Waiting for Answer dungqb33 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
vâng...Ngày đó mình đi học mình có nt lại đàng hoàng ntn

sau đó mình đi học về vào mmo thì thấy cái này

MỌI NGƯỜI CHO HỎI...NẾU LÀ BẠN BẠN SẼ THẾ NÀO...ĐÂY LÀ HÀNH ĐỘNG XIN LẠI TIỀN Ư :D

ui trời :) mình k có th.gian mà cũng ráng ngồi cmt về câu chuyện của 2 bạn nè :)
thui zầy nha hihi :) 2 người mỗi người bấm bụng nhịn nhau 1 chút đi mà hihi :) cũng là bác ấy hơi nóng nảy vì tiền làm mồ hôi nước mắt mà hihi :) phải nói mình tẹ hay làm mmo cực quá chừng hihi :) làm ở ngoài 2h đồng hồ là có tầm 100k :) làm mmo suốt ngày đên chẳng có bao nhiêu nên nên mình cũng hiểutaâm trạng của bạn ấy, lỡ lầm mất của nên xót, thui tha lỗi cho ngườit a đi mà hihi dân làm ăn vớinh au k hà, đã thế làm mmo cũng cực điên đầuh ihi thui thì bấm bụng nhịn 1 chút, xin đừg nhơn thua làm gì :) dù sao cũng k phải tiền mổ hôi nướ mcắt mình làm ra thì trả lại cho người ta d đi mà :) cứ để bà con vào mmo4 th2i lại cứ thấyc ái topic lằng nhằng tiền bạc dài cả 6 page thế này thì cũng kì kì ak hihi :) không khéo ngườia tla lại cươờiaào mặt dân mmo mình bi giờ hihi :) thui 2 bạn cho mình xin nhé, đừng như z nữa nhé hihi bạn ấy la làng la xóm cũng vì xót của thui hihi :) còn bác nhà mình thì cũng vì tức giận mà k thèm trả, thui thì bác trả lại ngườita đi, còn thớt thì nhận được tiền sẽ k tiếc gì câu xin lỗi đâu mà hihi :) cùng làm mmo anh em nhau cả thui chuyện lớn hóa nhỏ. chuyện nhỏ bỏ qua nha :)

Cãi nhau mệt người có 220k thôi chuyển nhầm thì cho thôi . Xác nhận nếu người nhận được ko trả thì bank ko làm gì được nhé trừ khi bạn ra công an và với mức 220k này nếu chứng minh số tiền kia là chuyển nhầm thì người nhận giỏi thì bị phạt hành chính nếu cố tính ko trả rùi hết chuyện. Và một thực tại là với mức tiền 220k thì xác định là ko ai giải quyết.
Close thôi đọc mà chẳng đi về đâu cả. Nói chung là người nhận được tiền mà ko trả thì tiền đó cũng không phải là tốt đẹp gì. Các bạn đừng ham vài cái đồng lẻ mà mất đi phẩm chất một con người . Cuộc sống lên bỏ qua cho người khác và ko lên chấp vặt như vậy. Các bạn toàn là người trẻ tuổi hãy cư xử theo cách của đàn anh mà trưởng thành.

Theo e thấy thì có 220k hai bạn cãi nhau suốt, bạn @vuongha1155 ở đây rất trẻ con, lỗi cua mình xin lại tiền giống như kiểu đi đòi nợ, nếu là mình cũng tức, bạn @dungqb33 cũng nên bỏ qua và trả lại cho bạn @vuongha1155 dù gì cũng không đáng bao nhiêu, đừng vì 220k mà làm mất đi phẩm chất con người. thanks

Tiền đang chuyển nhầm trong tay người khác nên thiệp là tốt nhất , đừng nên manh động dù đang rất nôn nóng muôn lấy tiền lại , vì đây là " Nhầm " ko phải " Scam" , 220k mà nếu làm to đùng lên thì chi phí nó cũng hơn gấp mấy lần số đó , bởi nên có manh động thì bạn ây ko trả thì cung chả làm gì dc .:D

Trả ko trả nói 1 lời cho xong, dây dưa làm gì cho mệt haizz

Chào các bạn đang theo dõi topic này !

Cùng là anh em kiếm chút tiền ở MMO cả nên hoà giải thôi. Các bạn hãy comment theo hướng tích cực giúp 2 bạn ấy hoà giải.

Theo ý của bạn @dungqb33 thì số tiền chuyển nhầm ấy bạn muốn như thế nào? Trả lại hay xử lý làm sao, bạn cứ nói luôn ra để đỡ mất thời gian của anh em MMO. chỉ có 230k thôi mà 6 trang rồi.

Dù như thế nào thì tiền không phải của mình cũng không nên giữ. Bạn mà trả lại thì đã không nhiều chuyện thế này rồi. Còn bạn @vuongha1155 sai chỗ nào thì nói hẳn ra, nghiêm túc nhận lỗi, xem thế nào.

Còn các bạn có vào xem và comment tại topic xin hãy nghĩ theo hướng tích cực. để forum hoà thuận. Đừng bạn nào comment đổ dầu vào lửa nữa nhé.

Thân !

Nếu dungqb33 không trả thì danhmay24h xử lý ntn nhỉ? Trường hợp này là send nhầm :)

Cùng là anh em kiếm chút tiền ở MMO cả nên hoà giải thôi. Các bạn hãy comment theo hướng tích cực giúp 2 bạn ấy hoà giải.

Theo ý của bạn @dungqb33 thì số tiền chuyển nhầm ấy bạn muốn như thế nào? Trả lại hay xử lý làm sao, bạn cứ nói luôn ra để đỡ mất thời gian của anh em MMO. chỉ có 230k thôi mà 6 trang rồi.

Dù như thế nào thì tiền không phải của mình cũng không nên giữ. Bạn mà trả lại thì đã không nhiều chuyện thế này rồi. Còn bạn @vuongha1155 sai chỗ nào thì nói hẳn ra, nghiêm túc nhận lỗi, xem thế nào.

Còn các bạn có vào xem và comment tại topic xin hãy nghĩ theo hướng tích cực. để forum hoà thuận. Đừng bạn nào comment đổ dầu vào lửa nữa nhé.

Thân !
Chuyện này mình nghĩ mod nên close topic đi ạ...:(...SR vì làm phiền mọi người..Khi tối bạn ấy có hăm dọa mình sáng mai nick mình sẽ ra đảo và mình đang chờ bạn ấy cho mình đi đảo Hawaii hay đâu đây..Còn vấn đề 220k như bạn kia ns:không nên vì 220k mà mất phẩm chất con người...Nhưng trả lại 220k thì mất cái danh dự :D...Như topic trước,bạn ấy tuyên bố rất hùng hồn và mình đang chờ bạn ấy làm thế nào..
220k là gì mà mình phải mệt thế này..
CLOSE TOPIC đi mod :D

Roài, không trả roài, chờ mod xử lý ntn thôi :D
DONE!

chủ topic như con nít, còn bác kia trả tiền cho nó đi, nhìn cách nc của chủ topic như thằng em của mình, học cách ăn nói đi rồi người ta trả tiền cho, có ai gửi nhầm đi chửi như đòi nợ. cậu cần người ta thì nhỏ nhẹ lại. còn bác dungqb kia trả tiền cho em nó đi :)) cần gì căng thế

Thân !

Họ ko chịu trả và họ đã xác định không trả thì giờ có nói nhiều cũng thế thôi, e thì cũng đã nhận là lúc đó mình cũng sai và hơi quá rồi, STR làm lại được rồi, e làm việc đã, 220k không đáng để nói nữa, cứ theo luật mà làm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week