Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Đã ref bác nhé. :D

Bác chủ thớt cho mình xin yahoo để liên lạc, học tí kinh nghiệm đi :)

Có gì thắc mắc các bác cứ post lên đây, mình bận không thể online yahoo thường xuyên. Nhưng mình check topic này thường hơn.

Fake IP thì vào trang proxy free nào đó kiếm cái proxy Romania rồi add vào trình duyệt thôi. Thường vào Option > Cài đặt mạng (hoặc cài đặt nâng cao) > thiết lập proxy (hoặc internet) rồi add proxy vào :)

Thớt cho hỏi "Share" để làm gì? và mua bằng cách nào?

1. Sút bóng
2. Đánh đầu
3. Sút xa
4. Lừa banh
5. Chuyền banh
6. Cướp bóng
7. kỹ năng của thủ môn

Thớt cho hỏi "Share" để làm gì? và mua bằng cách nào?

Share là cổ phần, khi quỹ đạt 10000 Euro sẽ chia tiền ra, mỗi 1 share sở hữu sẽ nhận được 0.01 Euro. Vào Share Market để mua.

Có gì thắc mắc các bác cứ post lên đây, mình bận không thể online yahoo thường xuyên. Nhưng mình check topic này thường hơn.

Fake IP thì vào trang proxy free nào đó kiếm cái proxy Romania rồi add vào trình duyệt thôi. Thường vào Option > Cài đặt mạng (hoặc cài đặt nâng cao) > thiết lập proxy (hoặc internet) rồi add proxy vào :)
Mình tìm proxy free Romania trên mạng nhưng không cái nào đăng kí được, toàn bị lỗi kết nói, sau đó mình fake ip bằng SSH của Anh để đăng kí, khi đăng kí thì nó cho đưa cho một list của các nước cho mình chọn luôn, thế là mình chọn Romania :D

Mình tìm proxy free Romania trên mạng nhưng không cái nào đăng kí được, toàn bị lỗi kết nói, sau đó mình fake ip bằng SSH của Anh để đăng kí, khi đăng kí thì nó cho đưa cho một list của các nước cho mình chọn luôn, thế là mình chọn Romania :D
trước mình cũng tự chọn thế, giờ chẳng biết sao từ IP Việt Nam nó không cho chọn nữa :D

Tiền từ Market Glory chuyển sang goaltycoon đc hả cậu? chuyển bằng cách nào?
Mình vào share Market thấy toàn giá 1,47euro/share :(

Market trong goaltycoon, mình cần đầu từ vào nó k?

trước mình cũng tự chọn thế, giờ chẳng biết sao từ IP Việt Nam nó không cho chọn nữa :D
là sao bạn, tức là trước đây IP Vietnam cho chọn như thế này và bạn chọn khác quốc gia ? Vậy sau đó khi thanh toán tiền có về hay ăn ban gì không bạn ?

là sao bạn, tức là trước đây IP Vietnam cho chọn như thế này và bạn chọn khác quốc gia ? Vậy sau đó khi thanh toán tiền có về hay ăn ban gì không bạn ?
bác có cheat không mà sợ nó BAN thế ? chỉ cần không cheat thì cứ an tâm :) IP không phải là lý do chính để nó ban acc đâu, nếu 2 acc cùng IP thì đó mới là vấn đề :p

~~ bó tay, giờ acc nó nó k gởi mail về, đăng kí acc khác thì chỗ tk làm k dc

Đang chơi free thì phải nạp tiền mới mua share đc hả thớt?
Nếu muốn nạp tiền, thì vào đâu hả chủ thớt?

Last edited:
Bạn chủ thread có thể làm 1 bài hướng dẫn kĩ hơn đựơc k vậy? Cách train cầu thủ, cách để tham gia giải đấu ấy?

Bạn chủ thread có thể làm 1 bài hướng dẫn kĩ hơn đựơc k vậy? Cách train cầu thủ, cách để tham gia giải đấu ấy?
cái này ngồi mò 1 ngày là biết gần hết rồi. Train thì bạn cần train kĩ năng nào thì bỏ cầu thủ đó vào khung kĩ năng đó, nếu có thêm HLV train thì sẽ train nhanh hơn

Đang chơi free thì phải nạp tiền mới mua share đc hả thớt?
Có tiền mới mua được share, share kiểu như cổ phần ấy, tính ra thì khoảng 20 ngày đạt 10000 Euro rồi chia lãi.nhưng giá share sẽ tăng dần về sau. (Lúc đầu chỉ 0.3 Euro /share, đến nay là 0.55 Euro/share. Nếu ai đó ôm vào 10000 share thì họ lãi 2500 Euro). Share dành cho những người chơi có vốn lớn :D
Train dễ mà bác, kéo thả cầu thủ vào vị trí cần train thôi. Bác xem cầu thủ đó đá ở vị trí nào thì train cho phù hợp. Ví dụ: tiền đạo thì train Shot, head shot, tốc độ, ... hậu vệ thì tackling để tăng phòng thủ, thủ môn (GK) thì đặt vào Goalkeeper, ...

Để tối nay mình sẽ hướng dẫn chi tiết thêm :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back