• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM @danho yh : loveqn9 scam 250k

Status
Not open for further replies.
Dcm con dog điên này . Trước sell acc 1 lần rồi lấy lại , ăn cướp 50$ đi sell ngkhac jo bị túm cổ lấy lại acc chưa đòi lại được 50$ mà còn ngồi đó la ó . Ko biết nó là cái thể loại ji ??? từ đâu đến nữa ??? :eek::eek::eek:

Trước nó lừa mình nó còn send mình nguyên ảnh cmnd :
nó chỉ muốn dìm bạn trong mấy ngày này thôi, chứ ko lẽ nó ngu tới nổi ko biết 250k đó vĩnh viễn ko thuộc về nó.

. :):):)

@danho giải quyết trả 250k

Là sao? Cậu nói rõ đi!
là trước acc này nó gạ sell mình 1 lần rồi , mình đi thu pp , nhưng ko biết nó lấy lại acc rồi đến khi login ko vào đc acc mới té ra bị cắm sừng . Làm khách send qua 50$ . Nó lấy 50$ đó đi sell ng khác mất tiêu ===> Tính ra t mua acc nó 2 lần

mày up ảnh chứng minh thư ngày sinh năm sinh không giống với bằng , giấu đầu hở đuổi ak :D
vãi , t up m k hiểu ak , mấy cái đó toàn fake :D:D:D:D:D:D
@danho trả 250k

là trước acc này nó gạ sell mình 1 lần rồi , mình đi thu pp , nhưng ko biết nó lấy lại acc rồi đến khi login ko vào đc acc mới té ra bị cắm sừng . Làm khách send qua 50$ . Nó lấy 50$ đó đi sell ng khác mất tiêu ===> Tính ra t mua acc nó 2 lần

Cậu là @danho??

Có proof chứng minh nó SCAM cậu không?

thế rút cuộc mày là ai :D
Nó fake ra vài cái nhằm tung hỏa mù thôi. Cứ lên facebook và youtube xem hình ảnh thật sống động. Mục đích của nó là chả phải report gì đâu, cố ý kéo uy tín @danho xuống thôi. Bởi vậy, nên mình mới nói bạn @danho nhờ mod sửa lại tiêu đề. Chứ giờ nó chỉ lãi nhãi mãi câu "chờ xử lý" mục đích là up cái tiêu đề lên dìm hàng @danho . Thằng đàn bà này bị người ta lôi vợ con ra public mà vẫn cố giẫy giụa, chắc ở nhà mặc chung váy với vợ.

Nó fake ra vài cái nhằm tung hỏa mù thôi. Cứ lên facebook và youtube xem hình ảnh thật sống động. Mục đích của nó là chả phải report gì đâu, cố ý kéo uy tín @danho xuống thôi. Bởi vậy, nên mình mới nói bạn @danho nhờ mod sửa lại tiêu đề. Chứ giờ nó chỉ lãi nhãi mãi câu "chờ xử lý" mục đích là up cái tiêu đề lên dìm hàng @danho . Thằng đàn bà này bị người ta lôi vợ con ra public mà vẫn cố giẫy giụa, chắc ở nhà mặc chung váy với vợ.
report đòi 250k nhé , chả rãnh để lôi kéo cái shi* gì

thế m chưa nghe câu , của k đẻ là kẻ k đau ak . :)

Thằng này có dấu hiệu của bệnh tâm thần, nó bị đứt mẹ cái dây thần kinh cảm xúc rồi.:confused:

Cậu là @danho??

Có proof chứng minh nó SCAM cậu không?
mod nên hiểu rõ vấn đề nhé

vd : 1 thằng giết người , bị truy nã , nhưng nó thay tên đổi họ sống thoát . nhưng có người phát hiện ra nó và giết nó . cái thằng phát hiện ra và giết có bị gì không ?

giết thằng đã giết người
scam thằng đã scam

????
xử lý phải công bằng nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997