Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Sau thời gian bao lâu thì sẽ train xong nhỉ?

Up date thêm về phần Statics Info đi thớt ơi. chẳng hiểu j tiếng anh cả :D

Mai mình update thêm, anh em để train tạm, mai lấy thông tin về train cho đúng, mình có 2 con train sai giờ nó yếu nhất đội :D

Đang train dở có đổi vị trí đc ko bạn. Mình vào di chuyển ko đc nó cứ chạy lại thôi, tự nhiên ko hiểu sao đội hình lúc tối xếp là 56. Bây giờ tụt 1 phát còn 40. các cầu thủ bị tụt điểm ghê gớm là sao nhỉ. hic

Muốn deposit vào thì phải qua reseller của nó hả bạn?

Bạn giải thích giùm mình với. mình kéo vào vị trí khác nó cứ nhảy lại vị trí ban đầu

Bạn giải thích giùm mình với. mình kéo vào vị trí khác nó cứ nhảy lại vị trí ban đầu
Nếu bạn thay đổi cầu thủ ở sân thì kéo đè lên cầu thủ muốn thay (khi 2 cầu thủ nhập thành 1, chỉ thấy 1 hình), nó sẽ đổi chỗ cho nhau, kéo không đúng thì nó nhảy lại ví trí ban đầu ;)
Còn training thì kéo thoải mái :)

Muốn deposit vào thì phải qua reseller của nó hả bạn?
Đúng thế, chỉ có thể dep vào qua reseller, không rõ lý do nó không cho dep trực tiếp qua PP nữa (chắc rửa tiền).
Còn cách nữa là dep qua Credit Card từ Market Glory > chuyển qua Goaltycoon (không mất phí)

Đúng thế, chỉ có thể dep vào qua reseller, không rõ lý do nó không cho dep trực tiếp qua PP nữa (chắc rửa tiền).
Còn cách nữa là dep qua Credit Card từ Market Glory > chuyển qua Goaltycoon (không mất phí)
sao sau khi training điểm của các cậu thủ lại tụt cậu nhỉ. Lúc mới lập acc thủ môn của mình là 5.23 mà bây giờ còn 3.94 :|

sao sau khi training điểm của các cậu thủ lại tụt cậu nhỉ. Lúc mới lập acc thủ môn của mình là 5.23 mà bây giờ còn 3.94 :|
Sau train với sau trận đấu thì năng lượng (energy) sẽ giảm nên chỉ số giảm theo, hôm sau nó tăng lại nhờ vào hotel với restaurant đó bác :D

Đội mình vừa thắng, sao Popularity bị giảm vậy?

Cái stam + engy giờ còn ít quá mà còn 3h nữa đá @@ chơi ko tiền kiu3 này hả ta

thớt cho hỏi là làm sao để đổi USD , hay RON sang EURO hoặc GOLD nhỉ

Điểm số trong trận đấu của mình so với đội kia cách nhau nhiều quá, của mình 30 so với 45, có cạch nào để chỉ số này cao lên nữa, để win match dc k vậy bạn ơi?

thớt ơi làm sao mua cầu thủ vậy? mình vào market chỉ thấy mua youths thôi, mình muốn mua cầu thủ có thể đá ngay và luôn ấy

Đội mình vừa thắng, sao Popularity bị giảm vậy?

Do chất lượng công trình giảm mỗi ngày, hoặc do sân vận động không đủ ghế đáp ứng, ...

thớt cho hỏi là làm sao để đổi USD , hay RON sang EURO hoặc GOLD nhỉ

Bác vào Market (thanh menu ngang trên) > Financial Market (thanh menu dọc trái)

Điểm số trong trận đấu của mình so với đội kia cách nhau nhiều quá, của mình 30 so với 45, có cạch nào để chỉ số này cao lên nữa, để win match dc k vậy bạn ơi?

Đó là tiền :D Tiền mua enegy. Bởi thế mình mới khuyên các bác nên đăng ký sớm, để sau này có thể đè lứa sau. Sau khi game hoàn thiện sẽ đón đợt người chơi mới, lúc này mình cũng mạnh rồi.

thớt ơi làm sao mua cầu thủ vậy? mình vào market chỉ thấy mua youths thôi, mình muốn mua cầu thủ có thể đá ngay và luôn ấy

Cầu thủ đá luôn thì phải đấu giá trên sàn chuyển nhượng. Để tham gia sàn thì phải mua giấy phép 10 Euro :confused: bác cứ mua Youth rồi train, đợi nó lên 16 tuổi rồi chuyển sang đội tình chính :D nếu may mắn bác mua trúng mấy thằng ở vị trí hiếm thì giá sẽ rất cao ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,623
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom