Đời Có Vẽ Công Bằng :|

GhinLop

Senior
Reactions
356
MR
0.000
Đời vui không thể tả!?

- Gia đình thì ba bệnh nặng thuộc loại nan y, ưng thư. Mình là con cả, cha phải đặt lên đầu, phải chăm lo ít nhất cùng 18 - 20/24. không thể bê trễ, làm lơ hoặc xao lãng.

- Công việc thì thúc ép không thể tả. Một phần là do kế hoạch chính mình nghĩ ra nhưng vốn thì người khác tạo dựng. Làm không xong thì tập xác định một số tiền lớn mất khả năng chung chi ối ra mà đền.
images
(Đệt mình giàu mà, vài tỷ cướp mấy hồi lo cái éo gì cho mệt nhể
)
- Tình cảm thì bên vok toàn người cao tuổi, tía má vợ thì hàng 70t với 75t, hối cưới trong khi vẫn biết nhà mình vướng chuyện không thể nào xoay chuyển

Cuộc đời giởn à! Bực lên thì cái gì cũng có thể xảy ra... Đố ai biết được quẫn thì con người thành cái gì
images

Chắc không dưới trăm lần muốn chửi tục mà thật sự chẳng biết chửi cái gì cho ra hôn! Chửi ai, mắng ai,...? Ôi thì xáo trộn cho đã đi... Cái gì tới nó tới thôi! Kềm nén rồi cái kết cũng là một!

Oh yeah! Mình là thằng vô dụng!

Đang khùng! Anh em gạch đá nhiệt tình không cần kiêng nể! Đón hết, lượm hết, nhặt hết,... HẾT

thế vẫn hơn mình nhé cậu. nên cũng không biết khuyên gì nữa.

đang kế hoạch với bà chị bán hàng, chỉ vì vài chuyện vặt vãnh rồi cãi nhau, hủy, mất tiền tốn công tốn sức của cả 2 bên. chưa làm đã xích mích ko chung ý, làm rồi chắc gì đã xong.

vốn thì ít, dưa góp với nhau mà ko xong thì còn làm gì nữa

coi như đang vui thì mất tết.

chúc gia đình bạn sớm vượt qua khó khăn và chuẩn bị cái tết chu đáo

chúc thớt ăn tết vui vẻ ;);););)

Next level icon, mới thấy con khỉ vỗ tay ở trên xong xuống đọc dòng dưới :eek: , bó tay

Bớt chém đi Phong cùi, mẹ dặn còn nhỏ ko được xl nghe chưa. Tết tao về Vũng Tàu ở dắt tao đi chơi nào, lâu quá ko về, có về toàn lên trong ngày riết chả nhớ quê hương mình có gì

:D công bằng ccc
thằng làm ít, lười biêgns như mình thì huonwgr nhiều,
mấy thằng hùng hục làm thì kiếm đc vài xu. :oops:

thánh chém gió chatbox hồi xưa đây rồi :v :cool:
Hế! Chủ nợ của mềnh xuất hiện
DDuu mới pm ta! Ta gửi lời xin lỗi thật lòng với mi nhé Long! Ta đã hứa không scam là không scam! Nhất định ta lấy lại nick LHPVT sau khi ta hoàn tất cứ Report All Forum khi xưa! Chờ ta thêm tí time nhé!

Bớt chém đi Phong cùi, mẹ dặn còn nhỏ ko được xl nghe chưa. Tết tao về Vũng Tàu ở dắt tao đi chơi nào, lâu quá ko về, có về toàn lên trong ngày riết chả nhớ quê hương mình có gì

Bà mợ mi về VT có call ta lần nào đâu

Lâu rồi mới thấy thím, chừng nào trả nợ đây :D

Công bằng con khỉ , thằng còng lưng ra làm thấy tía má đi nuôi cái thằng ngồi bàn giấy kí rẹt rẹt !!

Cày cắm mặt
mà éo hiểu sao tiền ra nhiều hết bao nhiêu trong khi bản thân ko xài. Mà thôi! Làm gì làm lo lấy cái nick LHPVT huyền thoại đã
t_100730384
ngày xưa bán cái acc j tương tự zeek mấy chục hay cả trăm j ấy rồi site tạch phải k :D

ngày xưa bán cái acc j tương tự zeek mấy chục hay cả trăm j ấy rồi site tạch phải k :D
Zeek mình ko sell acc nhé! Bannerbroker thì có sell mà vẫn phải rèund lại vì không đúng hạn bảo hành! Cả Adprofitreward cũng bị y chan

Bà mợ mi về VT có call ta lần nào đâu
Tao về đi trong ngày, chủ yếu có đám cưới mới về, call kiểu gì

Chuyện của bác mình nghe mấy lần rồi
Đời đôi lúc nó bạc thế đấy bác, mong bác cố gắng vượt qua nha :):)
Số phận làm người ta phải chịu, thôi thì tặc lưỡi, đến đâu khắc có đó .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom