Đề nghị EX trả lại tỷ giá đúng cho WMZ !

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
Theo tình hình cả tháng nay WMZ tụt giá thê thảm, có bác bảo là để xem tình hình PM ngày 1-7 rồi sẽ tăng giá lại. Bây giờ đã qua 1-7 PM có thể ổn định vì bán tháo cũng bán hết rồi, giá PM ở vài site cũng đang tăng dần lên 19,. Thế mà sao WMZ vẫn dậm chân ở 19.2-19.5 là thế nào? Tỷ giá đúng của WMZ xưa nay đâu mất rồi? Có cái lý nào chà đạp lên công sức ng` làm ra Z dữ vậy chứ, cạp cũng cả ngày đêm, còng lưng nhức xương sống chứ bộ ngồi ko ăn bát vàng hay sao? Cái thời đem LR ra để biện minh, đem tình hình PM ra để lý giải bù lỗ, đắp vốn gì gì đó qua rồi. Mong mấy EX làm ăn công bằng 1 tý, dù là 1$ cũng là thời gian mồ hôi căng mắt ra làm của member mà. Nếu Webmoney mà dể veri như PP thì ko cần phải dựa vô EX làm gì cho cực khổ member, ngồi nhìn tiền công xuống mà ko lên chẳng lẻ ko xót sao? Tiền $ năm nay cũng đã lên 21.1/1$ rồi, sao WMZ có thể đổi ra tiền thật lại giá thảm hại thế,trong khi PM và LR là giống nhau, nếu sợ PM sập giống LR thì đừng có bán. Cả tháng nay bức xúc lắm mà cố gắng chờ, cúi cùng cũng chả đc cái gì hết.

chung nổi bức xúc..........................

Upvote 0
đang mượn nợ bạn bè tùm lum hết mà ôm Z k dám bán...@@ giá vậy sao bán dc chứ

Upvote 0
chung nổi bức xúc..........................

thôi đi ông nội 2 mặt, bức xúc mà cũng hùa theo chúng nó thu giá dưới 20.

- - - Updated - - -

đã có 2 site ex: ex24h.com và xchange.vn bắt đầu tăng giá mua. Tình hình sắp tới sẽ lên >20 nhanh thôi :))

Upvote 0
thôi đi ông nội 2 mặt, bức xúc mà cũng hùa theo chúng nó thu giá dưới 20.

- - - Updated - - -

đã có 2 site ex: ex24h.com và xchange.vn bắt đầu tăng giá mua. Tình hình sắp tới sẽ lên >20 nhanh thôi :))

con lạy cha. con mua giùm các anh em đang cần tiền. bây giờ sẽ thu giùm cho các anh em giá 20k.

cậu không thích tớ thì đừng comment hay xoi mói tớ.

Upvote 0
con lạy cha. con mua giùm các anh em đang cần tiền. bây giờ sẽ thu giùm cho các anh em giá 20k.

chẳng có ai cần cậu thu dùm với cái giá đó đâu, comment thì sặc mùi muốn dìm giá.

Upvote 0
chẳng có ai cần cậu thu dùm với cái giá đó đâu, comment thì sặc mùi muốn dìm giá.

cậu không cần nhưng qua nay tớ đã thu giùm cỡ 5 -7 bạn rùi đó. cậu giàu thì ôm wmz tiếp, còn các bạn không có khả năng dành bán trước vài z

Upvote 0
thôi đi mấy cha, topic ko phải để gây war đâu. Bực lắm mới lập topic thôi, vì trận LR với PM nên còn nhịn 1 tý xem tình hình, chứ qua hết rồi thì ko để yên đc

Upvote 0
bây giờ nhiều topic mua >20.1 rồi, kể cả site auto . Sắp tới cũng lên >20.5 , còn khi nào lên 21 thì chắc cũng phải 1 thời gian nữa.

Cứ ko có cung tự khắc cầu sẽ lên. Anh em có bán thì giữ giá >20.5 đi ai mua đc thì mua ko thì thôi

Upvote 0

chú cút ra nhưng cái topic như thế này đi chui vào làm gi cho ăn chửi.........1 phần giúp đỡ mà trụt lợi 10 phần

Upvote 0
chú cút ra nhưng cái topic như thế này đi chui vào làm gi cho ăn chửi.........1 phần giúp đỡ mà trụt lợi 10 phần

chị ra yahoo ! e nhờ tí việc..................

Upvote 0
hông chơi vs Z, ngồi hóng thôi :D

Upvote 0
Mở thêm Topic này làm gì nữa hả bạn? Mình thấy chỉ cần Pic kia là ok rồi.Pic này mình thấy xàm bỏ xừ ...Lấy đâu ra cái chuyện Đề nghị ? :m131:
Cho mình hỏi tại sao bạn lại muốn và đề nghị các Ex nâng trả lại giá cho WMZ ???
- Vì tiền vì lợi nhuận của bạn
=> Ex cũng chỉ vì tiền và lợi nhuận của chính mình thôi.
Vậy chung mục tiêu thì lý do bạn nghĩ bạn đề nghị sẽ đc ??? Bạn nghĩ người ta thương bạn vì bạn làm việc vất vả ah? Chả có công việc nào là ko vất vả cả :m004: Lợi nhuân lớn => Đồng nghĩa với rủi ro cao thế thôi
=> Cái mình thấy bạn cần làm là :
- Hô hào anh em chung tay như Topic bên kia
- Tìm kiếm và đưa ra các thông tin có lợi và chính xác về PM và WMZ cho anh em an tâm chứ ko phải những pic kiểu như này :m099:
* Vì lợi nhuận thậm chí người ta còn cố tình đưa thông tin ko có lợi để anh em hoang mang và ép giá.=> Cái cần làm là những cái khác chứ ko phải như này.Bạn hiểu ý mình ko :m004:

Upvote 0
Mở thêm Topic này làm gì nữa hả bạn? Mình thấy chỉ cần Pic kia là ok rồi.Pic này mình thấy xàm bỏ xừ ...Lấy đâu ra cái chuyện Đề nghị ?
Cho mình hỏi tại sao bạn lại muốn và đề nghị các Ex nâng trả lại giá cho WMZ ???
- Vì tiền vì lợi nhuận của bạn
=> Ex cũng chỉ vì tiền và lợi nhuận của chính mình thôi.
Vậy chung mục tiêu thì lý do bạn nghĩ bạn đề nghị sẽ đc ??? Bạn nghĩ người ta thương bạn vì bạn làm việc vất vả ah? Chả có công việc nào là ko vất vả cả Lợi nhuân lớn => Đồng nghĩa với rủi ro cao thế thôi
=> Cái mình thấy bạn cần làm là :
- Hô hào anh em chung tay như Topic bên kia
- Tìm kiếm và đưa ra các thông tin có lợi và chính xác về PM và WMZ cho anh em an tâm chứ ko phải những pic kiểu như này
* Vì lợi nhuận thậm chí người ta còn cố tình đưa thông tin ko có lợi để anh em hoang mang và ép giá.=> Cái cần làm là những cái khác chứ ko phải như này.Bạn hiểu ý mình ko
Mình mở topic ko phải vì lợi nhuận mà chỉ mún trở lại giá đúng ban đầu của WMZ, với giá 20.2-20.5 mình vẫn sell như thường chứ ko cần phải đến 21. EX bán ra bao nhiu để có lợi là quyền của họ, nhưng ép giá như thế thì ai lỗ? ko phải người bán như bọn mình àh, mình nghèo nên tiền có giá cũng mừng dù nó tăng chỉ 500đ, mình ko dư giả cũng ko dư thời gian. Nếu bạn thấy topic của mình xàm thì bạn có thể ko xem và ko cần comment. Mình ko đưa ra thông tin sai lệch cũng như ko nói cái gì đụng chạm đến mọi người, chỉ mong EX đưa lại đúng cái giá trước khi giảm theo tình hình của PM kìa. Mình làm theo cách của mình chỉ thế thôi, ko lẽ mún nói lên tiếng nói của mình cũng là sai? " Đề nghị " thì họ có thể xem xét hoặc ko, vì là site của họ nhưng thấy ko đúng thì mình đề nghị có gì sai?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bạn chưa hiểu ý mình ... Bạn ko sai ... Nhưng nó thừa và mình thấy hơi bộp chộp thiếu suy nghĩ :m131:
Sang pic bên kia comment cũng đc đâu cần lập Pic kiểu này ... Mấy ông ex ép giá nhìn thấy chỉ càng cười vào mũi thôi :m099:

Upvote 0
Pải lên tiếng chứ ! hiền quá nó bắt nạt hoài akk! :binhsua01:

vote tinh thần dũng cảm của thớt đã dũng cảm ăn gạch đá thay anh em 4rum . 4rum mà ko có bác nào sell thì mấy tay ex cũng ngồi đóa nhìn chơi mấy cái này thui .có ai bán đâu ma giao dịch :binhsua08:

Upvote 0
vẫn có mấy EX mua giá 20, 20.1 đấy thớt, ngày trước mình mới sell, dưới 20 thì ko nên sell, ai cũng sell thế là các Ex hùa nhau ép giá :)

Upvote 0
Sang pic bên kia comment cũng đc đâu cần lập Pic kiểu này ... Mấy ông ex ép giá nhìn thấy chỉ càng cười vào mũi thôi
Mình thà lập topic nói thẳng ra cho rồi, chứ chung tay mà vẫn có người sell giá 19 thì lấy gì nó lên nổi, ko nói thì mấy ổng cứ im im rồi giậm cái giá đó hoài , rồi vô thanh minh vì LR lỗ vì PM biến động? Member nhìu ng` ngại sell tay là sợ scamer nên mới dựa vô site auto, nên EX auto ép giá vẫn có ng` sell. Mình chấp nhận bị cười vì đều đó là bình thường, mình ra đường cũng bị soi mói nhìu rồi nên cứ nói thẳng ra chứ chả chết ai hết.

Upvote 0
Mình thà lập topic nói thẳng ra cho rồi, chứ chung tay mà vẫn có người sell giá 19 thì lấy gì nó lên nổi, ko nói thì mấy ổng cứ im im rồi giậm cái giá đó hoài , rồi vô thanh minh vì LR lỗ vì PM biến động? Member nhìu ng` ngại sell tay là sợ scamer nên mới dựa vô site auto, nên EX auto ép giá vẫn có ng` sell. Mình chấp nhận bị cười vì đều đó là bình thường, mình ra đường cũng bị soi mói nhìu rồi nên cứ nói thẳng ra chứ chả chết ai hết.

mấy cái bạn nói topic bên kia nói rồi và còn chi tiết hơn bạn nhiều. Nhiều người mắc cái bệnh chỉ muốn người khác chú ý những gì mình nói còn ko bao giờ chịu chú ý những gì người khác nói

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week