Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Chú ý: Đừng cheat ref chi cho tốn công, không ăn được bonus ref (50 gold) của nó đâu. Vì chỉ khi Popularity của ref >50 mới được thưởng bonus. Điều này là bất khả thi với cheat :D

Mình thấy game hay và có thể cash tiền nên mới chia sẻ chứ có ăn được đồng nào của nó đâu :p

Chú ý: Đừng cheat ref chi cho tốn công, không ăn được bonus ref (50 gold) của nó đâu. Vì chỉ khi Popularity của ref >50 mới được thưởng bonus. Điều này là bất khả thi với cheat :D

Mình thấy game hay và có thể cash tiền nên mới chia sẻ chứ có ăn được đồng nào của nó đâu :p
Sao tỉ giá cao thế bạn. Mình chơi bên USA .
Tỉ giá USD và GOLD là 275$ = 1 GOLD , 43GOLD = 1 EURO. Híc. híc
Mua cầu thủ trẻ bằng USD hay EURO hay GOLD hả bác

những vị trí hiếm là những vị trí nào nhỉ?bác có kinh nghiệm share ae với :D

Energy của cầu thủ thắp thì mình cần thay nó ra ko cậu?

cho hỏi là khi vào phần restaurant thấy có time cho ăn và có 2 dấu stick ghi là Select to feed the Youths from your team
và Select to feed the rest of your team

chọn cái nào để cho đội chính mình ăn tại 6h nữa là có trận tiếp theo rồi

Hix, Score giảm từ 36 xuống 26 mà k bít tại sao? :confused:

Mình thấy thì score phụ thuộc vào cách bạn xếp đội hình, Energy của cầu thủ, bonus match, bonus season, Attitude...
Đúng vậy k chủ thớt?

những vị trí hiếm là những vị trí nào nhỉ?bác có kinh nghiệm share ae với :D

Các vị trí cánh trái phải, tiền đạo/vệ trái phải, ...thì giá cao hơn mấy thằng như GK, DM, Hole,...

Energy của cầu thủ thắp thì mình cần thay nó ra ko cậu?

không cần lắm, chọn con có điểm tốt thì đá tốt hơn con có energy cao mà chỉ số thấp tè

cho hỏi là khi vào phần restaurant thấy có time cho ăn và có 2 dấu stick ghi là Select to feed the Youths from your team
và Select to feed the rest of your team

chọn cái nào để cho đội chính mình ăn tại 6h nữa là có trận tiếp theo rồi

nếu bạn có FOOD/ENERGIZER thì chọn feed the rest of your team để cho ăn hoặc uống để lấy thêm energy

sau khi training thì điểm năng lượng Energy sẽ giảm > Score giảm, hoặc do team bạn có cầu thủ chấn thương, đá sai vị trí, ...

Mình thấy thì score phụ thuộc vào cách bạn xếp đội hình, Energy của cầu thủ, bonus match, bonus season, Attitude...
Đúng vậy k chủ thớt?
đúng rồi bạn :D Nhưng quan trọng nhất vẫn là điểm của cầu thủ :D

cái này muốn vào trận đá thì vào đâu thớt ơi :)

Sao mình vào Matches rồi mà ko thấy thông báo trận tiếp theo nhỉ

đồ ăn uống phải mua hả thớt? mình vào market thì thấy hình như toàn là của user bán thì phải?? mà ko có euro làm sao mua :(( với cả ko có đồ ăn thì có cách nào làm cho đám cầu thủ nó hồi energy lại được ko??

Hix, bác nào chỉ mình cách mua đồ ăn thức uống bằng ron với? Mấy cầu thủ energy thấp quá >_<

Energy chỉ sử dụng khi có trận rất rất quan trọng thôi. Điểm energy ai cũng thấp như nhau, ăn thua Score của cả đội thôi.

Hix, bác nào chỉ mình cách mua đồ ăn thức uống bằng ron với? Mấy cầu thủ energy thấp quá >_<
đồ ăn đồ uống nó có 2 đợt là 7h sáng với 18h tối.bạn chơi giải nào thì bạn lên google sreach time zone cho nó giống với cái giải bạn đang chơi chứ ko phải giờ việt nam đâu.Chẳng hạn mình chơi giải romania thì bên đó thua mình 4 tiếng vậy là giờ ăn của đội mình là 11h với 22h đó nha bạn.Mình cũng là newbie thôi nên sai gì đừng gạch đá.:D

à bạn chủ thớt cho mình hỏi mình nâng cấp mấy cái đồ như kiến trúc nhà hàng gì đó thì tiền mình sử dụng là ron hả?chứ trong đó toàn cho số khó hiểu quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom