Waiting for Answer dungqb33 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
tóm lại nói mua 40acc face bảo hành mất 3-4 ngày, ai ăn cắp mà la làng, cậu nói là biết cậu chuyên gia đâm chọt rồi, uy tín ảo làm gì, cậu thích thì cứ mà đi chiếm, mình ko nói chuyện với loại người như cậu nữa, cái loại người thích xí mũi vào chuyện người khác mình ko chơi cậu ah

cơ bản phải ủng hộ cậu thì cậu mới tiếp chuyện , còn vạch ra cái sai của cậu thì cậu dỗi à :eek::eek:

cậu ko thích người khác xía vào thì post bài lên đây làm gì , ra thẳng ngân hàng + công an cho nhanh .

Đâm chọt hay không thì ko biết , nhưng mà chuyện gì ra chuyện nấy , đừng có tung tin nhảm để tìm mọi cách dìm hàng người khác .

bảo hành lần 1 : 1 ngày .
bảo hành lần 2 : 1 ngày .

sự việc rõ ràng là thế , tung tin nhảm là 3 4 ngày ko rep để làm gì ?

các cụ gọi vụ này là "vừa ăn cắp vừa la làng" đúng ko nhỉ ? là người chủ động gây ra lỗi , nhưng lại hô hét hoành tráng nhằm chiếm được uy tín ảo ?
vậy sao lúc còn mấy acc cậu ko lấy thêm...cho đủ 100 rồi làm..chứ 3->4 acc lại gọi..Mình có phải cái máy tự động đâu..Mình còn đời sống của mình..Lúc on lúc off,không lẽ mình online miết :D..Cứ online thấy ai gọi bảo hành thì mình gửi :D...vậy cậu check xem ai bán FB live 100% thì c mua..thế mà mấy lần sau vẫn bu vào mình là sao :D

Đâm chọt hay không thì ko biết , nhưng mà chuyện gì ra chuyện nấy , đừng có tung tin nhảm để tìm mọi cách dìm hàng người khác .

bảo hành lần 1 : 1 ngày .
bảo hành lần 2 : 1 ngày .

sự việc rõ ràng là thế , tung tin nhảm là 3 4 ngày ko rep để làm gì ?

các cụ gọi vụ này là "vừa ăn cắp vừa la làng" đúng ko nhỉ ? là người chủ động gây ra lỗi , nhưng lại hô hét hoành tráng nhằm chiếm được uy tín ảo ?

mày nhìn xem có 10k đó thôi mà cả ngày nay nó có chịu gửi ko huống hồ gì 220k, loại người làm ăn lề mề như nó thì quá rõ còn gì

vậy sao lúc còn mấy acc cậu ko lấy thêm...cho đủ 100 rồi làm..chứ 3->4 acc lại gọi..Mình có phải cái máy tự động đâu..Mình còn đời sống của mình..Lúc on lúc off,không lẽ mình online miết :D..Cứ online thấy ai gọi bảo hành thì mình gửi :D...vậy cậu check xem ai bán FB live 100% thì c mua..thế mà mấy lần sau vẫn bu vào mình là sao :D

thế sao tao bảo mày gửi thừa ra để khỏi mất công mày ko chịu, dư thì tao cũng đâu có lấy, 40acc mà mày cứ bắt tao pm ngày này qua ngày khác

nói nge hài vãi, có mấy acc cũng chưa giãi quyết xong bảo người ta lấy thêm, nghĩ lại cách làm ăn của mình đi rồi nói

cơ bản phải ủng hộ cậu thì cậu mới tiếp chuyện , còn vạch ra cái sai của cậu thì cậu dỗi à :eek::eek:

cậu ko thích người khác xía vào thì post bài lên đây làm gì , ra thẳng ngân hàng + công an cho nhanh .
bạn ấy rất chi là hàm hồ :D

nói nge hài vãi, có mấy acc cũng chưa giãi quyết xong bảo người ta lấy thêm, nghĩ lại cách làm ăn của mình đi rồi nói
mình cũng chả muốn làm ăn vs cậu chút nào..Cậu xem xem có ai như cậu ko :D...

bạn ấy rất chi là hàm hồ :D

thôi tớ khuyên để chấm dứt chuyện này cho nhanh , cậu chuyển cậu ý 10k bảo kim ( có mail ở page trước ) , tiền này là công việc thì bắt buộc phải trả .

còn cái 230k kia thì chắc cậu cũng có câu trả lời rồi , tuyên bố dứt khoát rồi khỏi vào topic này nữa thôi .

thôi tớ khuyên để chấm dứt chuyện này cho nhanh , cậu chuyển cậu ý 10k bảo kim ( có mail ở page trước ) , tiền này là công việc thì bắt buộc phải trả .

còn cái 230k kia thì chắc cậu cũng có câu trả lời rồi , tuyên bố dứt khoát rồi khỏi vào topic này nữa thôi .

hjhj, phải nhắc nó nhiều lần nó mới trả, cái tính lề mề nó là thế, nhắc 1-2 lần nó ko chịu trả đâu

bảo kim đâu ấy cậu nhỉ..ko thấy

Xem xong 5 page thì bạn vuongha y chang thằng cháu 8 tuổi của mình,cơ mà e mình ko thích mặc váy như bạn =))))))))))))))))))))))))))))), khéo nó còn khôn hơn bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week