Waiting for Answer dungqb33 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Mình cũng k biết lòng họ nghĩ sao lên mìh cũg ns chug chug vấn đề này thôi còn mất hoặc lỡ chuyển mất 1số tiền ai cũg buồn giận và tức hết chẳg hạn như bác thớt xin lại $ bác dung kêu ok mìh lỡ sài hay gì gì đó có gì 1-2 hôm mìh chuyển lại cho có phải vui k đằng này thì trả biết giỡn hay thật nữa :(
bạn ấy có nói là bạn ấy rút tiền trong bank ra hết rồi vài hôm nữa chuyển nhưng bạn thread này lại tự ý ra hạn phải trả nếu ko bạn ấy ra bank làm đơn lấy lại tiền, mình hỏi bạn gặp bạn bạn sẽ nói sao, nhưng mình mình vẫn tl giống thread bạn ra bank mà lấy :D

Chuyện này chỉ 2 bạn ấy nc với nhau 1 là bỏ 2 là xong, chứ mod chẳng giải quyết đc vì đây là tiền chuyển nhầm chứ k phải mua bán gì, vì thế cậu ta chỉ cần nói đợi có tiền rồi trả lại là xong, mod k có quyền ra hạn ngày trả vì chỉ cần tl thêm 1 câu hiện tại đang bận ko làm việc nên k có $ thì có trời cũng biết thật hay ko ..
2 bạn nên nc với nhau ngoài yahoo và topic close đi
Mình nói sự thật là rút hết bên VCB ..mà bạn ấy ko tin,bạn ấy làm căng rất căng :(

Mình nói sự thật là rút hết bên VCB ..mà bạn ấy ko tin,bạn ấy làm căng rất căng :(
mà mình k nhầm bạn ấy có nói là có rf hay ko cũng đc và close topic rồi sao mod lại open lại vậy nhỉ, mà thôi đi ngủ 2 bác ráng mà tranh đấu, việc này k phải lỗi bạn bạn cứ nói theo cách minh nói như trên mod ko có quyền gì banned đc cả, vì bạn đã nói sẽ trả mà tại bạn kia làm lớn chuyện thôi

mà mình k nhầm bạn ấy có nói là có rf hay ko cũng đc và close topic rồi sao mod lại open lại vậy nhỉ, mà thôi đi ngủ 2 bác ráng mà tranh đấu, việc này k phải lỗi bạn bạn cứ nói theo cách minh nói như trên mod ko có quyền gì banned đc cả, vì bạn đã nói sẽ trả mà tại bạn kia làm lớn chuyện thôi[/QUOT:D :D :D :D

cậu cho vào quỹ ủng hộ củA MMO ý, đơn giản, nhẹ nhàng. tạo 1 cái pic, vote anh e xem ủng hộ hay trả lại hay là ko làm gì cả, post prof đàng hoàng tử tế, sẽ có câu trả lời :D

cậu cho vào quỹ ủng hộ củA MMO ý, đơn giản, nhẹ nhàng. tạo 1 cái pic, vote anh e xem ủng hộ hay trả lại hay là ko làm gì cả, post prof đàng hoàng tử tế, sẽ có câu trả lời :D
Bạn nói nghe nhẹ nhàng thế. Tiền này là tiền cầm nhầm bất đắc dĩ chứ có phải tiền của bạn ấy đâu mà bảo cho Charity. Điều này không chấp nhận dc, chỉ trả hay không trả mà thôi chứ ko có chuyện cho từ thiện. Mình chỉ có thể cho tặng những thứ gì thuộc sở hữu của mình thì mới hợp lý và có ý nghĩa.

Last edited:
GIỜ NÓI THẾ NÀY CHO KHOẺ

1/ THẰNG KIA VÀO REFUND LẠI SỐ TIỀN KIA VÀO QUỸ TỪ THIỆN CUẢ MMO4ME
2/ DÙNG SỐ TIỀN ĐÓ LÀM EVENT CHO ANH EM MMO4ME ( refund vào tk của mod để mod làm event )
3/ KHÔNG CHỊU 2 HÌNH THỨC TRÊN THÌ THĂNG KIA BỊ BANNED

NHANH GỌN LẸ

KHÔNG LẤY ĐƯỢC THÌ THÔI CŨNG KHÔNG MUỐN CHO CÁI LOẠI RẺ RÁCH KIA, 220K KHÔNG ĐÁNG ĐỂ LÝ LUẬN VỚI THẰNG TRẺ CON, ĐÃ XIN LỖI XUỐNG NƯỚC RỒI MÀ CÒN ĐÒI HỎI NHIỀU

Last edited:
Nhặt được của rơi, bạn nên tìm người bị mất. Trường hợp này bạn @dungqb33 đã biết người bị mất nhưng vẫn không chủ động trả, có thể được coi là hành vi cố ý lấy $ người khác.

@vuongha1155 : Bạn là người mang đến phiền phức cho người khác và bạn đang nhờ vả người ta, nên bạn phải sử dụng từ ngữ tôn trọng người khác. Nếu họ đồng ý trả lại thì cậu có thể tặng lại cậu kia 1 ít cho 2 bên vui vẻ, đỡ mắc công cậu phải ra bank khiếu nại. Nếu họ không trả có thể nhờ bank giải quyết hộ, cậu hãylên trụ sở sẽ có người chỉ cậu phải làm thể nào.

Theo rule, bạn @dungb33 nếu cố ý lấy $ người khác sẽ bị banned forever. Bạn sớm có cậu trả lời nhé!

Cái này mình không hiểu lắm.
Thứ 1: giao dịch này ngoài mmo, không liên quan đến forum
Thứ 2: cái này do bạn kia chuyển nhầm chứ không phải bị sam
Vậy vẫn áp dụng luật của forum àh mod.
ps: mình không đứng về bên nào nhé, chỉ muốn 2 bạn dĩ hòa vi quý, 9 bỏ làm 10 giải quyết cho êm đẹp thôi. ae mmo cả biết đâu sau này ra đường gặp nhau còn làm xị chứ

rãnh rỗi ngồi đọc 10 page thấy cả 2 bên đều cư xử ncc, 1 ông thì đã gửi nhầm lại còn doạ nạt, nếu mình là bên kia mình cũng đếch giả, thích doạ thì cứ ra bank mà làm, cùng lắm bank lấy lại tiền đc thì cũng tốn 1 đống công của thớt, nghĩ đến đấy cũng thấy sảng khoái rồi :D Còn nhìn khách quan thì ông nhận đc tiền cũng chả tốt đẹp gì, vài trăm mà cũng đếch chịu giả lại, hay mình nói thẳng là ko muốn trả, vài triệu nghe chót tiêu ko có trả còn có lý đây 2-3 loét mà nêu cái lí do đấy thì quá hãm. Nhưng tựu chung lại, thì mình nghĩ là nên tìm 1 phương án vẹn toàn, như là 50/50 mỗi bên chấp nhận lùi 1 tí còn hơn là ngồi đây căng với nhau rồi chả đi đến đâu.

Vụ việc liên quan tới thù hằn cá nhân nến mới dẫn tới tình trạng như vậy. Tuy nhiên, cậu @vuongha1155 đang là người bị hại. Nên tới 21:00 24/9/2014 cậu @dungqb33 vẫn chưa refund $, BQT sẽ can thiệp.

Người lượm được của rơi đã biết người bị mất nhưng không trả lại có thể xét theo diện SCAM, cần loại trừ để tránh ảnh hưởng tới mem của forum trong tương lai.

Có là mình ăn ban cũng ko trả ( thế quái nào đã chuyển nhầm còn to mồm chữi thì bố ai mà trả cho đc )

Cậu lấy tiền luôn là đúng...
Mà nhắn cậu cái onl yh bảo hành dùm cái đê
Hơn tuần r

việc này có liên quan dek gì đến diễn đàn đâu mà cũng vin vào BQT xử được , hay thật , các vụ mod chửi bới thoải mái ở yahoo thì bảo ko liên quan đến diễn đàn ko xử lý .

Luật là chung , Nhưng với mỗi người thì áp dụng luật 1 cách khác nhau:eek::eek:

Thiết nghĩ mod nên close luôn cái topic cho 2 người tự giải quyết, chuyện cá nhân rành rành rồi, còn vịn vào cái 3 acc fb 10k thì cũng đã chuyển baokim rồi.
Mod mà ban thì quả thật rất ko hay đấy.

p/s hèn gì thế quái nào mà khẳng định thím kia sẽ bị ban acc, khinh

Có là mình ăn ban cũng ko trả ( thế quái nào đã chuyển nhầm còn to mồm chữi thì bố ai mà trả cho đc )
Thiết nghĩ mod nên close luôn cái topic cho 2 người tự giải quyết, chuyện cá nhân rành rành rồi, còn vịn vào cái 3 acc fb 10k thì cũng đã chuyển baokim rồi.
Mod mà ban thì quả thật rất ko hay đấy.

p/s hèn gì thế quái nào mà khẳng định thím kia sẽ bị ban acc, khinh

hai thằng gà này rãnh rỗi sinh nông nỗi, người ta vào comment thì ý tốt xây dựng cho cả hai, tụi mày comment toàn muốn chiến tranh, nói rõ ra thì bênh cho thằng kia, người khác comment thì muốn cả hai hòa giãi, tụi mày comment thì sặc mùi.., tính bẩn dễ sợ, tao ý thức được việc tao làm là sai thì tao xin lỗi rồi, mà nó ko chịu thì thôi, ( KHÔNG LẼ VÌ 220K MÀ TAO PHẢI CẦU XIN NĂN NỈ RỒI DẠ LẠY NÓ CHO LẠI AH, 220K DỄ MUA DANH DỰ CỦA 1 CON NGƯỜI THẾ AH, TAO BIẾT TAO SAI TAO XIN LỖI VÀ TAO CŨNG XIN LỖI NHIỀU LẦN RỒI ) tao cũng đâu cần nó refund cho tao, tiền đó ko phải của nó thì cứ việc refund lại làm từ thiện, hoặc làm event cho anh em forum

Quote có 1 thằng, vãi khổ.
Muốn xem trước cái cmt đầu tiên của mình thì bạn ntn ko mình quote cho bạn xem ?
Xin lỗi chứ chưa biết ai trẻ trâu nhé

Đề nghị các bạn không cãi nhau, không gây war nữa. topic report chứ không phải nơi cãi lộn. 10 trang là đủ rồi, giờ đợi đén 21:00 24/9/2014 MOD sẽ có quyết định cho vụ này.

tớ đếch đồng ý ông dungqp333 bị ban, nó chả liên quan gì đến chuyện scam cả,không phải mua bán trên mmo, ko lừa đảo, chuyện chuyển nhầm là việc của người ta, bạn thớt ăn nói cũng chả ra gì, BQT nên xem đúng luật mà làm, dừng vì 1 việc nhỏ mà sai luật sau người khác vin vào đấy mà đỏi BQT xử lý
Ý kiến cá nhân :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,593
172,652
Latest member
leduy2004

Most viewed of week

Most discussed of week