em nói có thai 6 tháng.... hix...anh em cho xin lời khuyên

thanhduy254

Banned
Reactions
17
MR
0.000
hix.. là 1 ng k giỏi giang gì lắm nhưng cũng hơn nhiều ng ... nhìu lúc còn nghĩ mình thông minh... nhưng hnay mình biết mình ngu lắm...

quen em chẳng có gì ấn tượng chẳng bao giờ nghĩ tán e thế nhưng vốn cũng nhìn dc dc và hay mủi lòng .... có phải e là mục tiu của anh k nữa...... mình đã bị tán đổ... hix k iu k gì hết thế nhưng mình vẫn nghĩ sau này sẽ iu thế nhưng ... sinh viên mà xa nhà có ng quan tâm...
hix đáng lẽ mình phải nhận ra làm sao e có thể dễ dãi như vậy dc để mình biết đó k phải là lần đầu và mình sẽ dừng lại...
đáng lẽ ra mình k nên làm thế vì mình còn tương lai.... hix hối hận....

bjo mình đã chia tay cách đây 2tháng bjo e nó đã có ng mới..... chắc cũng đã rùi....
nhưng tự nhiên nhận dc kết quả siêu âm.... có thai khoảng 24 tuần tuổi...

giờ sao đây .. lấy thì sao có thể sống khi em thế kia.... bỏ mặc thì k dc .... giờ chỉ còn cách phá thai... hix 24 tuần tuổi phá đi nguy hiểm... hix....

có thai 6 tháng :|
Là bụng nó bự tới mức nào rồi
Chẳng lẽ lúc bụng bắt đầu bự với có những dấu hiệu sao chị ấy không nói anh nhỉ =.=

có thai 6 tháng :|
Là bụng nó bự tới mức nào rồi
Chẳng lẽ lúc bụng bắt đầu bự với có những dấu hiệu sao chị ấy không nói anh nhỉ =.=

:m000: sad có rồi hay sao mà biết thế - :m000: tin đc không ta :m021:

xét nghiệm đi, nếu chắc là chung dòng máu thì có 2 phương án :

1 - phá --> nguy hiểm cho cả người me --> bạn sẽ bị xem như là 1 thằng tội đồ, đốn mạt...

2 - giữ --> có thể lấy nhau nhưng nghe câu nói thì 90% là ko hạnh phúc rồi, còn ko lấy thì cũng phải lo cày chu cấp cho người ta, bồi thường sao đó cho thỏa đáng ( dĩ nhiên lúc này có thể ba mẹ 2 bên đều biết)

còn nếu xét nghiệm ko phải con mình --> quá khỏe, khỏi bàn

p/S : lý do kêu đi xét nghiệm thai nhi vì như bạn nói thì cô bồ bạn quá dễ dãi thì chưa biết lúc ở với bạn có lung tung với thằng khác đâu nha

Last edited by a moderator:
Bị gái chăn à :D. Tốt nhất là lôi nó đi siêu âm cho ăn chắc. Nó nói chưa chắc đã tin được. Mà thấy nó khốn nạn quá thì vẫn phải đi phá thôi. To quá thì người ta tiêm thuốc cho đẻ non. Biết như thế là tàn ác dã man nhưng còn hơn giữ lại khó xử lắm. Mà nếu có khả năng thì kệ cho nó đẻ, nhưng ko lấy kệ cha nó. Bao giờ đẻ ra thì xét nghiệm ADN nếu là con mình thì cấp tiền nuôi. Thế thôi :D. Chứ lấy vợ về làm cave là ko được đâu, thà lấy cave làm vợ còn hơn :D

giờ forum còn có thêm vụ này nữa chứ, nhưng mà cũng đoán dc tương lai đứa bé khả năng hạnh phúc 1% :binhsua45:

xin chia sẻ với bạn như thế này nhé !!

"Lỗi lầm chưa bắt người khác phải học thuộc lòng - đó là câu nói của Karik hát"

có thai 6 tháng, nếu phá thì rất nguy hiểm. Nên cậu hãy giữ đứa bé và nuôi nó nhé !! đừng bi quan

Nếu "chồng" bỏ cậu (cậu là con gái) thì cậu nên giữ đứa bé và nuôi nó khôn lớn, sau này nếu hợp tình hợp lý, thì sẽ gặp 1 người chồng khác, thẩu hiểu cho cậu và chấp nhận cậu và đứa bé!!

Nếu "chồng" của cậu chịu cưới cậu và nuôi đứa bé, thì không có chuyện gì để bàn. Nếu "chồng" đối xử không tốt khi sống chung, thì nên ly dị, đừng chịu đựng làm gì. Hãy hi vọng sẽ có 1 người khác tốt hơn

Trên tinh thần là tự lực cắn xin, vì mình đã phạm sai lầm thì phải tự mình khắc phục. Cố gắn hi vọng sẽ có 1 người đàn ông tốt nhé bạn

Cố lên, đừng bi quan, cũng như trách phận cuộc đời, vì cuộc đời nó là vậy, đó là cái duyên cái kiếp của cậu ^^

Last edited by a moderator:
6 tháng zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz.
là siêu âm thấy thằng nhóc nó có đủ bộ phận cơ thể rồi đó ông tướng :binhsua32:
phá là giết người đó

có thai 6 tháng, nếu phá thì rất nguy hiểm. Nên cậu hãy giữ đứa bé và nuôi nó nhé !! đừng bi quan

Nếu "chồng" bỏ cậu (cậu là con gái) thì cậu nên giữ đứa bé và nuôi nó khôn lớn, sau này nếu hợp tình hợp lý, thì sẽ gặp 1 người chồng khác, thẩu hiểu cho cậu và chấp nhận cậu và đứa bé!!

Nếu "chồng" của cậu chịu cưới cậu và nuôi đứa bé, thì không có chuyện gì để bàn. Nếu "chồng" đối xử không tốt khi sống chung, thì nên ly dị, đừng chịu đựng làm gì. Hãy hi vọng sẽ có 1 người khác tốt hơn
người ta là boy mà cha:-w đọc không kĩ:-w

Trên tinh thần là tự lực cắn xin, vì mình đã phạm sai lầm thì phải tự mình khắc phục. Cố gắn hi vọng sẽ có 1 người đàn ông tốt nhé bạn

Cố lên, đừng bi quan, cũng như trách phận cuộc đời, vì cuộc đời nó là vậy, đó là cái duyên cái kiếp của cậu ^^

hâm à, đọc cho kỹ vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week