Đây có phải hành vi quấy rối trên sb. Mong được xử lí việc này

Status
Not open for further replies.

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
Bạn Lechien đã pm yh xin lỗi mình. Bạn ấy nói đùa vui thế thôi, ko nghĩ thành dai vs làm mình nghĩ thế. dù sao cũng cảm ơn bạn. mà bài này mình up rồi, ko làm gì nó được. thôi thì cứ up lên. mong mấy bạn ăn theo, hay nói từ đó, cũng dừng dùm mình.
Cái này mà lập topic thì cũng vớ vẩn, nhưng mình chịu hết nổi rồi, nên muốn nói rõ ràng chuyện này, minh BQT xử lí hộ.
mình ko nhớ từ bao giờ, cũng phải 1 tháng rồi, ngày nào cũng vậy, mỗi lần mình onl sb đều thấy câu này, đều đều như auto, có ngài mình phải đếm dc đến 20 lần :m190:

mình ko biết có thù gì với bạn lechien. mình thấy làm thế này cg trẻ con quá, nhưng mình cảm thấy như bị quấy rối vậy. bây giờ, 1 số người trên sb còn bắt chước gọi mình như thế. dù từ đó có ý nghĩa như thế nào thì mình ko biết, nhưng mình đang cảm thấy bị quấy rồi + xúc phạm 1 cách ghê gớm. tối nay. trong khoảng thời gian có mấy phút, mà cái từ đấy xuất hiện 3 lần liền. mình đã nhiều lần góp ý trên sb, mong bạn ấy tha cho mình, tìm ai thì tìm nhưng lại cứ bị làm tới. với bạn ấy, chắc đây có lẽ chỉ là đùa vui, nhưng với mình, đây là khủng hoảng. giờ cứ nhìn thấy cái id lechien trên sb là mình ko chịu nổi nữa. bỏ sb thì mình ko làm dc, mình cg chẳng có quyền ban nick hay làm gì bạn ấy. mình đã nhờ mod ban tạm nick bạn ấy trên sb 1 lần, im dc vài ngày, hôm nay lên, lại xuất hiện.
lập cái report này cũng chẳng biết sẽ nhờ BQT làm gì cả, nhưng mong là sẽ có biện pháp giải quyết việc này dùm mình.
Cảm ơn mọi người đã đọc những dòng tâm sự này của mình.

Last edited by a moderator:
chỉ có người nghĩ bậy chứ không có nói bậy nhé bạn! :m021:
bạn hiểu chử đó như thế nào mà mình nói bậy? nhiều người nói tục bạn có nói không, trong khi đó từ ngử đó hoàn toàn trong sạch!
:binhsua04:

Upvote 0
:m131: up hộ thím - lechien ơi là lechien - sắp đc ra đảo kìa :m021: ai bắt mi trêu nhầm người chứ

Upvote 0
mình ko nghĩ bậy, mình chỉ thấy phiền :m190: mình có nói rõ là mình ko hiểu, nhưng bạn nói nhiều cộng đùa cợt, vừa cười vừa nói làm mình nghĩ nó chẳng phải 1 từ trong sáng gì.
còn có người nghĩ bậy là thik nói lại từ đó như 1 số người trên sb thì mình cũng mong các bạn dừng lại hộ cho

Upvote 0
này thì quấy rối tình dục này , chết nha lê chiến :m021:

Upvote 0
Nói chugn ngta ko thix thì đừng làm @.@ Giống kiểu giỡn mà giỡn nhay ra ấy :|

Upvote 0
Chuẩn bị có người ra đảo:m020:

Upvote 0
trêu đùa thì cũng mức độ nào đó thôi đừng có quá đáng quá :m020:

Upvote 0
Đùa có mức độ thì mọi người đều vui. Đùa quá trớn thì trông chẳng giống ai.

Upvote 0
người ta k thích thì đừng làm,đối với b k là gì nhưng với người khác có là gì đấy

Upvote 0
ban shoutbox thôi...
Gì căng vậy nhỉ :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member