Event Event Xông Đất MMO4VN vào ngày giao thừa

Reactions
804
MR
0.001
Lại một mùa xuân mới đang gõ cửa, dòng thời gian không bao giờ ngừng chảy, đó là quy luật muôn đời của thời gian.

Nhân dịp năm mới đến năm cũ đi qua BQT MMO4VN tiếp tục tổ chức 1 event nhỏ xem như chung vui với mọi người .

1. Nội dung:

1.) Vào thời khắc thiêng liêng giao thừa mỗi thành viên sẽ đưa ra 1 lời chúc tết 1 hình ảnh về ngày tết tại topic này.​

2.) Mỗi thành viên chỉ được tham gia xông đất 1 lần .​

2. Thể lệ:

1.) BQT sẽ dựa vào đồng hồ thời gian của bài post xông đất mà trao thưởng cho 5 người đầu tiên

2.) Thành viên tham gia xông đất không được edit bài post. Ai edit bài post tham gia sẽ không được tính .​

3.) Để tránh tình trạng clone nick spam rinh giải thưởng chỉ có những thành viên nào reg nick trên 1 tháng mới được tham gia ( tức là tháng 12 của năm 2010 trở về trước ) hoặc phải có trên 50 bài post .​

3. Giải thưởng :

1.) 1 Giải nhất : Dành cho người xông đất đầu tiên là : $2 (LR/WMZ)​

2.) 1 Giải nhì : Dành cho người xông đất thứ 2 là : $1.5 (LR/WMZ)​

3.) 3 giải khuyến khích : Dành cho 3 người xông đất tiếp theo là $1 (LR/WMZ)​

4. Thời gian :

1.) Bắt đầu : 0 giờ 0 phút 0 giây ngày mùng 1 tết năm TÂN MÃO ( tức 0 giờ 0 phút 0 giây ngày 3/2/2011)​

2.) Kết thúc : 0 giờ 20 phút ngày mùng 1 tết năm TÂN MÃO ( tức 0 giờ 20 phút ngày 3/2/2011)​

3.) Tổng kết : Từ mùng 1 đến mùng 3 khi nào online mình sẽ tổng kết và thanh toán coi như lì xì lấy hên cho các bạn .​

Nhân dịp Xuân mới 2011 và Tết cổ truyền Tân Mão, thay mặt BQT diễn đàn MMO4VN, thân ái gửi tới tất cả các thành viên MMO4VN cùng những người bạn, những người đồng hành với diễn đàn trong suốt thời gian qua lời chúc đầu năm sức khoẻ, hạnh phúc, bình an.

BQT MMO4VN

Last edited by a moderator:
Cứ bàn tán thoải mái đi nhể... Đến gần giao thừa del bài và close. Giao thừa mở lại :D... Mình ko canh dc ;))

Chà chà...
Hay nhỉ ....
Chắc canh giờ về nhà quá ;))

Hơ, đang định làm cái topic chúc tết Hội mình, và bonus cho 1 số bạn trong hội xông đất giao thừa, vậy là đụng hàng rùi :(
Gì chứ Event này chắc mình kiếm đc 1 suất rùi. Lúc nào cũng online đc bằng 2 Black berry dù đang bận việc gì, hi hi! :D
Đặt gạch, kiếm cành lộc đầu năm :D

hục hục thế này phải canh chọn giờ đẹp thui:)
à quên !mình có ý kiến bổ xung vào lixi:
em lãng tử nên khuyến mại cho mỗi pác vào SÔNG đất một nụ hôn chào xuân :)
các bác nào hâm mộ thì tranh thủ chuẩn bị tinh thần ko hết lượt đó nhá!:) :binhsua166:

Mình là chuyên gia đi xông đất nhà người khác, event này chắc về nhất rùi, hihi.
Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ nhé!!!

Các bạn chuẩn bị tinh thần nhưng cũng đọc kỹ Rules nha ^^!

hix hix, hồi sáng không đọc kĩ rules, phải có 50 bài post cơ, không được tham gia event lần này rùi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back