Elite CrowdFlower scam??? Các pro hướng dẫn giúp

khoinkt

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
chào các bác, e là Newbie, bắt đầu tập tành làm task của Elite CrowdFlower. Làm để kiếm thêm tiền ăn bánh mỗi tháng :p. Em đã nhận được thông báo là withdraw completed nhưng khổ cái là paypal của e không nhận được payment của tụi ELITE. Em đã gửi ticket từ thứ 6 cho bên đó mà tới giờ vẫn ko nhận được câu trả lời. Mong các Pro giúp em hộ cái, thanks

Kiểm tra bên Paypal

Cái này gặp thường luôn bạn à, vứt cái acc đó tạo acc mới chiến thôi;)

Upvote 0
Chuyện quá bth luôn.... Ko phải acc mới nào làm cũng được paid. Và lâu lâu nó lại deactive 1 phát lúc nó nổi cơn điên. Newbie khó kiếm ăn với CF lắm.

Upvote 0
ax ko có cách gở lại sao bác, nếu tạo thêm 1 acc là nó ban luôn rồi
Ban cái gì bạn, acc nào nó thích thì nó trả, 1 ip 10 ip cũng như nhau, cứ tạo acc mới rồi chiến thôi. Mình đã từng vứt 4 cái acc lv3 vì kiểu thế này, riết quen luôn rồi:D

Upvote 0
nghe sao đắng wa', có kênh nào làm task khác uy tín ko pro
Trang này là trang gốc của nó đó bạn, còn trang nào uy tín nữa. Chẳng qua thích đc pay thì qua neobux mà làm, có tiền cập nhật trong neo là rút đc, có điều rate hơi thấp chút:confused:

Upvote 0
nghe sao đắng wa', có kênh nào làm task khác uy tín ko pro

Kênh nào cũng chuối thôi, đằng nào chả phải qua cửa CF hoặc kênh paid tốt như CW thì lại không có job.

Ban cái gì bạn, acc nào nó thích thì nó trả, 1 ip 10 ip cũng như nhau, cứ tạo acc mới rồi chiến thôi. Mình đã từng vứt 4 cái acc lv3 vì kiểu thế này, riết quen luôn rồi:D

Vứt đi làm gì phí thế, bán lại đi làm acc rác test quiz đi :D

Upvote 0
Kênh nào cũng chuối thôi, đằng nào chả phải qua cửa CF hoặc kênh paid tốt như CW thì lại không có job.

Vứt đi làm gì phí thế, bán lại đi làm acc rác test quiz đi :D
Uhm, thì đúng nghĩa là giờ dùng nó để test thôi. Mà cũng đỡ, tránh đc mấy cái sai tào lao:D

Upvote 0
Có nhu cầu thì bán lại nhé :D
Thiệt chứ tiếc là mấy cái acc đó làm đc tweb, thế mà không đc pay, mấy acc cày sau này không join tw đc. Chắc lúc nào nát t mới bán:cool:

Upvote 0
CF chơi lầy thế này thì quá nhọ cho người mới :D . Ko scam đâu bác. Nếu acc bác làm "đàng hoàng" ( nếu nha :rolleyes:) thì cứ để ticket đấy , đồng thời vẫn làm task bình thường. Nó check ticket rồi pay luôn 1 thể

Upvote 0
CF chơi lầy thế này thì quá nhọ cho người mới :D . Ko scam đâu bác. Nếu acc bác làm "đàng hoàng" ( nếu nha :rolleyes:) thì cứ để ticket đấy , đồng thời vẫn làm task bình thường. Nó check ticket rồi pay luôn 1 thể
Hi vọng đó hơi xa vời đấy bạn, mình đã từng kiên trì hơn 3 tuần làm việc chăm chỉ và kết quả là 3 cái payment completed trong khi éo có tiền. Giờ đã gần cả năm và ticket vẫn đang ở trạng thái chờ:eek:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back
Top Bottom