• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Giờ đầu tiên mua cầu thủ trẻ trước hay xây dựng sân để nâng giá vé trước đây !!!!
mua chừng 2-3 thằng Youth để train trước (ở vị trí đội đang thiếu), sau đó đầu tư sân sau :D Vậy là tốt nhất. Dư tiền thì mua thêm HLV ở những vị trí train quan trọng như Shot và Talking.
Bid player là Bid theo đơn vị Euro hay Gold vậy bạn ?
Gold đó bạn :D

@darkcodemp4 cho hỏi, cầu thủ bị chấn thương vẫn cho nó train đc k?

Mới mua đc mấy thằng Youth mà hình như bị lỗi ko train đc, cứ ném nó vào ô train là game refresh trở về vị trí ban đầu khi chưa ném nó vào, ai bị thế ko :)

@darkcodemp4 cho hỏi, cầu thủ bị chấn thương vẫn cho nó train đc k?
Vẫn train bình thường không sao hết bạn, nó không ảnh hưởng.
Mới mua đc mấy thằng Youth mà hình như bị lỗi ko train đc, cứ ném nó vào ô train là game refresh trở về vị trí ban đầu khi chưa ném nó vào, ai bị thế ko :)
Bác kéo vào ngay hàng, không được thử reset lại page rồi thử lại. Mình kéo thả bình thường mà :D

điểm của đội mình đang 51
giờ không hiểu sao nó rớt xuống còn 37
6h nữa bắt đầu đá! chắc thua quá :(
Ai có cách nào về lại 51 không vậy?

điểm của đội mình đang 51
giờ không hiểu sao nó rớt xuống còn 37
6h nữa bắt đầu đá! chắc thua quá :(
Ai có cách nào về lại 51 không vậy?
bác bonus cho bọn nó trong phần static ! hoặc chọn
Attitude : để lên aggressive ( dễ bị chấn thương lắm mình mới bị nó quất 30 ngày nữa mới hồi phục :( )

bác bonus cho bọn nó trong phần static ! hoặc chọn
Attitude : để lên aggressive ( dễ bị chấn thương lắm mình mới bị nó quất 30 ngày nữa mới hồi phục :( )
Phần static đấy ở đâu vậy bạn ?
mình chỉ thấy tatics thôi à :(

Phần static đấy ở đâu vậy bạn ?
mình chỉ thấy tatics thôi à :(

Phần Attitude chọn Aggressive sẽ tăng thêm 10% score. Bù lại khả năng bị chấn thương cao hơn. Ngoài ra có thể thêm tiền thưởng Bonus Match (20% tối đa tiền thưởng chiến thắng) hoặc Bonus Season (20% tối đa tiền thưởng mùa giải) để tăng thêm điểm :D:D
P/s: Forum lag quá :mad:

có bác nào invest cho nó rồi thì cho mình hỏi invest như thế nào vậy? mình có tk Paypal đã verify nhưng ko có tiền, tiền thì có trong thẻ Mastercard, nhưng khi Send Payment cho nó nếu chọn dòng I'm paying for goods or services thì bị lỗi Denied gì đấy ko send được, còn nếu chọn I'm making personal payments (i.e., shared expenses, rental charges, payment and others) thì phí đắt quá, send 3 euro mà phí hết 0.45 euro rồi, mà qua seller nó còn ăn thêm 7-8% nữa thì quá chát! định send thẳng bằng Mastercard luôn thì nó báo card chưa có 3D Secure @@ quá nhọ, loay hoay cả buổi mà chả được gì

Hixx, đang xếp thứ 2 từ dưới lên, k bít cách nào cho nó đá thắng nữa, toàn thua là thua. :mad: Có cách nào kiếm ron k các bác ơi? Chứ thế này phá sản sớm. :confused:

có bác nào invest cho nó rồi thì cho mình hỏi invest như thế nào vậy? mình có tk Paypal đã verify nhưng ko có tiền, tiền thì có trong thẻ Mastercard, nhưng khi Send Payment cho nó nếu chọn dòng I'm paying for goods or services thì bị lỗi Denied gì đấy ko send được, còn nếu chọn I'm making personal payments (i.e., shared expenses, rental charges, payment and others) thì phí đắt quá, send 3 euro mà phí hết 0.45 euro rồi, mà qua seller nó còn ăn thêm 7-8% nữa thì quá chát! định send thẳng bằng Mastercard luôn thì nó báo card chưa có 3D Secure @@ quá nhọ, loay hoay cả buổi mà chả được gì
hôm qua mới mua thử 3Euro ! qua reseller ! đúng là chát thật ! bác đổi type tiền trong tài khoản paypal thành erou chưa

Phần Attitude chọn Aggressive sẽ tăng thêm 10% score. Bù lại khả năng bị chấn thương cao hơn. Ngoài ra có thể thêm tiền thưởng Bonus Match (20% tối đa tiền thưởng chiến thắng) hoặc Bonus Season (20% tối đa tiền thưởng mùa giải) để tăng thêm điểm :D:D
P/s: Forum lag quá :mad:
Cảm ơn bác nhiều!
Trận đầu tiên em win 2-0 rồi! ^^
Lại win thằng đang top 1 nữa chứ :rolleyes:
Up ảnh tự sướng phát!

hôm qua mới mua thử 3Euro ! qua reseller ! đúng là chát thật ! bác đổi type tiền trong tài khoản paypal thành erou chưa

đổi thế nào vậy bác?
mà phí cao thế này thì chắc vài hôm nữa rảnh mình sẽ qua bên ngân hàng mở dịch vụ 3D Secure xem sao!

Ai muốn dep thì tính toán số tiền phải dep ra, ko thì nó gửi lẻ rồi $ thừa bỏ phí lắm, ví dụ muốn dep 5$ thì phải gửi 5.45Euro cho Reseller

Game này khó chơi quá nhỉ. Vẫn chưa hiểu gì hết

Tối nay đại chiến với rank #1. Lần trước thua do chấn thương nhiều, lần này gỡ lại :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,078
Latest member
JollyRoger

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom