Help Xin Pro tư vấn cách chọn độ tuổi xem video

onuspro

Junior
Solutions
1
Reactions
150
MR
7.058
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào các Bác.
Chả là e đang tập tành làm du tút ber, video e làm về dạng kiến thức có thể cho cả trẻ em lẫn 18 plus xem đều được, mà trong Du Tút nó lại có mục chọn "dành cho trẻ em" và "dành cho người lớn"
Nếu chọn "dành cho trẻ em" thì liệu video em làm nó có xuất hiện cho người lớn xem không ạ?
Mong các Pro chỉ giáo và giúp đỡ em với,
E cám ơn :ami_fat_cat_021:

Thì tùy vào từng tùy chọn mà nó đề xuất thôi bác, bác chọn cho trẻ em thì nó sẽ đề xuất video của bác trong các mục của trẻ em, còn người lớn thì ngược lại thôi, với lại nó cũng phân bổ quảng cáo theo cách chọn của bác. Video dành cho trẻ em thì hạn chế hơn nhiều.

Thì tùy vào từng tùy chọn mà nó đề xuất thôi bác, bác chọn cho trẻ em thì nó sẽ đề xuất video của bác trong các mục của trẻ em, còn người lớn thì ngược lại thôi, với lại nó cũng phân bổ quảng cáo theo cách chọn của bác. Video dành cho trẻ em thì hạn chế hơn nhiều.
vâng, vậy cứ để người nhớn cho đỡ, đằng nào giờ con nít nó cũng chủ yếu xem bằng đt của bm là chính nhỉ Bác :))

vâng, vậy cứ để người nhớn cho đỡ, đằng nào giờ con nít nó cũng chủ yếu xem bằng đt của bm là chính nhỉ Bác :))
giờ ytb hạn chế nhiều mảng bên kids lắm, nhưng được cái kids nó thời lượng cao hơn người lớn =)))

giờ ytb hạn chế nhiều mảng bên kids lắm, nhưng được cái kids nó thời lượng cao hơn người lớn =)))
đã thế lại còn ít skip quảng cáo hơn hẳn người lớn, ads hay còn click luôn ấy chứ

vâng Bác, e chủ yếu làm short nên chắc chả được bnhiu :(
đã thế lại còn ít skip quảng cáo hơn hẳn người lớn, ads hay còn click luôn ấy chứ
nhìn cái điều kiện kiếm tiền youtube khoai quá Bác ạ

Trẻ giờ nó khôn rồi bác ơi, nó đang xem mà có quảng cáo là nó mặc định bấm skip luôn ấy chứ =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom