• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event Cho Những Ai Có Tài Sleepsing " Hát Nhép "

Status
Not open for further replies.

sadnyla1

Newbie
Reactions
127
MR
0.000
Sorry mọi người mình đang gặp chuyện vs gia đình nên event này mình hoãn lại sẽ quay lại sớm nhất có thể mong mọi người thộng cảm

Last edited by a moderator:
bác cho em hỏi cái phần mềm quay màn hình là cái gì nhỉ

- - - Updated - - -

chưa nghĩ ra là nên hát bài gì.. chưa biế nhép ra sao.. hì hì.. chắc tự mình nhép quá :))

Event khá hay, nhưng cũng khá công phu cho thí sinh tham gia :m121: hi vọng sẽ có nhiều nhà hảo tâm giúp event này tăng thêm giải thưởng thì sẽ có nhiều thí sinh ủng hộ hơn :m121:

Event khá hay, nhưng cũng khá công phu cho thí sinh tham gia :m121: hi vọng sẽ có nhiều nhà hảo tâm giúp event này tăng thêm giải thưởng thì sẽ có nhiều thí sinh ủng hộ hơn :m121:
chuẩn. ...... :binhsua146:

bác cho em hỏi cái phần mềm quay màn hình là cái gì nhỉ

- - - Updated - - -

chưa nghĩ ra là nên hát bài gì.. chưa biế nhép ra sao.. hì hì.. chắc tự mình nhép quá :))

dùng điên thoại bật chế đô quay phim xong mở loa mở nhạc lên thế là ta nhép nhép nhép ;)

tiếc là k có webcam, k thì giựt giải nhứt :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week