Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

@darkcodemp4 có win k bác ơi?
TRận của tớ đúng là có doping tiền bơm vào có khác, win ngay 2-0. :confused:

Vậy mà thua mới ác :mad: Hắn bom thuốc vào full hết, mình cũng theo, cơ mà hắn có 2 thằng tiền đạo đá đúng vị trí nên ghi bàn tốt hơn.

THế mới hiểu tầm quan trọng của doping tiền chứ. :D

sao ko dao tao duoc cau thu - bỏ vào nó bật ra - chỉ bỏ huấn luận viên vào được

bạn làm video hướng dẫn luôn đi - chứ mày mò mãi mà chả được

Vậy mà thua mới ác :mad: Hắn bom thuốc vào full hết, mình cũng theo, cơ mà hắn có 2 thằng tiền đạo đá đúng vị trí nên ghi bàn tốt hơn.
Tiền trong club ko đổi sang euro đc hả bác thớt..... chỉ đổi đc sang gold thôi à....?

Bác xem trận nào mà có kảh năng win, bơm doping tiền cho cầu thủ thì sẽ win trở lại, mùa giải đầu mới tham gia thì ai cũng thế mà .:D

sao ko dao tao duoc cau thu - bỏ vào nó bật ra - chỉ bỏ huấn luận viên vào được

bạn làm video hướng dẫn luôn đi - chứ mày mò mãi mà chả được
Kéo thả vào vị trí bạn muốn thôi có gì khó đâu mà phải làm video :confused: Không được thì load lại trang thử xem, chứ có bí quyết gì ở đây đâu, chỉ kéo rồi thả thôi mà o_O
Tiền trong club ko đổi sang euro đc hả bác thớt..... chỉ đổi đc sang gold thôi à....?
Được mà bác, Euro <-> Gold <-> tiền. Không đổi được thì sao rút tiền :confused:

lẹt đẹt lên top 3 rồi keke ! giờ có chiến thuật nào giữ top hay vượt mặt bọn nó không thớt ! mà 1 league như vậy diễn ra bao lâu vậy thớt

mình thấy đá thắng có được tiền đâu ( ESP đâu có tăng ) - toàn bị mất tiền cho cầu thủ và huấn luyện viện ko à

chỗ bán vé đâu bạn ? còn thiết lập phần thưởng - đội thắng thưởng cho cầu thủ hả bạn ?

à thắng 67 ESP nhưng mất 200 ESP tiền vận chuyển và 300 ESP cho cầu thủ và huấn luyện viên - lỗ có thấy lời đâu

Last edited:
@tuan9 67 esp đó là phần thưởng của mỗi trận đấu mà đội mình chiến thắng. Càng về cuối mùa giải, energy của các cầu thủ sẽ càng giảm, điểm scoring cũng giảm, muốn tăng thì bạn cho cầu thủ cắn nhiều thức ăn với nước uống, thay phiên cầu thủ thi đấu nghỉ ngơi.

cái 300esp đó là lương hàng ngày cho cầu thủ và huấn luyện viên, ngày nào cũng mất.
Bạn thiết lập phần thưởng thì đọc post 1 của chủ thread nhé. :D

Khoe ti, đội mình win 3 trận liên tiếp rùi, thoát khỏi top 3 từ dưới lên, các bác cho mình hỏi là giá vé bao nhiu là hợp lí nhi?

@tuan9 67 esp đó là phần thưởng của mỗi trận đấu mà đội mình chiến thắng. Càng về cuối mùa giải, energy của các cầu thủ sẽ càng giảm, điểm scoring cũng giảm, muốn tăng thì bạn cho cầu thủ cắn nhiều thức ăn với nước uống, thay phiên cầu thủ thi đấu nghỉ ngơi.

cái 300esp đó là lương hàng ngày cho cầu thủ và huấn luyện viên, ngày nào cũng mất.
Bạn thiết lập phần thưởng thì đọc post 1 của chủ thread nhé. :D

Khoe ti, đội mình win 3 trận liên tiếp rùi, thoát khỏi top 3 từ dưới lên, các bác cho mình hỏi là giá vé bao nhiu là hợp lí nhi?
ăn uống cần vàng hoặc eruo - mình chơi miễn phí - làm gì có . ESP nó cho - có đổi sang vàng được đâu

Bạn mới chơi thì phải từ từ, đâu thể 1 phát dc luôn đâu. Đợi hết mùa, bạn sẽ gom dc 1 ít, dần dần tích dần mua cầu thủ, thức ăn, nâng cấp sân vận động chứ. :D

ăn uống cần vàng hoặc eruo - mình chơi miễn phí - làm gì có . ESP nó cho - có đổi sang vàng được đâu
Mình cũng chơi miễn phí mà cậu, giờ dàn cầu thủ ngon và kiếm tiền cũng ổn. Game kiểu này quan trọng là kiên nhẫn, mỗi ngày 2-3 phút chứ cần gì nhiều đâu. bạn nên nhớ chơi càng lâu kiếm được càng nhiều. Với lại đơn vị tiền có thể đổi sang gold cũng như Euro, tiền nó thông với nhau, trao đổi được chứ có phân biệt gì đâu ?

Hàng ngày nên làm gì ?
nếu muốn mua ghế thì vào thị trường có bán sẵn ghế hay tự tạo ? mình có 2160 cổ động viên nhưng chỉ có 1000 ghế - mà ESP mới có 2600 không đủ đổi eruo mua ghế sẵn
mình ko đủ eruo do chơi miễn phí vậy làm sao cho ăn các cầu thủ hay để vậy

Last edited:
chơi đc hơn 1 tuần đã có 8k RON đây tính toán sao cho hợp lý mua gold rồi train cầu thủ dần dần chứ mua về ít gì phải 3 tháng mới cho youth ra chiến tuyến được

Đã win trận thứ 4 liên tiếp, mỗi trận đấu sân nhà là k đủ ghế cho cổ động viên, cả VIP lẫn ghế thường. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week