Ask Học phí 1k$. Có nên đi học?

vãi cả học phí 1k , bạn lấy 1k đó tự trade vài lần là rút ra kinh nghiệm thôi , mình cũng chơi polo đây nhưng chủ yếu chơi qua lại 3 loại bit, doge và lite thôi :)
Vãi.thế thì khác gì bạn đánh bạc rồi.trade học hành là đúng rồi nhưng phải học đúng thầy.thớt học xong về mở lớp dạy ae lấy lại vốn ngay mà :D

không học=> tự thực hành , có thể được nhưng dễ "hỏng vài chỗ", mà những chỗ này lại cái có thể gây chết người
học => nếu thầy có trình độ thì đi đúng hướng, tiến bộ cũng nhanh hơn. Nếu trúng thầy "dổm" thì mặc dù không tiếp thu đc gì nhiều nhung những cái căn bản ... vẫn nhanh hơn tự mò
P/S: 1k nhưng chương trình dạy như thế nào ? nếu 1 kèm 1, kèm 1-2 thàng, nhiều buổi học, học theo kiểu đánh gì... thì cái giá đó cũng trung bình thôi,
Tùy bạn thôi :D

Tình hình là ba e muốn cho e đi học về trading ở site poloniex ấy. Nghe đâu học ở sg rồi sang mã lai học nữa. Mà học phí tận 1k$. Nghe nói được trả lại học phí trong vòng 10 tháng, mỗi tháng 10%. Không biết có nên đi học ko mấy bro??

có 1k thì cứ học không sao cả :rolleyes::rolleyes::rolleyes: muốn giàu mà không đầu tư thì đi ngủ luôn đi :D:D:D ... phía trên không có đủ học phí nên khuyên theo "hoàn cảnh cá nhân" liệu đã đúng!? :eek::eek::eek: nhở bỏ lỡ 1 bước ngoặc lớn trong đời thì sao!? :mad::mad::mad:

CÓ điều kiện thì nên đi
Dân VN thì GATO trùm rồi, đâu có ai muốn bạn kiếm nhiều tiền hơn họ đâu nên ai cũng bảo bạn đừng đi cho xem
Xin lỗi đi ạ, mấy cái bọn dạy học trong forex 95% là những bọn chẳng biết cái gì về forex cả. Chúng nó kiếm tiền nhờ tiền học phí, chứ không phải do chúng nó trade. Đặc biệt là mấy cái bọn học phí 1k. Giỏi thế chúng nó còn đi dạy học làm gì. Gần đây đang có thằng Donald trần đấy

Tình hình là ba e muốn cho e đi học về trading ở site poloniex ấy. Nghe đâu học ở sg rồi sang mã lai học nữa. Mà học phí tận 1k$. Nghe nói được trả lại học phí trong vòng 10 tháng, mỗi tháng 10%. Không biết có nên đi học ko mấy bro??
Mình khuyên không nên học nhé. Mấy tụi đi dạy forex thì tụi nó ko kiếm ra 1$ lợi nhuận nữa là dạy ai. Muốn học thì theo ai đã thành công rồi ấy. Còn đừng mất tiền cho tụi thất bại.

Theo mình số tiền đấy dep vào tk thực hành luôn cho rồi, ko phải đi đâu, vừa thực hành vừa rút kinh nghiệm luôn. Vsof lệnh nhỏ thôi, 1k cũng đươcj khá nhiều lệnh đấy...

trade thì nên học :D nhưng ở mức ra nc ngoài học, xong học phí 1k thì k nên bác
học mấy bác vn được rồi, có vài triệu thôi
cái trò trade này vừa là may mắn, vừa là kinh nghiệm, chứ k phải cứ học là pro được

Xin lỗi đi ạ, mấy cái bọn dạy học trong forex 95% là những bọn chẳng biết cái gì về forex cả. Chúng nó kiếm tiền nhờ tiền học phí, chứ không phải do chúng nó trade. Đặc biệt là mấy cái bọn học phí 1k. Giỏi thế chúng nó còn đi dạy học làm gì. Gần đây đang có thằng Donald trần đấy
Đăng nhập để like cho bác. Nên thêm vài bác YTB nữa, cũng có chương trình dạy YTB. Đời không ai chỉ ai không cái gì, có chỉ là nát 100%. Bản thân e ngày làm 20/24 muốn mắc "bệnh trĩ" luôn mà cảm thấy mình được 80% thành công là mừng húm rồi. :D

Đầu tư cho chính mình là khôn ngoan nhất, kiếm đc thầy giỏi thì ráng theo còn bơi một mình hơi cực... chia sẽ từ một thanh niên đang tự bơi và có xu hướng đanh chìm :D

(*) bảo nó cho xem tài khoản mql5 real trade, history 1-2 năm... xem, ngon thì theo, ko ngon thì biến, hết xạo lờ :D

kiếm đc thầy giỏi, 1k$ chẳng là gì, nhiều người giỏi người ta kiếm hàng chục tỉ... và ẩn danh (trốn thuế, và tiền nhiều thì họ để time cho gđ và hưởng thụ ăn chơi), muốn cúng tiền để theo học cũng chẳng đc

nên nhớ trade ngoài nghiên cứu tính toán, kinh nghiệm, cảm giác... vẫn còn phải có sự may mắn,
còn dạy kiếm tiền fee thì nó chắc củ, nên vẫn có thầy giỏi nhận dạy trade

dạy 1 lúc 50,100 người thì tiền lên tới vài tỉ, giỏi thì tội gì ko dạy
(vấn đề nhiều thằng vịt đi lừa gà nên phải chọn lọc loại thầy, chọn thì quay lại bước trên cùng (*)

HỌC GIÚP BẠN TIẾN BỘ NHANH HƠN, TRÁNH NHỮNG SAI LẦM CHẾT NGƯỜI MÀ NGƯỜI THẦY ĐI TRƯỚC TRỰC TIẾP HOẶC GIÁN TIẾP LĨNH NGỘ RỒI DẠY LẠI CHO BẠN

Nếu giỏi English thì nên học thầy tây
Còn ko thì học của thầy Việt

nên nhớ trade ngoài nghiên cứu tính toán, kinh nghiệm, cảm giác... vẫn còn phải có sự may mắn,
còn dạy kiếm tiền fee thì nó chắc củ, nên vẫn có thầy giỏi nhận dạy trade

từ cảm giác này đúng nè, có thằng Tây kia trade kiểu đấu giá (auction) một ngày kiếm 50$-100$ chơi 6 cái acc mỗi acc 6 slots. Rate 0.1-0.5 trade exchange 1-5 mins. Không lỗ vì có để lâu đợi giá lên (long term). Nó có share trên YTB, cái e nói là game nhé không nói đến Forex hay Binary

Học là 1 chuyện , mà kinh nghiệm là 1 chuyện ! bạn cứ nghĩ khi đi ra làm người ta cần kinh nghiệm trước hay là học trước ! bạn sẽ hiểu ra thôi

Với 1.000$ đó , bạn hãy bỏ ra 500$ để ăn uống xã stress trong thời gian mà bạn học forex . Còn lại 500$ hãy mở 1 tài khoãn và giao dịch với lot 0.01 trong 1 năm . Và ko thể thiếu đó là 1 người thầy mà ko phải lúc nào cũng muốn lấy tiền Hoa Hồng từ bạn :)

Nói vui thôi nha , mình đã mất đến 10k tiền học phí để có kể kiếm lời từ thị trường đấy . Và học phí cứ tăng mõi ngày với những lỗi lầm trong giao dịch của mình . ;)

Không nên học nhé bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week