• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event 2 (Chùm Event Sinh Nhật MMO4VN)

Cuối cùng cũng giành dc giai 3:100-199 post
anh Shin cho em nhận 1$ nhé
PP: [email protected]

Cậu này spam nhưng toàn nói cái không đâu , không ăn nhập với chủ đề ~~ , hóa ra là muốn tranh giải :| .

Em nghe mọi người bảo mmo4vn có event mới đăng kí đây. Cho em 1 vé nhé.

U8420450
Bác Shin cho em xin giải khuyến khích. U8420450. Em sẽ cố gắng góp phần mmo4vn vững mạnh hơn. Happy Birthday MMo4vn !!!

Cuối cùng cũng giành dc giai 3:100-199 post
anh Shin cho em nhận 1$ nhé

Không biết giải 3 còn không? Bác Shin cho mình lấy giải 3 vậy.
Chúc một ngày tốt lành!

Bác Shin cho em xin giải khuyến khích. U8420450. Em sẽ cố gắng góp phần mmo4vn vững mạnh hơn. Happy Birthday MMo4vn !!!

Đã thanh toán xong.

cho em hỏi còn giải 4 hok? cho em 1 giải nhé- thanks anh trước luôn
ID : quyennguyen
PP/AP [email protected]
LR :U8393507

Bạn muốn nhận giải 4 hay giải 3 nhỉ, nếu giải 3 thì còn, nếu giải 4 thì bạn không thể nhận được nữa, vì đã vượt qua mức quy định.

Anh Shin coi lại em không làm gì không tốt với forum, bị hack nick thì không ai tin, bây giờ lấy lại nick này đóng góp cho forum mong mọi người giúp đỡ :D. Gặp xui nên em cũng chịu

Khi nào được mới đưa LR lên cho tiện

Chào bạn,

Theo như Log của mình thì hình như bạn không có tham gia Event, nên mình không thể trao giải cho bạn được, mong bạn thông cảm nha.

1. Giải thưởng: (LR/PP) (Update 27/03/2011)
    • Trên 500 Post: còn 0 giải: $5/giải
    • Trên 200-299 Post: còn 0 giải: $3/giải
    • 100-199 Post: còn 1 giải: $1/giải
    • 50-99 Post: còn 8 giải: $0.5/giải

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum, chúc các bạn luôn vui vẻ.

Đã thanh toán xong.

Bạn muốn nhận giải 4 hay giải 3 nhỉ, nếu giải 3 thì còn, nếu giải 4 thì bạn không thể nhận được nữa, vì đã vượt qua mức quy định.

Chào bạn,

Theo như Log của mình thì hình như bạn không có tham gia Event, nên mình không thể trao giải cho bạn được, mong bạn thông cảm nha.

1. Giải thưởng: (LR/PP) (Update 27/03/2011)
    • 50-99 Post: còn 8 giải: $0.5/giải

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum, chúc các bạn luôn vui vẻ.

Mình là chiencongekd2 đó anh Shin, mình bị hack nick không ai thông cảm, đã nhịn hết mức muốn lập lại acc này để tham gia với forum vậy mà bên topic http://mmo4vn.com/showthread.php?10...f-khi-co-proof-2-D&p=89682&posted=1#post89682 lại có người thế này, có ai thông cảm được với mình, đã nói hết với tất cả moị người , giờ chỉ còn ADMIN, nếu anh mà không giải oan cho em thì có lẽ em chia tay MMO4VN
Cuộc đời thật bất hạnh , nếu scam thật thì em còn vô forum làm gì nữa , mong anh NOKIA làm rõ với :((

Đã thanh toán xong.
Cảm ơn bác Shin rất nhiều! Mình đã nhận được. Đây là proof.

Last edited by a moderator:

Mình đăng ký giải 4 vậy, thanks admin!
LR: U7536555

Đã thanh toán xong.

1. Giải thưởng: (LR/PP) (Update 30/03/2011)
    • 50-99 Post: còn 7 giải: $0.5/giải

Mình là chiencongekd2 đó anh Shin, mình bị hack nick không ai thông cảm, đã nhịn hết mức muốn lập lại acc này để tham gia với forum vậy mà bên topic http://mmo4vn.com/showthread.php?10...f-khi-co-proof-2-D&p=89682&posted=1#post89682 lại có người thế này, có ai thông cảm được với mình, đã nói hết với tất cả moị người , giờ chỉ còn ADMIN, nếu anh mà không giải oan cho em thì có lẽ em chia tay MMO4VN
Cuộc đời thật bất hạnh , nếu scam thật thì em còn vô forum làm gì nữa , mong anh NOKIA làm rõ với :((

Chào bạn,

Về vấn đề của bạn, nếu bạn thấy không công bằng về bất cứ điều gì, hy vọng bạn viết bài Report trong mục Suggestion - Feedbacks nha.

Chúc bạn may mắn.
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom