• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Google bị hack rồi chăng.. có anh em nào giống mình không?

vào bt

Nó chiếm quyền DNS: 8888 8844 rồi, ai đang dùng DNS này sẽ bị, đổi về bt là hết

Hình như Lizardsquad này là hacker của tụi hồi giáo, mới tìm hiểu xong, chúng nó bị Anonymous diệt mấy lần rồi mà vẫn còn :(..mk ko lẽ google thế là die, vào google.com vẫn bị

Update: Những ai dùng DNS của google thì sẽ bị nhé, anh bỏ DNS của google đi là được, đây lại là 1 đợt tấn công vào máy chủ DNS của google rồi

Hình như Lizardsquad này là hacker của tụi hồi giáo, mới tìm hiểu xong, chúng nó bị Anonymous diệt mấy lần rồi mà vẫn còn :(..mk ko lẽ google thế là die, vào google.com vẫn bị
bác xài ip vietnam nên khi vào google.com là direct về google.com.vn thôi chứ nó hack được google.com chắc thánh luôn.

hoá ra là của bọn IS. lần đầu tiên thấy có thằng hacker hack xong tương ngay cái ảnh mình vào đấy mà ko sợ bị bắt. Ghê thật

hoá ra là của bọn IS. lần đầu tiên thấy có thằng hacker hack xong tương ngay cái ảnh mình vào đấy mà ko sợ bị bắt. Ghê thật
Hack là nhất thiết bị bắt sao bác? nó hack mà không làm gì và giúp người bị hack biết lỗ hổng mà vá thì bắt nó luôn à?

hack đâu mà hack
Nó mới hết, nó hack như vậy nếu truy cập vào thì có bị gì ko? nó cũng chỉ bảo follow twitter + thêm cái video toàn sủa Mother*&&*** gì đó...

Nó mới hết, nó hack như vậy nếu truy cập vào thì có bị gì ko? nó cũng chỉ bảo follow twitter + thêm cái video toàn sủa Mother*&&*** gì đó...
Đổi DNS rồi mới truy cập nhé . Coi chừng nó tải file linh tinh từ sever nó về rồi hack cả máy thì ăn cám đấy :D

Đổi DNS rồi mới truy cập nhé . Coi chừng nó tải file linh tinh từ sever nó về rồi hack cả máy thì ăn cám đấy :D
Vài bạn trên 4rum bảo giờ hết rồi :( có nên đổi lại DNS 8888 ko nhỉ? :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom