Chat [ Ngoài lề ] Bàn luận bóng đá VN !

Hello anh em !
Xem 2 trận VN - Indo vừa rồi mà đau lòng quá , có ai giống mình không ?
Thức thâu đêm suốt sáng ,vắt óc suy nghĩ xem VN mình thiếu gì , cần gì ?
Thì theo mình đây là câu trả lời , còn anh em thấy sao thì Comment cho vui nha !
Thân !

p/s :
VN chỉ cần nhập tịch đúng 3 cầu thủ . Thay đổi về đội hình 5-4-1 hoặc 4-5-1.
2 trung vệ cao 1m90 trở lên có lối đá bản lĩnh giống Hải Quế. Không tham gia tấn công ngoại trừ phạt góc.
Và 1 tiền đạo cắm chiều cao tương đương lối đá giống Tiến Linh nhưng khả năng phối hợp ban bật và chạy chỗ cải thiện hơn 1 chút thôi thì chắc chắn world cup sẽ không còn là 1 giấc mơ.

Đúng là thằng Duy Mạnh nó đá như sh it thật.
Lúc U23 ăn mừng, khen nó lên mây thì em đã nhìn xem nó làm gì trong đội hình lúc bấy giờ rồi. Được đánh giá quá cao so với những gì nó có bác ạ. Kể cả lứa HAGL, bầu Đức lúc bấy giờ có tiếng nói quá, nên dàn hào thủ HAGL được ưu ái, chứ nhiều tài năng cùng thời mấy bọn Tuấn Anh, Xuân Trường ... bị lu mờ, có khi mất dạng luôn ấy.
Dù sao thì U23 năm ấy cũng làm nên kì tích, kể cả tuyển VN sau này dưới thời hlv Park. Em nghĩ kì tích này, bóng đá Việt Nam phải mất 10 năm hoặc 20 năm nữa mới phá vỡ được. Cách tận dụng con người của ông Park quá hay.

fo4 bác ơi
Môn này em bỏ lâu rồi, ngày xưa nạp mấy chục triệu xong đá vẫn thua , lên được rank HT
nhưng tốn kém quá bỏ rồi giờ acc toàn cầu thủ đời sâu

Môn này em bỏ lâu rồi, ngày xưa nạp mấy chục triệu xong đá vẫn thua , lên được rank HT
nhưng tốn kém quá bỏ rồi giờ acc toàn cầu thủ đời sâu
bác giàu quá nap khét thật. đh chắc khủng lắm nhỉ. bác bjo chơi ff ak

bác giàu quá nap khét thật. đh chắc khủng lắm nhỉ. bác bjo chơi ff ak
Đội hình toàn +8 nhưng mùa cũ bác ạ, giờ đá ko lại chúng nó nên bỏ rồi, em giờ cũng ít chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom