em nói có thai 6 tháng.... hix...anh em cho xin lời khuyên

không war - không war. ^^ chủ yếu giúp chủ thread thôi. hi vọng chủ thread nhìn nhận vấn đề của 1 người đàn ông thực sự.

thời đại văn minh là như vậy, but hãy theo ông bà ta trong 1 vài trường hợp - trường hợp này cũng không ngoại lệ !!

Hãy là 1 thằng đàn ông. Tặng cho cậu 1 câu: "Bản lĩnh tài năng làm nên sư nghiệp - Nhân hòa đức độ tạo thành công"

Nói thì dễ lắm chú à..nghe có bầu 6 tháng là có mùi rồi..ng ta ăn ốc cậu hốt vỏ à..chịu dc ko..Jo nge nói ng ta chích nước ói hay gì đấy wwen rồi có thể xét nghiệm DNA.. vaig tuần là bít..nếu của mình thì ok..ko thì bye bye em..xoắn nhau làm gì cho khổ sau này..

Chơi Thì Chịu. Đừng chịu cái mình ko chơi . ^^..Châm ngôn đay

Xác minh giấy tờ siêu âm +t/h đi với em ý coi xem có kết quả có đúng là có ko , nếu có thì có khớp t/h đi với bé đó ko ,
Gái giờ ko tin dc , cách đây 2 năm mình bị 1 vụ , mình kêu con nhỏ đó đi khám cùng , kết quả chả có gì , nhẹ người :binhsua15:

Gió to lắm .đọc cứ như leech bài ở đâu về ý .mẹ 6 tháng to như cái thùng rồi .gió vl

4 tháng là có bụng rồi , 6 tháng là còn 3 tháng nữa đẻ rồi , thôi bạn chờ đẻ rồi nhận con zìa nuôi luôn , tội nghiệp cái anh đến sau

Theo mình thì nên nói chuyện rõ 3 người xem người đến sau chấp nhận dc không, không thì mình chịu trách nhiệm với ng ta thôi, kứ lấy nhau về trước sau này cố gắng nhường nhịn nhau, chắc sẽ hạnh phúc thôi

Đừng có nói là phá thai nhé. tội lỗi lắm :)
Đối diện với sự thật đi bạn. hãy là một người đàn ông đi, đừng có hix hix nữa. :)

kakaka
chấp nhận và chuẩn bị tinh thần làm bố đi em, bạn phải là người đàn ông đàng hoàng, nếu không sẽ phải ân hận cả đời
ông anh mình 19 tuổi đã phải làm bố, giờ đã vượt qua và cuộc sống thoải mái rồi. Lại thêm có thằng con kháu khỉnh vui lắm. Mong bạn cũng là người dũng cảm như ông anh mình

sướng con cu mù con mắt,phá thai khi đã 6 tháng thế này cực kì nguy hiểm,nghĩ xa mà xem,nhẹ thì tổn thương tinh thần,căng thẳng mệt mỏi,mang lại cảm giác hối hận cho cả 2,nặng thì mất mạng,vô sinh ,nhiễm trùng.... làm đàn ông dám chơi thì dám chịu mới xứng mặt nam nhi,thấy khó khăn mà quay đít bỏ đi thì là đồ bỏ

bị gái nó lừa mẹ rồi , đợi thai 6 tháng mới siêu âm , thai 2 tuần tuổi thì đã tắt kinh rồi , lúc đấy còn ko biết à . Dự là đổ vỏ , chơi tới cùng xét nghiệm ADN đi , phải con thì nuôi , ko thì next

không khéo có thai với thằng khác rồi. chia tay 2 tháng, có bầu 6 tháng. có ngĩa lúc bắt đầu chia tay là có 4 tháng. có 4 tháng mà không biết hả. lạ quá đi

để đẻ đi bạn, biết đâu thấy đứa trẻ bạn lại quyết tâm làm ăn, lúc đó thành đạt thì củng nên:binhsua11:, còn hơn có gì thì fai hối hận cả đời

phá thai chứ sao,đến hỏi bác sĩ xem phá được không nếu phá được thì phá đi,bồi dưỡng cho em ý tí tiền ,không thì bảo em ý lấy cái thằng kia kìa,nếu không nghe bảo là không chịu trách nhiệm xem nó làm gì được ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week