Elite CrowdFlower scam??? Các pro hướng dẫn giúp

khoinkt

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
chào các bác, e là Newbie, bắt đầu tập tành làm task của Elite CrowdFlower. Làm để kiếm thêm tiền ăn bánh mỗi tháng :p. Em đã nhận được thông báo là withdraw completed nhưng khổ cái là paypal của e không nhận được payment của tụi ELITE. Em đã gửi ticket từ thứ 6 cho bên đó mà tới giờ vẫn ko nhận được câu trả lời. Mong các Pro giúp em hộ cái, thanks

Kiểm tra bên Paypal

Hi vọng đó hơi xa vời đấy bạn, mình đã từng kiên trì hơn 3 tuần làm việc chăm chỉ và kết quả là 3 cái payment completed trong khi éo có tiền. Giờ đã gần cả năm và ticket vẫn đang ở trạng thái chờ:eek:
Có khi 3 tháng nó mới check ticket. Và có khi nó banned vì lý do gì đó trước khi check ticket của bạn. nên rất hên xui

Upvote 0
Hi vọng đó hơi xa vời đấy bạn, mình đã từng kiên trì hơn 3 tuần làm việc chăm chỉ và kết quả là 3 cái payment completed trong khi éo có tiền. Giờ đã gần cả năm và ticket vẫn đang ở trạng thái chờ:eek:
ticket mà để cả năm chưa xử lý thì chắc bị trôi rồi :D hệ thống support nó chỉ có 2 người đọc ticket thôi mà mỗi ngày cũng phải tầm ngàn cái ticket mới nữa từ khắp nơi . Nên chờ cả tháng cũng phải.

Upvote 0
ticket mà để cả năm chưa xử lý thì chắc bị trôi rồi :D hệ thống support nó chỉ có 2 người đọc ticket thôi mà mỗi ngày cũng phải tầm ngàn cái ticket mới nữa từ khắp nơi . Nên chờ cả tháng cũng phải.
vậy có ai được nhận tiền ko bác, sau khi CF rep ticket. o_O

Upvote 0
có chứ ! ( Ví dụ như mình này :D ) . Mấy ticket payment thì nó sẽ pay tay nên thường nó sẽ soi acc để coi có vi phạm gì ko ? nếu ko => pay , nếu có => hold and ban acc :cool:
bác cho tui hỏi:h tui muốn làm bên neobux cùng 1 acc bên elite có bị hold or ban ko bác?
Được thì bác hướng dẫn tui viết ticket cái, tui dốt tiếng anh a ;)

Upvote 0
bác cho tui hỏi:h tui muốn làm bên neobux cùng 1 acc bên elite có bị hold or ban ko bác?
Được thì bác hướng dẫn tui viết ticket cái, tui dốt tiếng anh a ;)
ko ! neobux thuộc channel riêng ko có hold gì đâu. :D mỗi cái rate thấp hơn xíu. TIcket thì dùng gg translate cũng đc mà. Ghi ngắn gọn thôi, dài nó ko đọc đâu :D

Upvote 0
Chuyện quá bình thường ở elite nhé. Điển hình là mình acc mình làm không cheat làm đàng hoàng được ít xu rút về báo completed rồi nhưng vô paypal không có tiền không có giao dịch. Cái này lỗi của elite. Support nó mất gần nửa năm nó mới trả số tiền đó nếu bạn chơi đàng hoàng không cheat nhé. Nếu cheat fake ip dùng nhiều acc trên một tài khoản paypal thì support một thời gian lâu sau ăn suspended nhé.

Upvote 0
Chuyện quá bình thường ở elite nhé. Điển hình là mình acc mình làm không cheat làm đàng hoàng được ít xu rút về báo completed rồi nhưng vô paypal không có tiền không có giao dịch. Cái này lỗi của elite. Support nó mất gần nửa năm nó mới trả số tiền đó nếu bạn chơi đàng hoàng không cheat nhé. Nếu cheat fake ip dùng nhiều acc trên một tài khoản paypal thì support một thời gian lâu sau ăn suspended nhé.
bữa có thấy website của bác, nhờ bác em mới biết CF, thanks ;)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom