Event Event mừng 4 năm tham gia mmo

Status
Not open for further replies.
57 :):) con số may mắn trúng giải đi nào ^^

Event ý nghĩa! số 34 nha :)

Trước hết cho em chọn số 09 nha anh.
Đôi lời muốn nói với thớt: (Thực ra chỉ là sự ngụy biện cho việc "không đủ điều kiện" them gia thôi ạ, nếu đươc thì anh chiếu cố cho em them gia với còn không thì koi như cho em thử vận may đầu năm vậy :D). Thực tình thì em cũng biết và tham gia diễn đàn từ hồi còn học phổ thông cơ, nhưg hồi đó còn bồng bột nhất thời nên lượn vào được vài ba bữa lại chán rồi bỏ, lâu lâu cần tiền tiêu ko biết kiếm đâu ra lại lượn vào, hăng hái vài ba ngày lại bỏ =.=". Sau này mới ngộ ra tập dần tính kiên nhẫn thì giờ em đã sv năm 3 rồi (Hiện đang chơi PTC được gần 3 tháng rồi ạ, mà acc cũ lâu ko nhớ nên đành lập acc mới), hay lượn vào tìm hiểu học hỏi nhứng vốn kiến thức còn hạn chế nên ko có viết bài gì nhiều chứ không thì em chả biết viết gì ngoài spam, hic thế là ko đủ điều kiện ạ. Hy vọng thớt chiếu cố cho em tham gia event với nha :)
Đôi lời muốn nói với các bạn tham gia event: Haiz, ngồi suy nghĩ 4-5 số mà trùng hớt trơn, rãnh ngồi tổng hợp dùm thớt lun, tiện để chọn số mà mình chắn chắn có cơ hội luôn :D (Mình xếp theo người chọn sớm nhất nhé)

Link: https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AubYQpfZ9zIHdF9iNlR1ZXhxVExBeEowX1lNV2ZPcVE&usp=sharing
Thống kê hay đấy cậu :D

32 nào hot hot

Xin con so 48 . Ai trung giai ko hoc thi nhuong cho minh nha. Thanks

E XIN 1 SLOT HỌC TẬP LÀ CHỦ YẾU :)

95 NHÉ !!!!!!!!!!

52

em ở đà nẵng nhưng vẫn xin 1 slot : 94

Last edited:
Sự kiện Chấn Động MMO Việt Nam đây! xin 1 chân nhé: 04

Mình chọn 75 :)

Chỉ còn 1 ngày thôi thôi, ko biết ai may mắn trúng event lớn nhất chỉ 1 lần và mãi mãi của mình đây, chúc các bạn may mắn, bạn nào chưa tham gia thì tham gia cho vui nhé, biết đâu lại nhận được lộc đầu năm :D

rất buồn.. ở quy nhơn rồi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back