Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

mình vào youth nhưng không thấy train ở đâu admin chỉ với
Bạn vào mục Training. Có phần Youths với Seniors (bên dưới thanh menu trên/Profile ngang qua). Chuyển qua thẻ đó là train được

mới tạo acc mà đội như thế này thì ổn ko cac bác
Quá ngon rồi, của bác chắc ngon nhất ở đây rồi. của mình toàn 75 :confused:

Bị chấn thương thì làm thế nào nhỉ... tự nó hết à... thẻ vàng nữa

Bác click trái vào cầu thủ xem thông tin, dưới cái Avatar có dấu thập đỏ +03 đó là số ngày hồi phục, tức là còn 3 ngày nữa nó sẽ hồi phục. Có thể tăng tốc độ hồi phục lên bằng cách nâng cấp bệnh viện
Thẻ vàng sau mùa giải nó tự mất.

youths của mình 13 tuổi vậy khi nào mới lên 16 vậy thớt ! cho hỏi thêm là kiểm tra khi nào thằng cầu thủ chết khi nào vậy :D

hôm qua mình đổi 7gold hết sạch RON, quay qua quay lại hôm nay bị trừ âm RON luôn, thớt ơi cho mình hỏi giờ RON bị âm vậy để lâu ngày có sao không? có cách nào kiếm lại RON không? mà mỗi ngày nó trừ RON vào cái gì vậy? vào phần nào để xem thống kê sử dụng tiền (RON, GOLD, EURO)?

còn phần bán vé thì nếu mình là đội khách thì có nhận được tiền bán vé ko? giá vé với điểm Popularity liên quan ntn? thiết đặt giá vé ntn để có lời (hoặc ít nhất là ko lỗ)? rồi làm sao tăng điểm Popularity lên?

@darkcodemp4 thớt ơi help help!!!!!

Bạn vào mục Training. Có phần Youths với Seniors (bên dưới thanh menu trên/Profile ngang qua). Chuyển qua thẻ đó là train được

Quá ngon rồi, của bác chắc ngon nhất ở đây rồi. của mình toàn 75 :confused:

Bác click trái vào cầu thủ xem thông tin, dưới cái Avatar có dấu thập đỏ +03 đó là số ngày hồi phục, tức là còn 3 ngày nữa nó sẽ hồi phục. Có thể tăng tốc độ hồi phục lên bằng cách nâng cấp bệnh viện
Thẻ vàng sau mùa giải nó tự mất.

Mềnh còn mỗi 1 con 63 với 2 con 75 nữa là full 100 hết.. :)

May quá mình kích hoạt được rồi!
Anh em đừng xài gmal nhé! nó ko send mail active đâu
Mình reg lại = mail yahoo thì được :D

Vừa bị chấn thương thằng tiền đạo, 18 ngày sau mới bình phục :(

2 bác sử dụng IP nào đăng ký thế ?

Check kỹ hòm spam, hay vào yêu cầu sent mail kích hoạt lại xem
Bao lâu thì cầu thủ lên tuổi nhỉ.... 1 năm à... @@

Tình hình là chả hiểu invest như nào, click vào Request thì ko có j xuất hiện, gửi money trực tiếp cho thằng reseller rồi mail nó thì cũng chưa hồi âm, game này đầu tư dị quá, ko như market glory

Tình hình là chả hiểu invest như nào, click vào Request thì ko có j xuất hiện, gửi money trực tiếp cho thằng reseller rồi mail nó thì cũng chưa hồi âm, game này đầu tư dị quá, ko như market glory
mình cũng dự định invest qua reseller nhưng không biết thế nào ? Đang chuẩn bị tiền để send cho reseller đây :)

mình cũng dự định invest qua reseller nhưng không biết thế nào ? Đang chuẩn bị tiền để send cho reseller đây :)

Mình có thẻ master card prepaid ko biết là invest đc ko đây nữa, game này chơi nhiều cái khó hiểu quá

Bao lâu thì cầu thủ lên tuổi nhỉ.... 1 năm à... @@
Theo mấy thằng MOD thì là 31 ngày lên 1 tuổi
Thì Request xong hệ thống nó báo cho Reseller. Bác gửi tiền rồi PM nó nó xác nhận cho :D Mà nó đâu thể online 24/24 đâu, bác đợi sang ngày xem sao. Market Glory cũng tương tự mà ?

Giờ đầu tiên mua cầu thủ trẻ trước hay xây dựng sân để nâng giá vé trước đây !!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom