• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event event góp vui

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
tình hình là chat trên sb thấy mình prune nhiều quá(do lỗi SB) có 4 mem đã dona cho mình tổng cộng 0.25Lr. rất cảm ơn 4 cậu duongmquyen1jaranguyenGi�unhatquangnguyenthangquynho. vì vậy xin phép 4 cậu mình lấy số đó làm cái event nhỏ cho vui cửa vui nhà
dự đoán sổ số miền bắc tối nay. một người trúng thưởng sẽ đc 0.25Lr.
rule: trước 5h chiều nay. người trúng thưởng là người đoán chính sác đầu tiên. hoặc nếu ko có ai đoán trúng thì sẽ lấy cận trên và cận dưới tức là gần với số kết quả. căn cứ vào 2 số cuối của giải đặc biệt(ko mê đề đóm nhưng nó tạo ra số ngẫu nhiên để căn cứ vào đó)
xin cảm ơn
update: tổng cộng giải thưởng là 0.57Lr +0.5AP
update: bản thân xin góp thêm 0.5Lr tức là giải hiện có: 1.07Lr +0.5AP
update: 2.07+1.18AP+0.5AP
------------------------------
tổng cộng là: 2.07+1.18AP+0.5AP(duongmquyen1 góp sau)

Last edited by a moderator:
Tớ đoán số 32 trước nhá ^^! Mặc dù donate nhưng muốn join vào đây cho vui cửa
Chúc bác đông mem join nhá!

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

bèo bọt quá!:binhsua122:
Event nhỏ mà bác..chịu khó tý cho 4rum nó vui

Minh đoán số 25

Cứ cho LR trước U3843590 hên xui

cũng chẳng có nhiều cậu ah.có thể ko thấm vào đâu với một số ae. chỉ là thấy vui vì tinh thần của 2 mem trên thôi.

Vui là chính là đc rồi giàu ngèo gì mấy cent chứ

ko edit lại bài nhé các cậu. nếu ai thấy vui thì có thể đóng góp thêm cho giải thưởng.
cá nhân cũng xin ứng cử con số 89 (con số cận kề.nỗ lực sẽ không quá muộn-bóng đá-). nếu trúng thì lại chuyển nó thành event ngày kia. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom