Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

bạn có cách nào login 2 acc vậy ? Mình login đc acc1 acc2 còn lại hok login nổi bị bận gõ acc1

cám ơn :)
Bạn có thể Login 1 acc Chrome Thường, 1 acc ở Chrome ẩn danh, và dùng Soft chuyển Tab khi nhấn Enter :)

Mình nhờ mọi người chỉ giáo giúp ký tự thứ sáu, trước chứ e sau chữ i là gì ah: số 5 hay chữ s ah! Cám ơn các bạn.

Thêm môt code nữa mình chưa kịp chụp là code có bàn tay và chữ C nghĩa là gì các ban?

Attachments

• Screenshot (1).jpg
    Screenshot (1).jpg
    120.2 KB · Views: 151
Mình nhờ mọi người chỉ giáo giúp ký tự thứ sáu, trước chứ e sau chữ i là gì ah: số 5 hay chữ s ah! Cám ơn các bạn.

Thêm môt code nữa mình chưa kịp chụp là code có bàn tay và chữ C nghĩa là gì các ban?
chữ s- đây là code toàn chữ mà :D

Câm ơn bạn ductran983 nhiều nhé! Mình mới ông bạn tặng cho acc gogetsomeday trúng loto vừa rôi nên chẳng có kinh nghiệm gì, cứ thấy sao gõ vậy. Code ấy mình nhìn trông giống số 5 thể nhỉ, hèn gì trước đây mình gõ số 5 nên chẳng level được.

Còn code có bàn tay và hình giống chữ C bạn đã gặp nó chưa? Mình cứ gõ là C5 không biết có đúng không?

Câm ơn bạn ductran983 nhiều nhé! Mình mới ông bạn tặng cho acc gogetsomeday trúng loto vừa rôi nên chẳng có kinh nghiệm gì, cứ thấy sao gõ vậy. Code ấy mình nhìn trông giống số 5 thể nhỉ, hèn gì trước đây mình gõ số 5 nên chẳng level được.

Còn code có bàn tay và hình giống chữ C bạn đã gặp nó chưa? Mình cứ gõ là C5 không biết có đúng không?
mình cũng newbie thôi he he- mới mua cái acc đánh, bạn bấm space rồi đánh :)

Last edited:

Sát bên có chữ đó. Gõ mấy chữ đó

code này chữ w có việt hóa ko mọi người

Attachments

362.5 KB · Views: 148
Nhằm tạo điều kiện thuận lợi cho AE Newbie mới tham gia GGS có đc cách gõ Captcha chính xác nhất, nhanh up level để được Rate cao nhất, nay mình mạo muội lập 2pic để tổng hợp các cách up và giữ khỏi bị tụt level. Cũng là nơi để AE post những Captcha khó đọc để các Pro khác vào giúp đỡ, rút EXP lần sau để giữ tỉ lệ gõ SAI ở mức thấp nhất.
Kinh nghiệm của bác @jacksonbeerdn

Phân biệt o-O-0 trong dãy Code chữ Trắng.
Bạn thông tin thêm phân biệt chữ m và rn thế nào, mình gõ bị nhầm suốt! Cám ơn bạn trước nhe!

mấy bác cho hỏi nó cứ overload thì làm sao để hết ^^

nghe mấy bác nói ggs night với day, thế phân biệt như thế nào ?

mình cũng newbie thôi he he- mới mua cái acc đánh, bạn bấm space rồi đánh :)

CÁM ƠN BẠN DUCTRAN983 LẦN NỮA. THEO CHỈ DẪN CỦA BẠN, MÌNH VỪA LÒ DÒ LÊN LEVEL GOLD RỒI. TAY CHÂN ĐANG CÒN RUN LẮM, TẠM DỪNG PAUSE ĐÃ!!!

mấy bác cho hỏi nó cứ overload thì làm sao để hết ^^

nghe mấy bác nói ggs night với day, thế phân biệt như thế nào ?
đăng nhập vào nếu cạnh con voi có hình mặt trăng thì là acc night , ko có là day

CÁM ƠN BẠN DUCTRAN983 LẦN NỮA. THEO CHỈ DẪN CỦA BẠN, MÌNH VỪA LÒ DÒ LÊN LEVEL GOLD RỒI. TAY CHÂN ĐANG CÒN RUN LẮM, TẠM DỪNG PAUSE ĐÃ!!!
mình cũng mới lên gold :D, cố gắng giữ thôi :)

bác nào chỉ e cách gõ 2 acc trên ff với, gõ một acc chậm quá! :(

bây giờ chậm lắm à bác

Bạn thông tin thêm phân biệt chữ m và rn thế nào, mình gõ bị nhầm suốt! Cám ơn bạn trước nhe!
Mấy hôm nay bận nên k gõ đc, khi nào gõ mình sẽ chụp mấy Code như thế lên cho bạn tham khảo nhé...

mình cũng mới lên gold :D, cố gắng giữ thôi :)

Gửi các bạn hình mình vừa chụp được có hình bàn tay và chữ c thì chỉ gõ chữ thôi hay gõ thêm gì nữa?

Attachments

• Screenshot (8).png
    Screenshot (8).png
    161.1 KB · Views: 120

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week