Event bbuzz336 trị giá 12$ lần 1

Status
Not open for further replies.

bbuzz336

Junior
Reactions
403
MR
0.002
CLOSE 2PIC nhé.
Thời gian này mình ít onl, với lại cũng chả có ai trúng cả nên mình xin phép close. Còn những ai chưa nhận đc pm mình cái nhé.
Thanks all

Để đánh dấu sự ra mắt của bbuzz336, hum nay mình mạn phép được lập 2pic mở event này nhằm mục đích giao lưu với anh em trong 4rum coi như trước lạ sau quen và cũng là để lì xì cho mọi người trong những ngày đầu của năm mới. Cầu cho 1 năm mới tới all mọi người đều có công ăn việc làm ổn định, học tập tiến tới và nhất là sự nghiệp MMO của all đạt được nhìu nhìu hơn mong đợi.

--
Mem đầu tiên trúng giải mình sẽ bouns ngay 2$, các mem tiếp theo mỗi người sẽ nhận được 0.2$. All đều thanh toán qua Alertpay. Tổng cộng là 12$, của ít lòng nhiều các bạn thông cảm. Mình sẽ cố gắng có thêm các event tiếp để các bạn tham gia.

Điều kiện trúng giải đó là số dự đoán của bạn (chỉ cần 1 chữ số) phải trùng với số cuối cùng trong ID của thành viên comment sau. Bài viết không được sửa đổi. Bạn nào trúng giải hãy để lại email AlertPay (hoặc pm inbox nếu không muốn tiết lộ thông tin). Chr dự đoán 1 lần trong ngày!

Thời gian kết thúc là thời điểm 12$ đã có chủ.

Nào. Mọi người nhanh tay tham gia thôi.
Tớ mở hàng nhé (không tính giải mà chỉ là mẫu cho mọi người theo)

Số 1

THANKS ALL

Last edited by a moderator:
Số 2...............................................

Số 8 nè. , , , . . . . .

Số 5....................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week