Event Event chia tay anh em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.
Tốt nhất Cậu Xéo mới đúng........:binhsua39:
Rảnh rỗi sinh nông nổi hả :)). bạn vào topic tôi rồi nói xằn bậy, ảo chứ ngoài đời người ta cho bạn lượm răng rồi đấy bạn à

Rảnh rỗi sinh nông nổi hả :)). bạn vào topic tôi rồi nói xằn bậy, ảo chứ ngoài đời người ta cho bạn lượm răng rồi đấy bạn à

Bình tình đi không lộ rõ bản chất bây giờ! Tôi chỉ thấy rất ghét loại như bạn thôi!...Còn tôi ảo hay thật k nói lên điều gì cả!

giải chưa thấy đâu, đã thấy chửi bới,cắn xé lẫn nhau rồi ...haizzz:binhsua41:

:)! căn nhau về vấn đề gì bạn! Chẳng qua mn cứ nhìn thất Event với ai cho tiền là lòe mắt! Nhưng Nhận dc tiền của con ng này thì còn lâu nhé bạn! Mình đang mún cho nó nổi rõ bản chất thui!

:)! căn nhau về vấn đề gì bạn! Chẳng qua mn cứ nhìn thất Event với ai cho tiền là lòe mắt! Nhưng Nhận dc tiền của con ng này thì còn lâu nhé bạn! Mình đang mún cho nó nổi rõ bản chất thui!
=)). theo như mình dự đoán, hồi trước mẹ bạn sinh bạn ra là sinh cái miệng bạn trước sau đó tới cái đầu hèn gì cái bạn mắt bệnh ngứa mồm và đầu to nhưng óc kém phát triển. mình nghĩ bạn nên thông minh hơn và đọc lại topic, mình chưa vi phạm bất cứ vấn đề nào về rule mình đặt ra như đã hứa với các bạn ở đây. mình k có tiếc gì về tiền bạc, ngày hôm qua mình cũng đã share acc JSS free từ 4 pos trở lên cho những bạn khác và có cho vài bạn đang làm thuê captcha vài G nên 10Pz đối với mình k là gì cả! và mình nghĩ cái bản chất của mình nó đẹp hơn và quý giá hơn cái bản chất *** của bạn!

=)). theo như mình dự đoán, hồi trước mẹ bạn sinh bạn ra là sinh cái miệng bạn trước sau đó tới cái đầu hèn gì cái bạn mắt bệnh ngứa mồm và đầu to nhưng óc kém phát triển. mình nghĩ bạn nên thông minh hơn và đọc lại topic, mình chưa vi phạm bất cứ vấn đề nào về rule mình đặt ra như đã hứa với các bạn ở đây. mình k có tiếc gì về tiền bạc, ngày hôm qua mình cũng đã share acc JSS free từ 4 pos trở lên cho những bạn khác và có cho vài bạn đang làm thuê captcha vài G nên 10Pz đối với mình k là gì cả! và mình nghĩ cái bản chất của mình nó đẹp hơn và quý giá hơn cái bản chất *** của bạn!

CÒn hoạt động ở : 85 Phan Bội Châu (Hội trường UBND Phường Thống Nhất) không bạn! Mai mình ghé qua tham gia Cho Zui :))

Hi, Vụ Đức Tâm hôm nay đã kết thúc, Ngày mai mình sẽ chọn ra một bạn trao giải nhé. đúng vào lúc 8h, sẽ có kết quả và proof cho anh em xem!

CÒn hoạt động ở : 85 Phan Bội Châu (Hội trường UBND Phường Thống Nhất) không bạn! Mai mình ghé qua tham gia Cho Zui :))
=)).Bạn ở đâu, bạn lên nhà mình nhé, chứ cần gì phải qua đó mà đó là ở đâu mình cũng k có biết nữa =)). đây là số sdt của mình:01645181881.bạn rảnh h nào cứ gọi mình ra đón bạn nhé, Thanh khê bạn nhé :)). Lên thì gọi mình ra đón cho! =)). ngu mà nguy hiểm, gặp tao k rạch cái mỏ mày ra tao đếu làm ngừoi

=)).Bạn ở đâu, bạn lên nhà mình nhé, chứ cần gì phải qua đó mà đó là ở đâu mình cũng k có biết nữa =)). đây là số sdt của mình:01645181881.bạn rảnh h nào cứ gọi mình ra đón bạn nhé, Thanh khê bạn nhé :)). Lên thì gọi mình ra đón cho! =)). ngu mà nguy hiểm, gặp tao k rạch cái mỏ mày ra tao đếu làm ngừoi

mày mà đòi làm người hả!.....Lộ dần bản chất đi! Tao thích cái bản chất của mày đấy!.

Hi, Vụ Đức Tâm hôm nay đã kết thúc, Ngày mai mình sẽ chọn ra một bạn trao giải nhé. đúng vào lúc 8h, sẽ có kết quả và proof cho anh em xem!
:m037::m037: 11h rồi Ken :D Sao yên ắng nhỉ ?

:m037::m037: 11h rồi Ken :D Sao yên ắng nhỉ ?
Hiện tại tớ đã xác định được người nhận giải rồi mà chưa send tiền được vì đang đi làm cậu à tối vè nhà onl PC đúng vào lúc 8h tớ nói mà!

HiHi, H mình sẽ tuyên bố người trúng giải event lần này.
Mình sinh ngày 14 tháng 9 nên quyết định lấy #149 là giải nhất lun/
Cái thứ 2 là trong PZ cũng còn 2 $ lẻ nên quyết định làm luôn 2 giải khuyến khích cho anh em. Mình quyết định lấy #14 và #9 để trao giải khuyến khích.
*** Xui sao cái #9 lại là của tớ viết, còn #14 lại là của bạn bị ban =)). tớ chả biết nói sao luôn.
*** nên tớ quyết định lấy 2 số 14 và 9 tớ cộng và nhân cho nhau nhau và ra kết quả như thế này:
*** 14+9=23, 14*9=126
Vậy tổng kết là có 3 giải như thế này:
giải nhất: #149

Giải khuyến khích 1:#126

Giải khuyến khích 2: #23

Đây là proof Trao giải

Giải nhất:

Giải kk1:

Còn giải khuyến khích 2 thì mình đã PM yahoo bạn ấy rồi mà bạn ấy chưa trả lời, nếu bạn đọc được những dòng này thì hãy PM qua yahoo tớ nhận giải nhé :)

CUỐI CÙNG, CHÀO TẤT CẢ - ĐOÀN KẾT VÀ QUYẾT THẮNG

random sao ko chơi random quay nhỉ :binhsua39:

Event hết nhưng vẫn vào chào cậu 1 tiếng vui vẻ!
:D Đi trên con đường mới thành công nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom