• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event chào mừng ngày đặc biệt ^^!

HPBD TOCNGAN :x :x
Uống thuốc độc ---> nhận 1 nụ hôn chứa thuốc giải :)
Ai uống và ai sẽ là người trao nụ hôn có thuốc giải đó :) Cho TN chọn :">
Để ... mai ... tính :">

Bạn có nghĩ trộn 2 bát vào nhau rồi uống là 1 cách hay ko :p

Bạn vui lòng để lại ID LR cho mình nào
Vì lý do hết giờ chỉ có mình bạn đoán đúng nên mình sẽ gom cả 3 giải thưởng cho bạn
Bạn đc thưởng 3$
^^!
Đáp án của mình là trộn đều 2 bát rồi chia đôi mỗi đứa uống 1 bát :)
P/s nhiều khi những vấn đề đơn giản chúng ta lại phức tạp hóa nó lên ^^!

Bạn vui lòng để lại ID LR cho mình nào
Vì lý do hết giờ chỉ có mình bạn đoán đúng nên mình sẽ gom cả 3 giải thưởng cho bạn
Bạn đc thưởng 3$
^^!
Đáp án của mình là trộn đều 2 bát rồi chia đôi mỗi đứa uống 1 bát :)
P/s nhiều khi những vấn đề đơn giản chúng ta lại phức tạp hóa nó lên ^^!

2 bát cùng đầy trộn kiểu gì ;)) mà đấy là đáp án của mi,mấy đáp án khác cũng đúng mà ;)) k nên chỉ 1 cách nhứ thế :p

uhm có ý kiến thế này, bác tham gia cuộc chơi của em thì đáp án và câu hỏi phải là của em chứ, đoán trúng ý em là đúng còn ko là sai, đâu thể nói có nhiều đáp án đc, như trong thi cử ấy, cách làm nào trong khung điểm thì có điểm, bác lấy mấy cái cao cấp vô giải ko đc điểm đâu nhé ^^

Thực tế nếu có , không có chỗ cho trộn thuốc đâu! =))
Điều đó đơn giản, dễ hiểu lắm! ;;)
Nếu cho trộn thuốc hay cho thay thuốc thì chả ai cần thử hay muốn giết người! ;;))

bạn rakkerus có thời gian cập nhật thanks và ID để mình trao giải trước khi đợt 2 kết thúc nếu đợt 2 kết thúc mà bạn chưa thanks mình và cập nhật ID thì giải thưởng sẽ đc cộng dồn vào đợt 2
......................
Đáp án của ban giám khảo là đúng nhất và duy nhất =))
Ai có ý kiến thì lên huyện mà kiện
event đợt 2 nào
......................
Tại đây

Last edited by a moderator:
U7969846
trả lời xong đi chơi với ny :p về thấy trả lời đúng bất ngờ thế.send tin nhắn vào inbox ngay khi biết kq rồi đó bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,164
171,246
Latest member
digitalmarketin1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week