Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

pix có chức năng báo âm thanh khi có code mới, nhưng mỗi lần e mở tab khác thì tab pix lại không kêu nữa. các bác có cách nào cho tab pix báo âm thanh cả khi mình đang ol tab khác không? chứ cứ ngồi không đợi pix ra code thì lâu lắm :(

pix có chức năng báo âm thanh khi có code mới, nhưng mỗi lần e mở tab khác thì tab pix lại không kêu nữa. các bác có cách nào cho tab pix báo âm thanh cả khi mình đang ol tab khác không? chứ cứ ngồi không đợi pix ra code thì lâu lắm :(
Mình làm trên web trong 1h ko có BẤT KÌ 1 cái captcha nào :confused::confused::confused:

bạn win mấy. Trước win 8 thì được lên win 10 nó mới bị vậy :confused:
Bạn làm đêm như vậy ko sợ thần chết gõ cửa à? :confused:
Làm cap chỉ đêm mới ngon thôi bác :v Sáng ngủ bù =))

@mirinda mặt đen ơi có trò gì mới kiếm tiền hay ko?. Lâu lắm tôi mới quay lại, đang thất nghiệp đây :(

Mình bị lỗi này khắc phục ntn các bác

@mirinda ông anh cho ? 1 số vấn dề với nhé :D
1 : mình gõ Pix bằng SSH scan từ dải IP tự scan bằng lazy tool
thế thì bao lâu thì nên thay đổi dải IP để scan vậy hay cứ scan chừng nào còn ra thì thôi ?
các trường hợp bị log after " trùng " quá nhiều thì có nên scan lại cái mới từ dải hay là đổi luôn dải IP
2: cái dải IP là từ đầu ra thế bác :D

hôm qua nay hình bị lỗi như vậy ra cũng nhiều. không biết sao nữa.
từ nào giờ tui xài cos1 dãy ssh thôi. scan 1 lần xài 2,3 tuần , cả tháng mới scan lại.
Và dãy ssh đó tui lụm được

Attachments

9.7 KB · Views: 64

hôm qua nay hình bị lỗi như vậy ra cũng nhiều. không biết sao nữa.
từ nào giờ tui xài cos1 dãy ssh thôi. scan 1 lần xài 2,3 tuần , cả tháng mới scan lại.
Và dãy ssh đó tui lụm được
Mình check trên View thì lỗi do Pix bạn ah, thử gõ error xem sao, chứ mình chọn đa phần không khớp với yêu cầu.

cho mình hỏi log 5 acc s chỉ làm đc 1 acc còn mấy acc khác bị văng , đăng nhập lại thì login later

cho mình hỏi log 5 acc s chỉ làm đc 1 acc còn mấy acc khác bị văng , đăng nhập lại thì login later
pix chỉ cho 1acc/1ip thôi nha bạn...muốn làm thêm nhiều acc phải dùng proxy hoặc ssh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom