Waiting for Answer dungqb33 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
What? Gì thế má 3 ạc face biết là cả triệu bạc k nc tỉnh bơ nhỉ giá trị lúc bảo hành 3 ạc đó cả 200-300k 1 ạc rồi nếu đã waiting thì có thể can thiệp chứ còn ng ta xin lỗi rồi thì bạn phải động viên 2 bên chứ
War à :)
xl bạn với mình thì là thế, nếu minh là bạn bị reporf, vì đây là tiền chuyển nhầm mình sẽ TL thế này, ko biết tiền ai lỡ dùng hết r và đợi khi nào có tiền mình gữi lại, Mod làm đc gì, cái này đáng lý mình sẽ đứng về phía bạn chủ topic, nhưng từ khi thấy cái câu ko trả ra bank đòi ấy từ lúc đấy mất luôn cảm tình, đã sai lại còn ngang, còn chuyện 2 bạn ấy làm ăn thế nào mình k quan tâm, mình chỉ thấy cách ứng xử của bạn chủ topic ko đc hay thôi, và hình nnư mình nc ko hề lôi cái gì liên quan fb vào, mình chỉ nói đến cái thái độ thôi, với mình đã sai với mình mà còn ngang thì dù có xl cũng vậy thôi, vì tóm lại xl cho có chứ trong lòng thì toàn chửi

What? Gì thế má 3 ạc face biết là cả triệu bạc k nc tỉnh bơ nhỉ giá trị lúc bảo hành 3 ạc đó cả 200-300k 1 ạc rồi nếu đã waiting thì có thể can thiệp chứ còn ng ta xin lỗi rồi thì bạn phải động viên 2 bên chứ
War à :)
Giờ giá acc fb là bao nhiêu vậy? :eek:

chuyển nhầm cho người ta còn hăm dọa bố thằng nào nó trả,còn lên ngân hàng thì số tiền 3tr>>> nó mới giải quyết:p
như mềnh xí được tiền năn nỉ van xin mình còn trả,chứ hăm dọa ah,mình thách người đó kiện ra tới bộ lun he he:D
ko nhất thiết 3tr 100k nó cũng giải quyết bạn nhé, nhưng trong 1 tuần

@animax1991@danhmay24h e đọc sơ qua đã thấy sự việc quá rõ rồi nên close topic đi chuyện chả có gì phải bàn chuyện này nằm ngoài mmo, càng để nó càng bàn dài đã tới trang 9 rồi, đã quá rõ rồi.
Topic close !
thân !

xl bạn với mình thì là thế, nếu minh là bạn bị reporf, vì đây là tiền chuyển nhầm mình sẽ TL thế này, ko biết tiền ai lỡ dùng hết r và đợi khi nào có tiền mình gữi lại, Mod làm đc gì, cái này đáng lý mình sẽ đứng về phía bạn chủ topic, nhưng từ khi thấy cái câu ko trả ra bank đòi ấy từ lúc đấy mất luôn cảm tình, đã sai lại còn ngang, còn chuyện 2 bạn ấy làm ăn thế nào mình k quan tâm, mình chỉ thấy cách ứng xử của bạn chủ topic ko đc hay thôi, và hình nnư mình nc ko hề lôi cái gì liên quan fb vào, mình chỉ nói đến cái thái độ thôi, với mình đã sai với mình mà còn ngang thì dù có xl cũng vậy thôi, vì tóm lại xl cho có chứ trong lòng thì toàn chửi
Mình cũng k biết lòng họ nghĩ sao lên mìh cũg ns chug chug vấn đề này thôi còn mất hoặc lỡ chuyển mất 1số tiền ai cũg buồn giận và tức hết chẳg hạn như bác thớt xin lại $ bác dung kêu ok mìh lỡ sài hay gì gì đó có gì 1-2 hôm mìh chuyển lại cho có phải vui k đằng này thì trả biết giỡn hay thật nữa :(

Mình cũng k biết lòng họ nghĩ sao lên mìh cũg ns chug chug vấn đề này thôi còn mất hoặc lỡ chuyển mất 1số tiền ai cũg buồn giận và tức hết chẳg hạn như bác thớt xin lại $ bác dung kêu ok mìh lỡ sài hay gì gì đó có gì 1-2 hôm mìh chuyển lại cho có phải vui k đằng này thì trả biết giỡn hay thật nữa :(
Ông ấy có nói lỡ tiêu, chờ vài hôm rồi nhé.
Bác ở đâu chui ra vậy?

các bạn bắt mình phải nói lời xin lỗi mấy lần thì mới chịu đây
minh nói thật bạn XL kiểu nói cho có để khỏi nhận gạch nữa, xin lỗi mà nói câu " nên tui nói thế này " đọc cũng hiểu là gượng ép rồi, hình như bạn là nữ, mình k soi mói gì nnưng chắc tại tính mình ko thích cách ăn nói bạn thôi chứ k hề gạch, cách bạn nhờ ng khác chuyển số tiền bạn gữi nhầm mà cứ giống như bạn ra lệnh cho người ta ấy, nếu bạn có lòng XL ko cần cmt ở đấy pm yahoo thread mà NC dù gì chuyện này cũng là của 2 bạn XL ở đây chỉ cho có để mọi ng thấy thôi chứ có muốn đâu
Mod nên để 2 bạn ấy giải quyết vì dù sao mod có tham gia vào cũng ko đc gì đâu, bạn kia chuyển nhầm bên kia ko nói là ko trả, lở may bạn ấy nói hiện tại ko làm gì nên k có tiền trả lại, thì mod làm gì banned bạn ấy ah ? lý do banned là gì scam sao cái này ko dúng đâu mod nhé
bạn dung gì gì đó cũng nên mở lòng chút nc với thread lại xem, thôi thì ráng nhịn 1 tí đi

Ông ấy có nói lỡ tiêu, chờ vài hôm rồi nhé.
Bác ở đâu chui ra vậy?
chắc bác ấy k đọc từ đầu, minnh tóm gọn câu chuyện, 1 ng chuyển nhầm sau đó lập topic bạn nhận tiền chuyển nhầm kia vào TL là có và đã rút hết tiền ra bank hết tiền, hẹn có tiền trả lạ, bạn thread vào phán cho bạn vài hôm nếu ko trả mình ra bank lấy, bạn kia tức, nói ko trả và kêu bạn thread ra bank mà lấy .. câu chuyện cổ tích đến đây là hết

chắc bác ấy k đọc từ đầu, minnh tóm gọn câu chuyện, 1 ng chuyển nhầm sau đó lập topic bạn nhận tiền chuyển nhầm kia vào TL là có và đã rút hết tiền ra bank hết tiền, hẹn có tiền trả lạ, bạn thread vào phán cho bạn vài hôm nếu ko trả mình ra bank lấy, bạn kia tức, nói ko trả và kêu bạn thread ra bank mà lấy .. câu chuyện cổ tích đến đây là hết
Bởi thế e mới nói là nên close topic chuyện này chả có gì phải bàn, vì đó là bạn kia tự chọn, topic nên close đi là vừa
@animax1991@danhmay24h nên close lại đi đúng là câu chuyện cổ tích kể mãi không hết chuyện

Chuyện này chỉ 2 bạn ấy nc với nhau 1 là bỏ 2 là xong, chứ mod chẳng giải quyết đc vì đây là tiền chuyển nhầm chứ k phải mua bán gì, vì thế cậu ta chỉ cần nói đợi có tiền rồi trả lại là xong, mod k có quyền ra hạn ngày trả vì chỉ cần tl thêm 1 câu hiện tại đang bận ko làm việc nên k có $ thì có trời cũng biết thật hay ko ..
2 bạn nên nc với nhau ngoài yahoo và topic close đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week