Waiting for Answer dungqb33 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Nhặt được của rơi, bạn nên tìm người bị mất. Trường hợp này bạn @dungqb33 đã biết người bị mất nhưng vẫn không chủ động trả, có thể được coi là hành vi cố ý lấy $ người khác.

@vuongha1155 : Bạn là người mang đến phiền phức cho người khác và bạn đang nhờ vả người ta, nên bạn phải sử dụng từ ngữ tôn trọng người khác. Nếu họ đồng ý trả lại thì cậu có thể tặng lại cậu kia 1 ít cho 2 bên vui vẻ, đỡ mắc công cậu phải ra bank khiếu nại. Nếu họ không trả có thể nhờ bank giải quyết hộ, cậu hãylên trụ sở sẽ có người chỉ cậu phải làm thể nào.

Theo rule, bạn @dungb33 nếu cố ý lấy $ người khác sẽ bị banned forever. Bạn sớm có cậu trả lời nhé!

Bạn dungb33 nên trả lại cho người ta thì hơn, dù gì mình thấy bạn cũng ko phải là người thiếu tiền đến thế đâu, đại lý acc fb sll thế cơ mà:confused:

Bạn dungqb33 bớt giận chưa, chủ thớt đã xuống nước xin lỗi cậu rồi dù sao tiền của cậu thì là của cậu, nên trả tiền chuyển nhầm cho bạn ấy đi. Ai cũng có lúc lỡ lời nhưng người ta đã biết phục thiện thì cậu hãy rộng lượng bỏ qua và refund cho cậu ấy. Không nên để cái phiền phức dây vào người mãi. Giải quyết nhanh gọn đi cậu.

BÂY GIỜ TÔI KHÔNG MUỐN QUẤY RẦY ANH EM FORUM NÊN TÔI NÓI THẾ NÀY

VIỆC TÔI ĐI XIN LẠI TIỀN CỦA ÔNG dungqb33 MÀ CÓ LỜI LẼ KHÔNG HAY THÌ TÔI XIN LỖI

VIỆC BẠN KIA REFUND TIỀN HAY KHÔNG TÔI KHÔNG QUAN TRỌNG, GIỜ QUAN TRỌNG LÀ STR LÀM ĐƯỢC RỒI NÊN CÀY THÔI

MOD XỬ LÝ SỚM ĐỂ ANH EM TẬP TRUNG LÀM VIỆC

các bạn bắt mình phải nói lời xin lỗi mấy lần thì mới chịu đây

Nhặt được của rơi, bạn nên tìm người bị mất. Trường hợp này bạn @dungqb33 đã biết người bị mất nhưng vẫn không chủ động trả, có thể được coi là hành vi cố ý lấy $ người khác.

@vuongha1155 : Bạn là người mang đến phiền phức cho người khác và bạn đang nhờ vả người ta, nên bạn phải sử dụng từ ngữ tôn trọng người khác. Nếu họ đồng ý trả lại thì cậu có thể tặng lại cậu kia 1 ít cho 2 bên vui vẻ, đỡ mắc công cậu phải ra bank khiếu nại. Nếu họ không trả có thể nhờ bank giải quyết hộ, cậu hãylên trụ sở sẽ có người chỉ cậu phải làm thể nào.

Theo rule, bạn @dungb33 nếu cố ý lấy $ người khác sẽ bị banned forever. Bạn sớm có cậu trả lời nhé!
Mình nhất trí với quan điểm này của animax. Việc kiếm 200k, 300k ở mmo với nhiều bạn không hề đơn giản. nên biết trân trọng công sức của các bạn ấy.

bạn @vuongha1155 hãy nói: " Tôi xin lỗi vì đã lỡ lời. Đúng là tôi không làm gì được bạn. tôi năn nỉ bạn hãy trả cho tôi. đó là tiền mồ hôi nước mắt của tôi đó. xin bạn đây"
bạn @dungqb33 hãy nói: " Biết vậy thì tốt. tôi cũng chả tham lam gì 220k của bạn. cho tôi thời gian ....ngày, tôi trả cho".

clost topic :) :cool:

Tôi sẽ tặng hai bạn 1like :)
mode tặng cho 2 bạn vài point :)

Bạn nói giùm mình bạn xin lỗi,những lỗi gì..Còn cái lỗi bêu rếu mình làm ăn chậm chạp...3 4 ngày mới bh cho bạn 1 lần thì sao :D..Còn nói này nói nọ nữa...Xin lỗi đàng hoàng 1 lượt đi :D..Nói cho có tí thật lòng vào

bạn chỉ cần nói:Việc tôi xin lại tiền nhưng ns những lời lẽ không hay tôi xin lỗi là xong à
Vậy # gì mình hiếp con gái ng ta rồi nói vs bố mẹ con đó là:cháu xin lỗi vì đã hiếp con bác
Rồi ông bà ns:không sao,xin lỗi là tốt :D zị à

Bạn nói giùm mình bạn xin lỗi,những lỗi gì..Còn cái lỗi bêu rếu mình làm ăn chậm chạp...3 4 ngày mới bh cho bạn 1 lần thì sao :D..Còn nói này nói nọ nữa...Xin lỗi đàng hoàng 1 lượt đi :D..Nói cho có tí thật lòng vào
Thui đi pa, người ta xuống nước rùi thì dĩ hòa vi quí đi....:p:p:p

Thui đi pa, người ta xuống nước rùi thì dĩ hòa vi quí đi....:p:p:p
xuống nước cái gì mà nói câu xin lỗi thế này :VIỆC TÔI CHUYỂN TIỀN SAI CHO ÔNG dungqb33 NHƯNG CÓ LỜI LẼ KHÔNG HAY THÌ TÔI XIN LỖI
dìm ng ta đến nước này..cả thế giới đều biết..3 cái topic tố cáo scam..Mịa..thế mà nói câu coi như ko có chuyện gì thế là xong à....Ông kia lấy 1 ngày 400 acc giá 600k chiến Tapcash,thấy 3 cái topic scam..giờ nhắn tin cho ổng ổng không nói gì hết :D...GIờ làm câu thế là xong chuyện à..MỊA

mình thấy cái này ko lý gì banned cả, thứ nhất bạn kia đã nói rất rỏ ràng mà bạn ấy sẽ trả nhưng nói là trong bank ko còn tiền đợi vài hôm, nhưng bạn kia lại tự ý ra quyết định ngày phải trả, mình hỏi bạn tiền bạn gữi nhầm ng ta nói vài ngày trả thì đợi xem sao, chưa gì tự ý ra quyết định, đã vậy còn nói cái giọng ko trả ra bank kkiếu nại, vậy thì để bạn ấy ra bank khiếu nại mà lấy
mình như bạn kia chấp nhận ăn banned chứ chẳng thèm trả, đã chuyển nhầm còn nói chuyện kiểu đấy thì khỏi phải bàn, đáng lý mod chẳng quyền gì can thiệp vào chuyện này vì đây là ngoài MMO

mình thấy cái này ko lý gì banned cả, thứ nhất bạn kia đã nói rất rỏ ràng mà bạn ấy sẽ trả nhưng nói là trong bank ko còn tiền đợi vài hôm, nhưng bạn kia lại tự ý ra quyết định ngày phải trả, mình hỏi bạn tiền bạn gữi nhầm ng ta nói vài ngày trả thì đợi xem sao, chưa gì tự ý ra quyết định, đã vậy còn nói cái giọng ko trả ra bank kkiếu nại, vậy thì để bạn ấy ra bank khiếu nại mà lấy
mình như bạn kia chấp nhận ăn banned chứ chẳng thèm trả, đã chuyển nhầm còn nói chuyện kiểu đấy thì khỏi phải bàn, đáng lý mod chẳng quyền gì can thiệp vào chuyện này vì đây là ngoài MMO
bạn này hiểu tâm trạng của mình :)

bạn này hiểu tâm trạng của mình :)
k phải mình hiểu hay ko mà tính mình từ nhỏ giờ vậy, cái gì cũng có mức đã sai lại còn ngang với người ta thì ráng mà chịu, mang tiếng scam cũng đc còn hơn để bị doạ :)

k phải mình hiểu hay ko mà tính mình từ nhỏ giờ vậy, cái gì cũng có mức đã sai lại còn ngang với người ta thì ráng mà chịu, mang tiếng scam cũng đc còn hơn để bị doạ :)
ko tức cái gì chỉ tức cái khách hàng quen bị dọa chạy đi hết :(

What? Gì thế má 3 ạc face biết là cả triệu bạc k nc tỉnh bơ nhỉ giá trị lúc bảo hành 3 ạc đó cả 200-300k 1 ạc rồi nếu đã waiting thì có thể can thiệp chứ còn ng ta xin lỗi rồi thì bạn phải động viên 2 bên chứ
War à :)

What? Gì thế má 3 ạc face biết là cả triệu bạc k nc tỉnh bơ nhỉ giá trị lúc bảo hành 3 ạc đó cả 200-300k 1 ạc rồi nếu đã waiting thì có thể can thiệp chứ còn ng ta xin lỗi rồi thì bạn phải động viên 2 bên chứ
War à :)
tính lcus đó mình bán 1 acc giá 3 triệu 3 trăm 0 0 đồng nhé pro :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week