nhỏ lẻ mà lập quá nhiều topic nên mình mở topic này cho các bạn vào hỏi nhanh các câu hỏi của dự án http://pixprofit.com/ ... , các bạn nếu biết thì mong giải đáp nhanh gọn dùm luôn nhé !!!

Dự án này hot nên đặc biệt mở topic riêng, vui lòng ko spam ko đề cập tơi các dự án khác trong topic này nhé !!!

Ví dụ :
Hỏi :
Mình mới tập captcha trang pix có vài câu hỏi mong m.n giúp
+Giờ mình tạo tài khoản chưa có nhóm đang tik $ để lập vậy sau khi đã tạo nhóm có cần chạy gõ các acc phụ đã add vào nhóm ko
+ chạy soft của XD thì lên chạy mấy acc 1 lúc
+ có lên tạo nhiều nhóm ko
+ mình thấy các bác thuê ssh cái đấy có tác dụng gì
Tks alll!!

Trả lời :

1. Acc mới đủ 3$ thì sẽ được tạo group, Pix cấp cho bạn 5 invitations -> add được 5 acc. Bạn dùng 5 acc mới add vào group này để gõ với mục đích gom tiền về chung 1 ví.
2. Soft XĐ ko giới hạn số acc add. Nhưng Pix giới hạn số ID/IP, vì vậy muốn làm nhiều hơn 10 acc bạn cần phải mua proxy hoặc dùng ssh.
3. Group khởi tạo chỉ có 6 ids (bao gồm acc chủ) nhưng trong quá trình bạn làm sẽ được cấp thêm mã Invi, lâu hay mau tùy thuộc vào bạn làm nhiều hay ít. Ban đầu bạn có thể tạo khoảng 2 - 3 group nhỏ (= 12 - 18 ids), tạm đủ để bạn gõ đạt năng suất trong tình hình PIX chậm như hiện tại.
4. SSH dùng để fake IP (giống proxy), login được nhiều ids hơn nhưng dễ bị trùng.
(Khuyến nghị bạn nên hỏi mua group PIX có sẵn của các Pro còn dư ko dùng hết. Việc bạn sử dụng nhiều Group nhỏ sẽ làm cho số tiền bị phân tán, lâu đủ minpay --> lâu được rút.)

Hiện làm trên soft nào load nhanh\;chứ thử cái wei wei ko ra code luon

Hiện làm trên soft nào load nhanh\;chứ thử cái wei wei ko ra code luon
Làm ngày, group nhỏ thì gõ web
Làm ngày, group lớn, làm đêm,... - gõ soft
Soft XĐ mới fix mấy hôm nay, load ổn, giá rẻ bình dân.

em có câu hỏi. bác bao có group nào ~ 30id k sài bán em 1 cái :D

đc lên trang nhất nè ;);)
đang chán đây ngồi cả tiếng mới gõ đc 179 mã ko hiểu sao load 10 acc chỉ 5 acc ra mã gõ

Cho mình hỏi là mình gõ khoảng 6 acc. Trong đó thì có 1 acc đã đủ 3$, nên mình lấy nick làm nick chủ trả 3$ cho pix và add 5 nick vào group làm nick phụ.
Lúc ấy thì tổng cộng group mình có khoảng 12$, nhưng mình ko thấy hiện lên chữ order payment ở acc chính. Nên thế mình vào phần group và bấm payout cho từng nick phụ, và đã 5 ngày rồi mình chưa nhận được tiền :oops::oops:

Cho mình hỏi là mình gõ khoảng 6 acc. Trong đó thì có 1 acc đã đủ 3$, nên mình lấy nick làm nick chủ trả 3$ cho pix và add 5 nick vào group làm nick phụ.
Lúc ấy thì tổng cộng group mình có khoảng 12$, nhưng mình ko thấy hiện lên chữ order payment ở acc chính. Nên thế mình vào phần group và bấm payout cho từng nick phụ, và đã 5 ngày rồi mình chưa nhận được tiền :oops::oops:
không. theo mình nhớ thì bạn add them id mới vào group $ sẽ về 0. chứ ko có chuyện khi add tiền dồn vào id chính đâu

Các bác cho e hỏi là giờ làm soft bác XD thì làm sao để đăng nhập dc tầm 15id vậy ? t đăng nhập nó chỉ load có 3ID :(

Các bác cho e hỏi là giờ làm soft bác XD thì làm sao để đăng nhập dc tầm 15id vậy ? t đăng nhập nó chỉ load có 3ID :(
thì thêm proxy hay ssh thôi bác, với cả vào phần proxy setting có 2 ô 1 1 chỉnh thành 10 10

thì thêm proxy hay ssh thôi bác, với cả vào phần proxy setting có 2 ô 1 1 chỉnh thành 10 10

Cảm ơn b nhiều. vậy kiếm proxy ở đâu vậy b ? chỉ t mua với :)

các bác ơi cho e hỏi chút.vấn đề là em có 20id em điền number proxie 2 cột là 10 10! 10id sau chạy 1 con ssh mà chỉ đc 1id đầu load còn 9id còn lại connect xong error chứ ko hiện code để login mấy bác giúp e với ạ.SSh là còn sống mà chỉ chạy đc 1 id thôi à

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2015-08-11_210422.png
    Ảnh chụp màn hình_2015-08-11_210422.png
    25.7 KB · Views: 114
who am i? thi trả lời thế nào

tháng trước có mua soft XD mà hổng dùng được, h quay lại hông biết hiện nay soft dùng ổn định chưa nhỉ ? mình đánh chậm lắm nên chỉ log có 5 ID là max speed rùi có cần proxy gì ko nhỉ ?

Bao cho tại hạ hỏi pix đang thanh toán qua WEBmoney . . . giờ chuyển qua pm ... sau này muốn chuyển lại webmoney có được ko nhỉ ?

Bao cho tại hạ hỏi pix đang thanh toán qua WEBmoney . . . giờ chuyển qua pm ... sau này muốn chuyển lại webmoney có được ko nhỉ ?
bình thường nha bạn Pix nó ko cấm cái đó thích nó thanh toán cái nào thì thay đổi ko sao cả

em bõ vô soft gõ 5 id ko thấy loading code nào h bõ lại web cung ko luôn là bị sao ah, mặt dù trước h e vẫn gõ web bt ah

do mạng yếu hay sao mà mấy hôm nay không vao được web pixprofit nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,475
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back