Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

vậy còn điểm scoring thì làm sao cho nó lên cao cao tí vậy thớt? khi sáng vào thấy scoring 47 - 38, giờ còn 47 - 27, trận này thua chắc quá!! mà thua thì sao lên hạng được :(

Giống mình quá bác ơi. :D

các bác train cầu thủ nó down enery thì rớt score là đúng rồi giờ yếu thì mình train sau này mạnh thôi chứ lo gì các bác :D ! hóng thớt post cái nội dùng để training chứ a/e trên này training loạn xạ cả lên :D

Có bác nào như mình k? K kiếm dc đâu thằng FLB nào cả? Hixx, bác cho mình hỏi cầu thủ trẻ thì kiếm ntn thế?

Attachments

201.2 KB · Views: 115
Có bác nào như mình k? K kiếm dc đâu thằng FLB nào cả? Hixx, bác cho mình hỏi cầu thủ trẻ thì kiếm ntn thế?

bác vào market -> finacial market -> đổi RON sang GOLD rồi vào Buy Youths mà mua, 5 gold 1 thằng
khuyên bác nên đổi 6 gold vì có 3% thuế nữa nên bác mua 6 gold nó chỉ còn 5.xx gold thôi, mua 1 cầu thủ là vừa

hôm qua mình đổi 7gold hết sạch RON, quay qua quay lại hôm nay bị trừ âm RON luôn, thớt ơi cho mình hỏi giờ RON bị âm vậy để lâu ngày có sao không? có cách nào kiếm lại RON không? mà mỗi ngày nó trừ RON vào cái gì vậy? vào phần nào để xem thống kê sử dụng tiền (RON, GOLD, EURO)?

còn phần bán vé thì nếu mình là đội khách thì có được tiền bán vé ko? tiền vé với điểm Popularity liên quan ntn? thiết đặt giá vé ntn để có lời? rồi làm sao tăng điểm Popularity lên?

bác vào market -> finacial market -> đổi RON sang GOLD rồi vào Buy Youths mà mua, 5 gold 1 thằng
khuyên bác nên đổi 6 gold vì có 3% thuế nữa nên bác mua 6 gold nó chỉ còn 5.xx gold thôi, mua 1 cầu thủ là vừa

hôm qua mình đổi 7gold hết sạch RON, quay qua quay lại hôm nay bị trừ âm RON luôn, thớt ơi cho mình hỏi giờ RON bị âm vậy để lâu ngày có sao không? có cách nào kiếm lại RON không? mà mỗi ngày nó trừ RON vào cái gì vậy? vào phần nào để xem thống kê sử dụng tiền (RON, GOLD, EURO)?

còn phần bán vé thì nếu mình là đội khách thì có được tiền bán vé ko? tiền vé với điểm Popularity liên quan ntn? thiết đặt giá vé ntn để có lời? rồi làm sao tăng điểm Popularity lên?
làm sao cho cầu thủ vào nhà hàng nhỉ bó

Tỉ giá đổi từ RON sang gold là bao nhiêu là hợp lí các bác ơi?

Hixx, đứng thứ 4 từ dưới lên. K bít bác badaoanhem là bác nào mà trâu thế. win 11 lose 4.o_O

vẫn chưa biết làm sao energy tăng :(
Energy lại sau mỗi ngày (hình như 3 điểm), cụ thể hơn là nhờ vào khách sạn, nâng cấp khách sạn càng cao thì energy hồi mỗi ngày càng cao
Đội mình còn thiếu một đống vị trí, nhất bác rồi :mad:
làm sao cho cầu thủ vào nhà hàng nhỉ bó
Mua FOOD với ENERGY cho nó ăn :p
Tỉ giá đổi từ RON sang gold là bao nhiêu là hợp lí các bác ơi?
Bác cứ mua giá trên sàn đi, nó biến động không lớn đâu

Nhưng sao đá vẫn thua, hum qua có 1 trận, đến phút cuối còn bị nó ghi thêm 1 bàn, thua, sắp bét bảng rùi. :v

Nhưng sao đá vẫn thua, hum qua có 1 trận, đến phút cuối còn bị nó ghi thêm 1 bàn, thua, sắp bét bảng rùi. :v
Cứ Score cao hơn 10 điểm là chắc chắn thắng, chênh lệch 10 thì tùy vào dàn cầu thủ đó bác :D

Energy lại sau mỗi ngày (hình như 3 điểm), cụ thể hơn là nhờ vào khách sạn, nâng cấp khách sạn càng cao thì energy hồi mỗi ngày càng cao

Đội mình còn thiếu một đống vị trí, nhất bác rồi :mad:

Mua FOOD với ENERGY cho nó ăn :p

Bác cứ mua giá trên sàn đi, nó biến động không lớn đâu
Bị chấn thương thì làm thế nào nhỉ... tự nó hết à... thẻ vàng nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot