Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

10skpr0

Junior
Reactions
66
MR
0.001
Nhằm tạo điều kiện thuận lợi cho AE Newbie mới tham gia GGS có đc cách gõ Captcha chính xác nhất, nhanh up level để được Rate cao nhất, nay mình mạo muội lập 2pic để tổng hợp các cách up và giữ khỏi bị tụt level. Cũng là nơi để AE post những Captcha khó đọc để các Pro khác vào giúp đỡ, rút EXP lần sau để giữ tỉ lệ gõ SAI ở mức thấp nhất.
Kinh nghiệm của bác @jacksonbeerdn

1/ Code trung, hàn, nga : Hàn thì có mấy cái, mấy bác nhớ là được, nga gõ thì tốt k thì k sao (mình bỏ qua chả thấy sao cả nhưng có lẽ k lên được diamond đâu), trung thì bỏ chắc rồi.
Cách gõ code Hàn cho bạn nào cần, nhớ mặt chữ là được (có chỉnh sửa lại 1 chút cho đúng so với bản gốc của Kurillin ở phần số lớn hơn và nhỏ hơn nhé)

1. Code phép cộng (gõ kết quả = phép cộng 2 số)

phepcong-jpg.26744

2. Code phép nhân (gõ kết quả = phép nhân 2 số)

phepnhan-jpg.26745

3. Code phép trừ (gõ kết quả = phép trừ 2 số)

pheptru-jpg.26746

4. Số nào nhỏ hơn? (xem số nào nhỏ hơn thì gõ vào)
sonaonhohon-png.26748

5. Số nào lớn hơn? (xem số nào lớn hơn thì gõ vào)
sonaolonhon-jpg.26747

-----> Các loại code trắng, không có chữ mình khuyên nên bỏ qua (kinh nghiệm thôi), k nên gõ blank, white hay đại loại thế
-----> Code 2 vế mỗi vế 6 chữ màu trắng các bạn thắc mắc 0,O,o thì các bạn tham khảo bài nàyhttp://mmo4me.com/threads/gogetsome...i-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/page-303
bài này của 1 bạn lv diamond
Mình áp dụng k được, đa số mình gõ 0, 1 ít phân biệt o - 0 - O theo cách của bác ý thì giữ lv ruby lâu hơn :D
2/ Về level
2.1> Lúc trước thì nếu không gõ thường xuyên thì tụt lv, giờ theo cá nhân mình thấy nó không ảnh hưởng nữa.
Điều ảnh hưởng bây giờ là gõ chính xác (ưu tiên đặc biệt), tốc độ hoàn thành code(cạnh tranh ruby).
Nếu 3k mà không lên gold có nghĩa là gõ sai nhiều (chắc chắn) và chẳng còn lý do nào cả :D:D

2.2> Lv Gold không phải lv cạnh tranh, nên dù có đông người làm cỡ nào, đúng & đủ chắc chắn sẽ lên :cool:
Không có chuyện là tại acc này thế này tại nhiều ng thế kia :D
Trích dẫn lại trong rule của GGS "Everyone can reach Gold lever, just work in good faith!":D:D k giỏi tiếng anh nên GG dịch nhé, dịch theo trình mình sợ ăn gạch :p

2.3> 30k đầu nếu phân biệt hoa thường, gõ chính xác cao thì rất dễ đạt được lv ruby (kiểu như thưởng cho người mới - làm tốt) sau đó khoảng vài ngàn từ sau bạn sẽ bước vào cạnh tranh, giành giựt :D

2.4> Gõ phân biệt hoa thường thì mới có thể leo tới lv ruby(0.85) or diamond(1.0). Nếu gõ bình thường thì cao nhất là Emeral(0.7)(vẫn phải chịu cảnh overload)

Theo kinh nghiệm của bác lunarlight (đã từng diamond) thì giữ ruby càng lâu thì cơ hội lên diamond càng lớn :D. Chắc tầm 500k code k tụt lv :D:D
Ruby + Diamond ngoài rate cao thì k có overload, kick là làm. Hệ thống đá 1 ng lv thấp hơn ra để nhường chỗ cho vip vào (đoán vậy :D)
* Nếu muốn lv ruby thì tốt nhất các bạn nên làm 1 acc (thời gian hoàn thành code nhanh hơn)
Còn các bạn xác định chung thủy với Gold thì làm 2 acc lấy speed nhé

~~~> Một số auto click vượt overload hay auto chuyển tab thì qua box GGS share nhiều lắm, thánh GG cũng có. Chịu khó tìm nhé.

******C/g: Tổng hợp tí kinh nghiệm cá nhân mắt thấy, tay gõ. Tham khảo được thì áp dụng, không đừng nói lời cay đắng nhé mấy thìm .:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

UPDATE 06/11/2014 - PHÂN BIỆT HOA THƯỜNG:
Link bạn @Khali Share: http://www.mediafire.com/view/?nqbybrs1bbql1xg

%D0%91%D0%B5%D0%B7%D1%8B%D0%BC%D1%8F%D0%BD%D0%BD%D1%8B%D0%B9-png.32514

Thiếu sót gì mong các Pro bổ sung thêm :)

Last edited:
bạn có cách nào login 2 acc vậy ? Mình login đc acc1 acc2 còn lại hok login nổi bị bận gõ acc1

cám ơn :)

tks bác. mua cái acc ggs bị 1 con dog nó scam thế là chán lun.

:oops::oops::oops: , pro @Kurillin xinh gái ơi, dạy mình gõ code Hàn với , hôm bữa mình gõ kiểu gì tuột thẳng xuống Iron mới ghê
Bạn inbox mình với nha :oops::oops::oops:

:oops::oops::oops: , pro @Kurillin xinh gái ơi, dạy mình gõ code Hàn với , hôm bữa mình gõ kiểu gì tuột thẳng xuống Iron mới ghê
Bạn inbox mình với nha :oops::oops::oops:

Thấy code Hàn bạn cứ gõ là "This is code Hàn, I don't biết làm" nha :oops:
Mình làm thế và đã lên Diamond 2 năm nay chưa thấy tuột lv :D

Thấy code Hàn bạn cứ gõ là "This is code Hàn, I don't biết làm" nha :oops:
Mình làm thế và đã lên Diamond 2 năm nay chưa thấy tuột lv :D
Thật hả? Mình chỉ biết nói tiếng Anh bập bõm nên trước giờ toàn gõ phiên âm : "Zít y cốt Hàn, i đôn biết làm" hèn chi nó tuột level kinh quá :(:(:(

Thật hả? Mình chỉ biết nói tiếng Anh bập bõm nên trước giờ toàn gõ phiên âm : "Zít y cốt Hàn, i đôn biết làm" hèn chi nó tuột level kinh quá :(:(:(
thao giờ đã có tềnh yêu mới bên đại gia offer rùi, đâu thèm quan tâm tới thằng nghèo hèn cực khổ captcha nữa :(

thao giờ đã có tềnh yêu mới bên đại gia offer rùi, đâu thèm quan tâm tới thằng nghèo hèn cực khổ captcha nữa :(
Hix đâu có, thật oan uổng, mình nghèo lắm, ngày ngày capt kiếm cháo loãng qua ngày chứ đại gia offer gì cơ, có nhầm người ko ta ? :oops::oops::oops:
Còn đang mò vào thread học cách gõ code Hàn GGS đây nè, có biết cái gì đâu :(:(:(

Topic cũng hay và ý nghĩa nhưng nên google translate cái đoạn Eng đó sang tiếng Việt cho dễ hiểu nha bạn. PR thì cũng nên Vietsub dùm các bạn newbie. Thanks. :D

Hix đâu có, thật oan uổng, mình nghèo lắm, ngày ngày capt kiếm cháo loãng qua ngày chứ đại gia offer gì cơ, có nhầm người ko ta ? :oops::oops::oops:
Còn đang mò vào thread học cách gõ code Hàn GGS đây nè, có biết cái gì đâu :(:(:(
sao nghe giang hồ nó đồn là đấu proof với thằng nào mà show cái proof 200$ / 1 tuần riêng Offer mà ? còn chưa kể HYIP mà kêu nghèo dữ vậy má ?

sao nghe giang hồ nó đồn là đấu proof với thằng nào mà show cái proof 200$ / 1 tuần riêng Offer mà ? còn chưa kể HYIP mà kêu nghèo dữ vậy má ?
Àh, mình fake proof hù nó đấy, thực chất có kiếm đc 2 $ thôi nên thêm 2 số 0 vào nữa thành 200$ để fake cho nhanh đó mà :(:(:(
Mọi người thảo luận về code khó nha, mình off trước, chúc vui vẻ ! :D:D:D

mình vào acc 1 ở firefox + vào acc 2 ở firefox ẩn danh nhưng khi Start Work thì cả 2 lại về acc 1 hoặc acc 2

:( ai giúp mình gỡ rối với

mình vào acc 1 ở firefox + vào acc 2 ở firefox ẩn danh nhưng khi Start Work thì cả 2 lại về acc 1 hoặc acc 2

:( ai giúp mình gỡ rối với
tạo 2 profile firefox xem:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week