Event Event chào mừng ngày đặc biệt ^^!

TocNgan

Verified
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chuẩn bị đến một ngày cực kỳ đặc biệt đó là ngày 10/03, Mình sẽ tổ chức một Event nhỏ dành cho tất cả member mmo4vn ^^!
Nội Dung của Event: Mình sẽ đưa ra lần lượt các câu hỏi vui và có liên quan 1 chút đến trí tuệ các bạn chỉ cần vào đây trả lời (có giải thích)
và để lại ID thanh toán ( Mình chỉ thưởng qua LR nhé) nếu không có ai có đáp án chính xác của đợt 1 Giải thưởng sẽ được cộng dồn vào đợt 2 và tuơng tự như thế với đợt 2, còn nếu cả đợt 3 nếu không có ai trả lời đc mình sẽ chia đều giải cho 3 bạn có 3 câu trả lời sớm nhất ở mỗi đợt
+ Thời gian diễn ra:
event sẽ có 3 đợt
đợt 1 18h-20h 10/03
đợt 2 20h-22h 10/03
đợt 3 22h-24h 10/03
+ Thành phần tham gia: Tất cả thành viên của diễn đàn MMO4VN ( Yêu cầu là nick các bạn phải đăng ký từ tháng 2 trở về trước nhé. Mình cũng xl các bạn đăng ký tháng 3 ...)
Cơ cấu giải thưởng:Mỗi đợt sẽ có 3 giải mỗi giải trị giá 1 $ dành cho những ai trả lời nhanh nhất đúng nhất .Tổng cộng giá trị là 9$ toàn event
Mình viết thông báo này trước cho các bạn biết ngày tham gia event nhé :-"
Mình hi vọng member mmo4vn sẽ ủng hộ nhiệt tình event của mình :"> Vì 1 ngày đặc biệt nhất trong năm :binhsua79:
Update Rule ai không thanks không đc thưởng =))

Last edited by a moderator:
Chuẩn bị đến một ngày cực kỳ đặc biệt đó là ngày 10/03, Mình sẽ tổ chức một Event nhỏ dành cho tất cả member mmo4vn ^^!
Nội Dung của Event: Mình sẽ đưa ra lần lượt các câu hỏi vui vàcos liên quan 1 chút đến trí tuệ các bạn chỉ cần vào đây trả lời (có giải thích)
và để lại ID thanh toán ( Mình chỉ thưởng qua LR nhé) nếu không có ai có đáp án chính xác của đợt 1 Giải thưởng sẽ được cộng dồn vào đợt 2 và tuơng tự như thế với đợt 2, còn nếu cả đợt 3 nếu không có ai trả lời đc mình sẽ chia đều giải cho 3 bạn có 3 câu trả lời sớm nhất ở mỗi đợt
+ Thời gian diễn ra:
event sẽ có 3 đợt
đợt 1 18h-20h 10/03
đợt 2 20h-22h 10/03
đợt 3 22h-24h 10/03
+ Thành phần tham gia: Tất cả thành viên của diễn đàn MMO4VN ( Yêu cầu là nick các bạn phải đăng ký từ tháng 2 trở về trước nhé. Mình cũng xl các bạn đăng ký tháng 3 ...)
Cơ cấu giải thưởng:Mỗi đợt sẽ có 3 giải mỗi giải trị giá 1 $ dành cho những ai trả lời nhanh nhất đúng nhất .Tổng cộng giá trị là 9$ toàn event
Mình viết thông báo này trước cho các bạn biết ngày tham gia event nhé :-"
Mình hi vọng member mmo4vn sẽ ủng hộ nhiệt tình event của mình :"> Vì 1 ngày đặc biệt nhất trong năm :binhsua79:

Đại gia thích chơi trội đây mà =)) để ta kiếm luôn 1$, đỡ phải trả nợ =))

Ngày mà một gia đình đón nhận "quà" sau những ngày mây mưa =))

Ngày mà một gia đình đón nhận "quà" sau những ngày mây mưa =))

Số nhiều hay số ít! Đừng xem thường người ta nhé! :) Mà ko có từ nào tế nhị hơn à! Ví dụ như là gió bão chẳng hạn =))
@ CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM, TOCNGAN!

ặc "gió bão" mà bác đòi tế nhị hơn à =))

Tên TN này , cùng tháng nhưng hêm có cùng cung với ta =)) , thảo nào ê sắc goài =))))))))

Hôm nay 7/3 là sinh nhật ta trước nhá TocNgan, ta làm anh mi trước=)) cái event này làm anh thấy vui lây hí hí

còn 3 ngày nữa mới đến mà Happy chi sớm vậy ^^! để dành chứ :|

Câu hỏi đợt 1 của event chào mừng ngày đặc biệt :D
Hôm nọ lunio có hỏi mình rằng " giữa em và tiền anh chọn ?" "mình trả lời là anh chọn tiền"
Bây giờ mình có câu hỏi như sau.
Giả sử bạn là 1 chuyên gia hóa chất trong 1 lần cùng người mình yêu đi du lịch bị lạc đường trong 1 hang động kỳ lạ . Ở đó có 1 bộ lạc có phong tục rất đặc biệt. Họ có 1 loại thuốc độc cực kỳ mạnh ( đương nhiên là họ có thuốc giải độc) họ luôn muốn thử loại độc dược này với bất kỳ ai lạc vào đó ^^!.
Vấn đề ở đây là họ sẽ đưa 2 bát nước màu và mùi giống nhau cho 2 người ^^! 1 bát là thuốc kịch độc 1 bát là thuốc giải. Mỗi người chỉ được uống 1 bát. NHờ kinh nghiệm của bao năm trong ngành hóa học bạn đã biết đâu là thuốc độc đâu là thuốc giải . Giờ vấn đề quyết định sự sống cả 2 đều nằm trong tay bạn . Bạn sẽ xử lý như thế nào :D ?
THời hạn kế thúc đợt 1 là 20:17 :D

Hôm nọ lunio có hỏi mình rằng " giữa em và tiền anh chọn ?" "mình trả lời là anh chọn tiền"
Giả sử bạn là 1 chuyên gia hóa chất trong 1 lần cùng người mình yêu đi du lịch bị lạc đường trong 1 hang động kỳ lạ . Ở đó có 1 bộ lạc có phong tục rất đặc biệt. Họ có 1 loại thuốc độc cực kỳ mạnh ( đương nhiên là họ có thuốc giải độc) họ luôn muốn thử loại độc dược này với bất kỳ ai lạc vào đó ^^!.
Vấn đề ở đây là họ sẽ đưa 2 bát nước màu và mùi giống nhau cho 2 người ^^! 1 bát là thuốc kịch độc 1 bát là thuốc giải. Mỗi người chỉ được uống 1 bát. NHờ kinh nghiệm của bao năm trong ngành hóa học bạn đã biết đâu là thuốc độc đâu là thuốc giải . Giờ vấn đề quyết định sự sống cả 2 đều nằm trong tay bạn . Bạn sẽ xử lý như thế nào :D ?

Her her tham gia vui thôi :"> theo mình mình sẽ chọn bát thuốc giải cho cô bạn uống thuốc độc :"> tí nửa ra ngoài mình ói ra hết rồi thêm tí đường tí mắm tôm khoái đều lên đổ cho cô ấy uống lại :)) Tại vì cô ấy đâu phải kĩ sư hóa chất đâu mà bít mình uống thuốc giải tí nửa cứu mình :)) Nên thôi cô ấy chịu cực tí vậy dù sao 2 người củng sống đở hơn mình hi sinh chết cô ấy yêu người khác, uổng công mình chết :))

Bạn có nghĩ trộn 2 bát vào nhau rồi uống là 1 cách hay ko :p

Mình k thích giết người khác như thế,nhất là người yêu, mình k thích cái trường hợp này, nếu thế thật thì mình sẽ đưa bát đó cho người yêu uống trước, nhất quyết k uống bát nước độc, đằng nào chả chết... Nếu may mắn thì đc 1 nụ hôn với thuốc giải độc

2 đứa uống mỗi đứa 1 ngụm vào nhưng chưa nuốt :D 1 đứa nuốt 1 ít rồi chờ 1 lúc xem thế nào:D nếu đứa nuốt phải thuốc độc thì lập tức phun ra rồi hôn đứa kia lấy thuốc giải =)) nếu cái đứa nuốt k phải thuốc độc thì đứa kia phun ra rồi cũng hôn để súc miệng =)) Nó chỉ bắt mỗi đứa chỉ dc uống 1 bát chứ có cấm uống từ miệng nhau đâu =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back