Waiting for Answer dungqb33 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
xử thì xử thôi, banned nick này lập nick khác!

Cái chính là thằng lập thread không biết cách nói chuyện cho dễ nghe, nên mình cũng chả thấy tội nghiệp éo gì cả!

bạn ấy đã làm căng ntn rồi thì giờ mình có muốn trả cũng không được..Bát đã vỡ đâu thể lành :D
Vãi 220k ng ta xin lại k trả nói thật chứ sống vậy sống làm gì hả trời . thằng nhỏ bán vé số ng ta đưa nhầm $ cho nó nó còn quay lại trả 1tờ vé số nó đc bnhju trong khi bạn làm 1ngày đc bnhju. K biết bạn giỡn hay thật chứ nếu thật thì .lạy hồn :)

BÂY GIỜ TÔI KHÔNG MUỐN QUẤY RẦY ANH EM FORUM NÊN TÔI NÓI THẾ NÀY

VIỆC TÔI ĐI XIN LẠI TIỀN CỦA ÔNG dungqb33 MÀ CÓ LỜI LẼ KHÔNG HAY THÌ TÔI XIN LỖI

VIỆC BẠN KIA REFUND TIỀN HAY KHÔNG TÔI KHÔNG QUAN TRỌNG, GIỜ QUAN TRỌNG LÀ STR LÀM ĐƯỢC RỒI NÊN CÀY THÔI

MOD XỬ LÝ SỚM ĐỂ ANH EM TẬP TRUNG LÀM VIỆC

BÂY GIỜ TÔI KHÔNG MUỐN QUẤY RẦY ANH EM FORUM NÊN TÔI NÓI THẾ NÀY

VIỆC TÔI ĐI XIN LẠI TIỀN CỦA ÔNG dungqb33 MÀ CÓ LỜI LẼ KHÔNG HAY THÌ TÔI XIN LỖI

VIỆC BẠN KIA REFUND TIỀN HAY KHÔNG TÔI KHÔNG QUAN TRỌNG, GIỜ QUAN TRỌNG LÀ STR LÀM ĐƯỢC RỒI NÊN CÀY THÔI

MOD XỬ LÝ SỚM ĐỂ ANH EM TẬP TRUNG LÀM VIỆC
tạm biệt nhé :D

Thật ra thì ai cũng muốn làm hòa thôi, chuyện thật ra ko đáng là gì.

p/s nhưng cá nhân mình nghĩ ko trả là đúng, thế cho khôn ra, mồm thì bô bô dân mmo làm ăn các kiểu mà 10k cũng ko biết cách giải quếyt ăn nói ntn cho hợp lẽ, mất tiền 1 lần cho khôn ra

Thật ra thì ai cũng muốn làm hòa thôi, chuyện thật ra ko đáng là gì.

p/s nhưng cá nhân mình nghĩ ko trả là đúng, thế cho khôn ra, mồm thì bô bô dân mmo làm ăn các kiểu mà 10k cũng ko biết cách giải quếyt ăn nói ntn cho hợp lẽ, mất tiền 1 lần cho khôn ra

ko chấp trẻ trâu, ko biết gì vào phán bừa

Này nhé, vụ 220k thì bạn sai rành rành ra, mình chả buồn nói nữa, bạn bảo cho bạn kia sáng nay ra đảo vì gì ? vì 220k ấy à, bạn chuyển nhầm thì bảo cho ai ra đảo ?

Còn cái 10k ko phải vụ 3 cái fb bảo hành bảo hiếc gì của bạn à, làm ăn như bạn 3 cái fb 10k bạn đòi từ sáng đến tối, Tiếc tiền thì bảo ngta trả cho cái card đt hay gì có lẹ hơn ko ( đòi refund 10k qua bank mới đáng sợ)

Ai ủng hộ bạn thì bạn tiếp chuyện, ai ko ủng hộ thì bạn dỗi bạn cãi ( trích lời bạn nào cmt ở trên đấy ), bạn mở topic post log chat cho mọi người xem, ngta vào xem cmt thì bạn quote lại rồi chữi ngta xoi mói đặt điều khí thế, đáng sợ đáng sợ.

Mình chốt lại câu mình đã cmt, bạn ăn nói còn thua thằng cháu 8 tuổi của mình, nó còn khôn và không thích mặc váy như bạn nữa.

Thôi trẻ trâu như mình lượn đây cho các già trâu tiếp chuyện bạn.

Này nhé, vụ 220k thì bạn sai rành rành ra, mình chả buồn nói nữa, bạn bảo cho bạn kia sáng nay ra đảo vì gì ? vì 220k ấy à, bạn chuyển nhầm thì bảo cho ai ra đảo ?

Còn cái 10k ko phải vụ 3 cái fb bảo hành bảo hiếc gì của bạn à, làm ăn như bạn 3 cái fb 10k bạn đòi từ sáng đến tối, Tiếc tiền thì bảo ngta trả cho cái card đt hay gì có lẹ hơn ko ( đòi refund 10k qua bank mới đáng sợ)

Ai ủng hộ bạn thì bạn tiếp chuyện, ai ko ủng hộ thì bạn dỗi bạn cãi ( trích lời bạn nào cmt ở trên đấy ), bạn mở topic post log chat cho mọi người xem, ngta vào xem cmt thì bạn quote lại rồi chữi ngta xoi mói đặt điều khí thế, đáng sợ đáng sợ.

Mình chốt lại câu mình đã cmt, bạn ăn nói còn thua thằng cháu 8 tuổi của mình, nó còn khôn và không thích mặc váy như bạn nữa.

mình cũng ko nói với trẻ trâu như bạn, vụ 10k mình cho qua ko tiếc gì, mình bảo refund qua str hoặc bank nếu có phí thì mình cũng ko hề bắt bên kia chịu phí, mình ko hề có ý ép buộc phải qua bank nhé, cậu còn con nít hơn thằng cháu 2 tuổi của mình, nó biết đọc và hiểu

vụ việc ko có gì đáng nói và mình cũng đã chủ động xin lỗi, cậu trẻ trâu quá nên vào làm to chuyện lên, xem lại mình có phải loại con nít nhiều chuyên ko

Cho qua không tiếc, vụ việc ko có gì đáng nói, thế bạn đang report cái gì thế bạn ?

À ra là tiền của bạn chuyển nhầm nhưng tự dưng do mình con nít làm to chuyện nên bạn không đòi đc tiền, à thôi xin lỗi nhé, bó tay bạn luôn rồi.

Cho qua không tiếc, vụ việc ko có gì đáng nói, thế bạn đang report cái gì thế bạn ?

À ra là tiền của bạn chuyển nhầm nhưng tự dưng do mình con nít làm to chuyện nên bạn không đòi đc tiền, à thôi xin lỗi nhé, bó tay bạn luôn rồi.

biết lỗi thế là tốt, mình tha thứ cho bạn

chuyển nhầm cho người ta còn hăm dọa bố thằng nào nó trả,còn lên ngân hàng thì số tiền 3tr>>> nó mới giải quyết:p
như mềnh xí được tiền năn nỉ van xin mình còn trả,chứ hăm dọa ah,mình thách người đó kiện ra tới bộ lun he he:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom