[Event Ideal] Hãy tưởng tượng!

Status
Not open for further replies.

kugkuygil

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.064
Insuree Balance
9089|1000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Cái này là để anh em giải trí đỡ buồn thui nên tính chất xây dựng hơi ít chủ yếu là để vui là chính vác về $ là tất yếu!
+ Cụ thể là :
- Ban tổ chức sẽ lập 1 topic

- Mỗi thành viên được phép comment tối đa 10 lần trong topic đó (Những comment thiếu văn hóa, không phù hợp nội dung sẽ bị xóa và không tính số thứ tự trúng giải!).

- Trong đó người chơi sẽ tưởng tượng và dịch nghĩa của 4 chữ cái mà người chơi trước đưa ra. Sau đó sẽ tiếp tục ra đề cho người chơi tiếp theo.
Ví dụ: Ban tổ chức đưa ra từ khóa là CĐMN
thiénuvolyh trả lời là : Cao Đẳng Mõm Nhôm và đưa ra câu hỏi tiếp theo là AYCT chẳng hạn.
OnlyC vào trả lời là: Anh Ý Cần Tiền (cái này tùy thuộc vào trí tưởng tượng của bạn) và sau đó OnlyC lại tiếp tục ra câu đố cho người tiếp theo...

- Còn về trúng giải thì tùy ban tổ chức:
TH1: Giải thưởng dành cho người có số thứ tự comment trong topic trùng với 2 số cuối của giải đặc biệt Sổ Xố Kiến Thiết Miền Bắc ngày ...
TH2: Ban tổ chức đưa ra sẵn 1 số số nào đó chẳng hạn 07,18,56,154 ... rồi nhưng người có bài viết có số thứ tự đó sẽ trúng giải!

cũng vui, mỗi tội cách trao giải thì chán phèo, ghét cái sổ xố thế ko biết

? cáh tính thì sao vậy bạn ? hay là chơi theo điểm : không hạn chế số lần cm, mỗi lần cm được 1 điểm thanks( tượng trưng cho việc bạn thích đáp án đó!) +1 điểm nữa! đến khi kết thúc thì tính tổng số điểm ai cao nhất thắng!

? cáh tính thì sao vậy bạn ? hay là chơi theo điểm : không hạn chế số lần cm, mỗi lần cm được 1 điểm thanks( tượng trưng cho việc bạn thích đáp án đó!) +1 điểm nữa! đến khi kết thúc thì tính tổng số điểm ai cao nhất thắng!

tính số thank cũng hay đấy, mình toàn thấy thế mà

hay nhỉ. chúc thành công

tính số thank cũng hay đấy, mình toàn thấy thế mà
mình chỉ sợ min không đồng ý vì vậy khéo có mem 1 buổi lên cả nghìn thanks mất, như thế dễ loạn lắm!

kiểu này thì chúng nó spam ghê lắm :))

cho nên ..................phải có hình phạt nặng vào, dạng dạng như .................

BAN NICK 1 tháng :binhsua51:

cái này thì tùy mọi người thôi hạn chế spam thì mọi người chơi kiểu bốc thăm trúng thưởng còn thích spam thì cứ đếm bài đếm thank tính giải thui!

upppppppppppppppp!
mọi người vào ủng hộ mình với!

upppppppppppppppp!
mọi người vào ủng hộ mình với!

mọi người hãy bình chọn cho [Event Ideal] Hãy tưởng tượng! (dạng nối chữ) hoặc [Event Ideal] Post nhiều post hay (dạng thi viết TUT) tại Tổng kết Event Ideals hộ mình với!
cảm ơn trước nha

thông tin về 2 even này xem tại
[Event Ideal] Post nhiều post hay
[Event Ideal] Hãy tưởng tượng!

Last edited by a moderator:
khi nào bắt đầu vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads