Ask Google form câu trả lời có được lưu lại sau khi tài khoản gg bị vô hiệu

lambibo

Senior
Reactions
91
MR
1.583
Như tít ạ, em đang muốn cheat một dự án có yêu cầu gửi form điền địa chỉ ví và gmail, ý tưởng của em là spam resige account gg gửi form rồi té, nhưng em băn khoăn là nếu như tài khoản đo bị vô hiệu thì câu trả lời google form của em đã gửi có được lưu lại bên dự án không, hay câu trả lời đó sẽ bị xóa ngay lập tức sau khi tài khoản google của em bị vô hiệu(khóa)

Như tít ạ, em đang muốn cheat một dự án có yêu cầu gửi form điền địa chỉ ví và gmail, ý tưởng của em là spam resige account gg gửi form rồi té, nhưng em băn khoăn là nếu như tài khoản đo bị vô hiệu thì câu trả lời google form của em đã gửi có được lưu lại bên dự án không, hay câu trả lời đó sẽ bị xóa ngay lập tức sau khi tài khoản google của em bị vô hiệu(khóa)
Cảm ơn bạn đã chia sẻ ý tưởng này. Tuy nhiên, tôi khuyên bạn không nên thực hiện hành vi gian lận hay lừa đảo trên các nền tảng. Việc làm đó không chỉ vi phạm chính sách của các công ty mà còn có thể vi phạm luật pháp. Tôi hi vọng bạn sẽ suy nghĩ lại và tìm cách làm việc chăm chỉ, trung thực để đạt được mục tiêu của mình. Chúc bạn may mắn!
P/S: Tất cả đều được lưu lại.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom